Ask Có ai từng bị như mình chưa ?

lrocmdk95 đây là YAHOO người quen của mình. Mình hợp tác với bạn này. Bạn này giao acc và mình sell. Giao dịch đúng quy trình . Giờ xảy ra vụ việc này. Mình thấy buồn cho 2 bạn kia bị mất acc nhưng cũng k biết nên xử lý thế nào. Mình cũng chỉ là trung gian thúc đẩy giao dịch @@!. Trước giờ sell cho rất nhiều người và ko ai bi như 2 bạn. Ai đã mua của mik sẽ biết. Mình cũng nhiều việc. Ko lý do j vì 40$ mà mik để ảnh huong tới uy tín của mình cả

lrocmdk95
bạn này thì mình thấy sell net lâu rồi nhưng chua mua bao giờ :D

Đính chình @ezreal k scam nha mọi người. Mình là người mua acc của cậu này n bị như threads.
thanks bạn đã đính chính :(. Tớ sẽ cố gắng pm lroc để giải quyết

Hum qua có ng lop top War thằng này rồi anh ơi bán ạc nét rồi chage pass dù đã chage email rui :(
chủ thớt đính chính lại rồi cậu ak :( tớ đâu có scam j đâu

nếu lấy lại đc acc thì ngu gì lấy liền, ko đợi c làm lâu rồi vô sút 1 phát cho trọn gốc rễ cũng đc mà. còn về phần cậu tuan_anh_lee, mình chưa giao dịch gì với cậu đó, chỉ thấy cậu ấy có mở lớp dạy offer thì chắc cũng ko thiếu thốn gì phải làm vậy cho ảnh hưởng uy và tín.

p/s: chủ thớt còn nhớ info or name acc appflood đó thì public lên cho ai mua trúng acc đó mà né ra nhé.

nếu lấy lại đc acc thì ngu gì lấy liền, ko đợi c làm lâu rồi vô sút 1 phát cho trọn gốc rễ cũng đc mà. còn về phần cậu tuan_anh_lee, mình chưa giao dịch gì với cậu đó, chỉ thấy cậu ấy có mở lớp dạy offer thì chắc cũng ko thiếu thốn gì phải làm vậy cho ảnh hưởng uy và tín.

p/s: chủ thớt còn nhớ info or name acc appflood đó thì public lên cho ai mua trúng acc đó mà né ra nhé.
thanks bạn. Mình cũng đâu dại j ăn ít đồng mà ảnh hưởng tới việc làm + uy tín trước đến giờ :(

lrocmdk95 đây là YAHOO người quen của mình. Mình hợp tác với bạn này. Bạn này giao acc và mình sell. Giao dịch đúng quy trình . Giờ xảy ra vụ việc này. Mình thấy buồn cho 2 bạn kia bị mất acc nhưng cũng k biết nên xử lý thế nào. Mình cũng chỉ là trung gian thúc đẩy giao dịch @@!. Trước giờ sell cho rất nhiều người và ko ai bi như 2 bạn. Ai đã mua của mik sẽ biết. Mình cũng nhiều việc. Ko lý do j vì 40$ mà mik để ảnh huong tới uy tín của mình cả
thằng này từng dã thuthaossh scam mình nhé thím , quen hắn thì xác cmn định :D

bạn chơi với thằng này có ngày bạn phải là người chịu trách nhiệm nhé :D:D:D

bạn chơi với thằng này có ngày bạn phải là người chịu trách nhiệm nhé :D:D:D
mình chỉ nhiệt tình sell dùm thôi cậu ak :(. ai biết nó ra thế này đâu, chắc phải thu xếp hợp lý

Ai cung cấp info lrocmdk95 chính xác xin hậu tạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom