Ask Có ai từng bị như mình chưa ?

Mua acc Net nào vậy bạn?

Còn không vác đi Warning đi, chờ gì nữa, 2 bạn lun mà

Úi rồi, Mail thì có nhiều cách mà :))

Cánh 1 Reset pass mail lại
Cách 2 là họ đặt chế độ Foward mail ( cứ có mail nào gửi đến mail cậu là nó FW sang mail ng ta cài sẵn )

Mua acc Net nào vậy bạn?

Còn không vác đi Warning đi, chờ gì nữa, 2 bạn lun mà

NET: appflood giá 40$ ( bốn mươi đấy @_@ )

Nếu thật sự bạn kia cũng như mình thì ...... ko biết nói sao ta ............ tại mình thấy bạn Tuấn ko đến nổi đó, và cũng có vài ng bảo bạn ý rất ok mà ..... sao lại ..... ?

NET: appflood giá 40$ ( bốn mươi đấy @_@ )

Nếu thật sự bạn kia cũng như mình thì ...... ko biết nói sao ta ............ tại mình thấy bạn Tuấn ko đến nổi đó, và cũng có vài ng bảo bạn ý rất ok mà ..... sao lại ..... ?
Đã có topic Warning rùi kìa bạn, vác Proof vào để hỗ trợ điều tra làm rõ.

Sự việc chưa sáng tỏ nên chưa biết được bắp với ngô là khác nhau :D

Bị lấy lại rồi. Bạn hiểu là cái gì đổi đc thì nghĩa là ko bảo mật về cái đó nhé. Bạn học công nghệ mà ko hiểu thì bó chiếu. Còn Keyloger chỉ tha mỗi thằng MÃ HÓA BÀN PHÍM thôi chứ copy và pate nó vẫn chụp ảnh màn hình cậu đc mà. Cậu clink chuột vào đâu thì nó chụp hình ảnh đó lại. Còn dễ lấy hơn là cậu đánh từng chữ đó.

Bị lấy lại rồi. Bạn hiểu là cái gì đổi đc thì nghĩa là ko bảo mật về cái đó nhé. Bạn học công nghệ mà ko hiểu thì bó chiếu. Còn Keyloger chỉ tha mỗi thằng MÃ HÓA BÀN PHÍM thôi chứ copy và pate nó vẫn chụp ảnh màn hình cậu đc mà. Cậu clink chuột vào đâu thì nó chụp hình ảnh đó lại. Còn dễ lấy hơn là cậu đánh từng chữ đó.

Mình check = tools riêng, dù là file hệ thống ẩn mất tích, mình vẫn show ra đc, mình xài quen và theo dõi mỗi ngày
Nên cái khả năng bị dính keylog thì khó lắm, vì mình thuộc dạng gần như là 1 chuyên gia trong lĩnh vực inject (tiêm 1 cái gì đó vào tiến trình)
Nên mình nhìn sơ qua là biết nó có vấn đề hay ko (máy mình nhé)
Nhưng mình chỉ viết hack game, hổ trợ người dùng, chứ ko viết virus dạng như keylog @_@
Trong diễn đàn này, cũng có 1 vài bạn bên lĩnh vực hack chuyển qua á @_@ như mình chẳng hạn :(
Mà bị thế này, chắc bỏ nghề tiếp quá :(

Topic đã đi vào dĩ vãng .... :(

mình k rành vụ net nhưng mà đọc 2 cái comment bên page 1 và 2 của thớt thấy thớt tự tin dễ sợ :D
dân CNTT đảm bảo k dính virus các kiểu blah blah blah ...
thiển cận, rất thiển cận

Cậu phải pm lại người bán xem.. rồi contact admin NET hỏi cho ra lẽ chứ. 40$ chứ có phải tí đâu. :).

