Ask Có cao thủ nào hướng dẫn về zeek cho e với

Chào bạn, sau 60 ngày post ads đều đặn, bạn sẽ có khoảng 146 Vip, mất 10$ upgrade lên silver, lãi trung bình cả tuần là 1.46% (trong đó thứ 7, CN, thứ 2 lãi là 0.9%. 4 ngày còn lại lãi 1.94%), sau 90 ngày bạn sẽ có lợi nhuận 188 $ ( trừ đi 20$ 2 lần up tiếp theo của tháng thứ 2 và 3 và 10$ ban đầu). vậy là sau 5 tháng mỗi ngày 3 phút ( tổng 8 giờ), bạn sẽ có 158$ lợi nhuận . Có việc nào trả công bạn hậu hĩnh thế không nhỉ ;)

cái gì mà 3' ghê vậy bác . e làm có 90s :|

Có 60s là xong ah.nó chỉ hơi bất tiện chút thôi ,không phải ngày nào mình cũng chạm vào máy tính được.

Các bạn thường post quản cáo ở trang nào. Lúc trước mình thường làm ở Classifiedads nhưng bây giờ nó không cho nữa, Bây giờ mình post ở đây http://bit.ly/yFMvgv Các bạn vô đây đăng kí post free quảng cáo nha.

mình nghĩ do chủ thớt reg lâu rồi để đấy, đúng 1 tháng 25 ngày thì pác ấy login vào chơi :)) nên mới ra được 9vip thế :))

sẵn tiện cho mình hỏi, nếu tính 1.46% như mọi người và cứ sau 3 thág vip die thì làm sao nuôi vip lên 400, 500 ? thậm chỉ hơn 1k vip, ai có lòg chỉ giúp với, mình cũn mới tập tành chơi zeek thôi:D

À, tiện chém gió luôn phát, up ads thì 10s là nhiều :))

mình nghĩ do chủ thớt reg lâu rồi để đấy, đúng 1 tháng 25 ngày thì pác ấy login vào chơi :)) nên mới ra được 9vip thế :))

Đúng rồi đó. Vậy account đó có bị gì không? Hay phải bỏ chơi lại cái khác

sẵn tiện cho mình hỏi, nếu tính 1.46% như mọi người và cứ sau 3 thág vip die thì làm sao nuôi vip lên 400, 500 ? thậm chỉ hơn 1k vip, ai có lòg chỉ giúp với, mình cũn mới tập tành chơi zeek thôi:D

À, tiện chém gió luôn phát, up ads thì 10s là nhiều :))
% mỗi ngày dao động từ 1 - 4%, mỗi ngày đều có VIP sinh ra, nếu như nuôi VIP thì số VIP mỗi ngày sẽ tăng lên. VIP mỗi ngày tăng lên thì lãi cũng tăng lên, vì VIP sinh ra tính theo % tổng số VIP có được, vì thế cậu có thể nuôi được cả nghìn VIP...

Đúng rồi đó. Vậy account đó có bị gì không? Hay phải bỏ chơi lại cái khác
Bỏ chơi cái khác đi bác ạ!

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

các bác cho em hỏi zeek còn có 20 vip có nên chơi nữa ko vây
Dưới 100 VIP là em nghĩ khó chơi rồi!

bỏ chơi cái khác đi, sau 2 thág từ khi reg nick thì nó chuyển point sang vip ( - 100 point free đầu )
bạn hiểu lầm là nó sẽ chuyển luôn 100 point đó nên chỉ post vào những ngày cuối đúng k?

bỏ đi và chơi lại free 2 thág từ đầu :D

linhdungvn: tính như cậu nuôi cả nghìn vip thì với người chơi từ free k đầu tư fãi bỏ cả mấy năm trời :D

các pro cho mình hỏi sau 2 tháng chơi free mún tăng lương vip lên ngoài pót ad ra thì để cái % là 0 hay 100 vậy
ai bít chỉ giùm mình về cái % đó

Cái này đợi chia lãi mỗi ngày
Còn min pay là bao nhiu vậy mấy bác
Rút ra bằng AP hay LR

8VIP =>Tôi lạy bố vứt ngay đi cho con nhờ:binhsua122:

:D:D Đúng nè.
Chủ thớt kiếm ai tuyển ref có UP Sliver mà làm ref đi cho khỏe. Acc này hàng "khủng" rồi nên bác để thờ đi :D:D

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

các bác cho em hỏi zeek còn có 20 vip có nên chơi nữa ko vây

:D:D để lại làm hàng khủng luôn :p

Rút ra bằng AP hay LR
À mà nếu tuyển ref thì đc bonus ntn
Có lợi gì hả mấy bác :(
Newbie zeek nên hỏi nhìu mong ko ăn gạch :(

Rút ra bằng AP hay LR
À mà nếu tuyển ref thì đc bonus ntn
Có lợi gì hả mấy bác :(
Newbie zeek nên hỏi nhìu mong ko ăn gạch :(
Em trả lời ngắn gọn nhé! Min pay là 23.5$, rút ra bằng AP hoặc STP, không rút bằng LR được. Tuyển ref thì được hưởng % từ lợi nhuận của ref, nếu là sliver thì được hưởng 5% từ F1 và 2.5% từ F2, ngoài ra còn được hưởng phí tháng của F1 là 20%...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom