Có ai thấy động đất không nhỉ

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Vừa đang nằm trong phòng tự nhiên rung rinh thấy sợ lun , có ai bị giống mình ko?

Hải phòng ^^...........................

Chẳng lẽ VN cũng có động đất nữa hả trời :(
có lẽ nào 21-12 là thật ko ta :((

hà nội cũng bị, đang nằm trên lầu 5, tự nhiên người rung lên, bình nước cũng rung, mà lúc đấy k có xe đi qua, bị tầm 5s

Vừa đang nằm trong phòng tự nhiên rung rinh thấy sợ lun , có ai bị giống mình ko?

Theo minh chắc thế giới tâm linh .. hôn` ma thôi bạn à.. chả có động đất gì cả.. chắc nơi bạn ở có người chết . ko chịu cúng kiếng gì cả nên bị ma ám đo . THeo mình bạn nên cúng đi và thuê thầy về lên đồng trừ ma..
chứ VN không bao giờ có chuyện đó .. chỉ xảy ra ở nhật . Nói động đât bọn nhật cười cho

Dự báo là khi bạn đọc xong cmt này thì tòa nhà bạn đang ở sẽ rung lắc dữ dội và sụp đổ. Chạy điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua24:

Tất cả tài sản LR, PZ, PP, Tài khoản ngân hàng anh em gửi ta giữ giùm cho, lỡ có động đất còn có ngươi xài. Chết rồi mang theo làm gì :binhsua75::binhsua25:

Theo minh chắc thế giới tâm linh .. hôn` ma thôi bạn à.. chả có động đất gì cả.. chắc nơi bạn ở có người chết . ko chịu cúng kiếng gì cả nên bị ma ám đo . THeo mình bạn nên cúng đi và thuê thầy về lên đồng trừ ma..
chứ VN không bao giờ có chuyện đó .. chỉ xảy ra ở nhật . Nói động đât bọn nhật cười cho
http://dantri.com.vn/c728/s728-647237/cao-oc-ha-noi-rung-rinh-vi-dong-dat-o-hai-phong.htm
động đất nhá bác, không biết đừng nói bừa :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week