mình k rành vụ net nhưng mà đọc 2 cái comment bên page 1 và 2 của thớt thấy thớt tự tin dễ sợ :D
dân CNTT đảm bảo k dính virus các kiểu blah blah blah ...
thiển cận, rất thiển cận
thiển cận gì là gì nhỉ ?
Đọc thì phải đọc hết 2 bài chứ, vì có 2 người rồi, ko phải riêng mình @_@ Chứ đọc 2 trang của bài mình làm gì, mình chỉ than thở thôi, chưa dám kết luận có ai scam hay ko, vì mình mua code của bạn duy 10, bác này sp cũng ọk lắm, ko biết có ..... ko, nói chung là chả dám chắc điều gì, vì sau khi mua ~ ngày thì mình ngợ ra 1 điều hơi khó hiểu, vì lúc đầu mình nghĩ bác ý ko phải thành viên 4rum này, nên ko biết giá thực của NET appflood, khi hỏi mình về giá của acc, mình cũng thấy nhiều ng bán với nhiều mức giá, nhưng chưa ai ra giá 40$ cả, mình thì đưa 1 loạt giá ra, 40 50 60 70 80, r 1 vài suy nghĩ, bác ý ok bán cho mình giá 45$, mình kỳ kèo 1 hồi, bác ý ok với giá 40$, lúc đó mình rất vui, vì nghĩ là sắp có đc tô "cơm" rồi, ai ngờ đâu, sau 2 ngày, mình mới biết bác ý có tham gia 4rum từ lâu rồi, và là dân chuyên offer luôn, thì mình mới ngộ ra 1 điều rằng, bác ý biết rõ giá của NET đó, nhưng vẫn cố tình hỏi mình, và bán cho mình với cái giá chưa từng đc rao trên 4rum này, và điều đặc biệt thật sự đã xảy ra với mình và có thể là vài bạn khác nữa, đó là mất acc sau 24h, mình thì tới hơn 2 ngày sau, mình mới check lại acc, còn bạn kia thì trong 24h đã mất rồi ........ haizzz...... làm gì có ai biết rõ cái giá nó trên 40$ .... à nói tới đây mới nhớ, khi bác ý gd w mình xong, thì có nói NET đó có thể bán với giá 70$ thì phải (để lác xem log lại @_@) ................ oh, biết bán đc 70$ mà ok bán mình 40$ sao ?

............ Giờ thì xác định rồi :(
Nhưng bác ý làm đúng cách gd rồi, nên giờ có kiện cũng làm đc gì ?
Thui thì chịu z, sau này có làm NET nữa, thì nên tự reg thui, chứ mua z ............. chán !!!

Cám ơn !

Xem kỹ hình 14, có dấu mũi tên, và phần quote phía dưới !

Thêm nội dung:
Log Chat: http://truonggia.org/emyeusss7/Log_Chat.docx

Log Chat = Hình Ảnh:

Đầu tiên là mình mua acc NET
Như thường lệ:
Mình chuyển $ và nhận đc maill pass
Sau đó thì mình change mail pass
Rồi cũng như thường lệ, mình get off đưa vào site
Vì là info UK, nên mình dùng SSH của ng bán hổ trợ để vào, sau đó mình ko vào nữa, tất cả mail pass mình đều copy và paste, chứ chả gõ chử nào
Khi reg mail để change, mình cũng copy và paste từ site get info qua lun @_@

Và sau vài ngày, chính xác hơn là: từ ~10h tối hôm Thứ 7 -> CN,T2 và hôm nay là Thứ 3, ~2 ngày rưỡi (có dùng SSH trùng region SSH kia, trùng hết luôn) !
Mình login vào thì nó báo sai user or pass
Mình Get For Pass (tìm lại mật khẩu) thì nó báo Mail ko tồn tại !!!

Oh! Tại sao ????

Đó là lý do, mình post cái bài viết này !

Cám ơn !
Đây là lời giải thích của mình. Mình có chỗ acc này từ nnười quen.. Mik cũng đã sell râts nhiều net nhưng chẳng bị vấn đề này. Khi sell các bạn đã change full MAIL và PASS. Nên cách lấy lại thì mik k thể lấy dc. Mik chẳng hiểu các bạn bị hack vì vấn đề j. mik trong sạch chưa từng dính vào lỗi j. @@! nguyên nhân có thể là do NET nó quét hoặc j đó. Nếu các bạn nói mik rs pass. Mình cũng k hiểu rs pass thế nào. làm thế nào rs trong khi các bạn đã Change full email và pass rồi. Mik thì ko teamview hay j cho các bạn cả. Nên đề nghị @MOD vào cuộc giải quyết rõ ràng

mấy hôm trước có bạn kêu với mình mất acc sonic 1k nên các bạn mua net cẩn thận.mình nghĩ ban quan trị nên làm 1 rule để ver thông tin người bán net. vì liên quan đến net là rất nhiều tiền. mới bị còn đỡ chứ làm cả tháng trời vài k gần pay nó mới lấy lại mới xót. Các bạn trước khi mua net cũng nên tham khảo mọi người về người sell thì tốt hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom