Ask Có ai từng bị như mình chưa ?

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.421
$587.00
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Xem kỹ hình 14, có dấu mũi tên, và phần quote phía dưới !

Thêm nội dung:
Log Chat: http://truonggia.org/emyeusss7/Log_Chat.docx

Log Chat = Hình Ảnh:

mình k rành vụ net nhưng mà đọc 2 cái comment bên page 1 và 2 của thớt thấy thớt tự tin dễ sợ :D
dân CNTT đảm bảo k dính virus các kiểu blah blah blah ...
thiển cận, rất thiển cận

thiển cận gì là gì nhỉ ?
Đọc thì phải đọc hết 2 bài chứ, vì có 2 người rồi, ko phải riêng mình @_@ Chứ đọc 2 trang của bài mình làm gì, mình chỉ than thở thôi, chưa dám kết luận có ai scam hay ko, vì mình mua code của bạn duy 10, bác này sp cũng ọk lắm, ko biết có ..... ko, nói chung là chả dám chắc điều gì, vì sau khi mua ~ ngày thì mình ngợ ra 1 điều hơi khó hiểu, vì lúc đầu mình nghĩ bác ý ko phải thành viên 4rum này, nên ko biết giá thực của NET appflood, khi hỏi mình về giá của acc, mình cũng thấy nhiều ng bán với nhiều mức giá, nhưng chưa ai ra giá 40$ cả, mình thì đưa 1 loạt giá ra, 40 50 60 70 80, r 1 vài suy nghĩ, bác ý ok bán cho mình giá 45$, mình kỳ kèo 1 hồi, bác ý ok với giá 40$, lúc đó mình rất vui, vì nghĩ là sắp có đc tô "cơm" rồi, ai ngờ đâu, sau 2 ngày, mình mới biết bác ý có tham gia 4rum từ lâu rồi, và là dân chuyên offer luôn, thì mình mới ngộ ra 1 điều rằng, bác ý biết rõ giá của NET đó, nhưng vẫn cố tình hỏi mình, và bán cho mình với cái giá chưa từng đc rao trên 4rum này, và điều đặc biệt thật sự đã xảy ra với mình và có thể là vài bạn khác nữa, đó là mất acc sau 24h, mình thì tới hơn 2 ngày sau, mình mới check lại acc, còn bạn kia thì trong 24h đã mất rồi ........ haizzz...... làm gì có ai biết rõ cái giá nó trên 40$ .... à nói tới đây mới nhớ, khi bác ý gd w mình xong, thì có nói NET đó có thể bán với giá 70$ thì phải (để lác xem log lại @_@) ................ oh, biết bán đc 70$ mà ok bán mình 40$ sao ?

............ Giờ thì xác định rồi :(
Nhưng bác ý làm đúng cách gd rồi, nên giờ có kiện cũng làm đc gì ?
Thui thì chịu z, sau này có làm NET nữa, thì nên tự reg thui, chứ mua z ............. chán !!!

Cám ơn !

Đầu tiên là mình mua acc NET
Như thường lệ:
Mình chuyển $ và nhận đc maill pass
Sau đó thì mình change mail pass
Rồi cũng như thường lệ, mình get off đưa vào site
Vì là info UK, nên mình dùng SSH của ng bán hổ trợ để vào, sau đó mình ko vào nữa, tất cả mail pass mình đều copy và paste, chứ chả gõ chử nào
Khi reg mail để change, mình cũng copy và paste từ site get info qua lun @_@

Và sau vài ngày, chính xác hơn là: từ ~10h tối hôm Thứ 7 -> CN,T2 và hôm nay là Thứ 3, ~2 ngày rưỡi (có dùng SSH trùng region SSH kia, trùng hết luôn) !
Mình login vào thì nó báo sai user or pass
Mình Get For Pass (tìm lại mật khẩu) thì nó báo Mail ko tồn tại !!!

Oh! Tại sao ????

Đó là lý do, mình post cái bài viết này !

Cám ơn !

Last edited:
Như thường lệ:
Vì là info UK, nên mình dùng SSH của ng bán hổ trợ để vào, sau đó mình ko vào nữa, tất cả mail pass mình đều copy và paste, chứ chả gõ chử nào

Và sau vài ngày, chính xác hơn là: từ ~10h tối hôm Thứ 7 -> CN,T2 và hôm nay là Thứ 3, ~2 ngày rưỡi (có dùng SSH trùng region SSH kia, trùng hết luôn) !

Oh! Tại sao ????

Cám ơn !
:(. chia buồn, bị đổi pass rồi

Như thường lệ:

Oh! Tại sao ????

Cám ơn !
đã bị change pass rồi bác mua của ai thế ?

có thể lấy lại nếu có trường hợp câu hỏi quên mật khẩu or reset pass qua số dt nếu có , bạn kiễm tra lại kỹ xem. còn vấn đề cậu copy và paste mà máy dính keylog thì vẫn bị như thường nhé.

có thể lấy lại nếu có trường hợp câu hỏi quên mật khẩu or reset pass qua số dt nếu có , bạn kiễm tra lại kỹ xem. còn vấn đề cậu copy và paste mà máy dính keylog thì vẫn bị như thường nhé.
Nói ra hơi khó tin, chứ mình học chuyên CNTT mà, chuyện dính keylog là ko thể nào, vì mình có xài anti virus, và gần như lúc nào mình cũng bật cái taskmagr
Cứ có gì lạ là mình check ngay, vì mình chuyên viết hack game (ngày xưa)
Nên nếu gặp siêu keylog thì mình check vẫn ra, mình chỉ thua duy nhất 1 con, đó là con lây file. còn lại chả con nào tồn tại đc trong PC mình cả, mà nếu dính con lây file. thì mình format và cài lại win ngay, nên thành ra, ko có khả năng máy mình dính keylog đc @_@

mấy cai trò mua bán đến là nản, nói chung gặp thằng ăn hại nó đã reg rồi bán thì chắc nó cũng có cách lấy lại thôi
Bác này uy tín cũng khá là cao mà
Bác ý là support của duy10 á
Bửa mình mua code thấy cũng ok mà, sao đợt này lại ...... ko biết nguyên nhân chính nó nằm ở đâu

Buồn ơi là buồn :(

Nói ra hơi khó tin, chứ mình học chuyên CNTT mà, chuyện dính keylog là ko thể nào, vì mình có xài anti virus, và gần như lúc nào mình cũng bật cái taskmagr
Cứ có gì lạ là mình check ngay, vì mình chuyên viết hack game (ngày xưa)
Nên nếu gặp siêu keylog thì mình check vẫn ra, mình chỉ thua duy nhất 1 con, đó là con lây file. còn lại chả con nào tồn tại đc trong PC mình cả, mà nếu dính con lây file. thì mình format và cài lại win ngay, nên thành ra, ko có khả năng máy mình dính keylog đc @_@

nếu vậy thì trường hợp người bán lấy lại account là 99% rồi :oops:

me too. mình cũng mới bị như bác này cũng mua của @tuan_anh_lee. Nghe cậu nói mình vào test và bị luôn. Dù đã thay mail xong hqua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom