Ask Có cao thủ nào hướng dẫn về zeek cho e với

mình mới chơi cái này cho mình hỏi chủ tuyển ref up mình lên Sliver và minh tự up khác nhau chỗ nào lợi ít ra sao
Bạn được sponsor up lên Sliver cho bạn nghĩa là Sponsor đã bonus cho bạn 10$ để up, còn bạn tự up thì bạn phải tự bỏ ra 10$ thôi!

Khi poin tự động chuyển thành VIP thì lúc ấy mình upgrade đc rồi hả?
Khi nào upgrade mới đc hưởng % phải ko?
Nếu point ko tự chuyển thành vip thì sao :(
Sáng h chắc có mình hỏi nhìu còn hơn chủ thớt :(

Khi poin tự động chuyển thành VIP thì lúc ấy mình upgrade đc rồi hả?
Khi nào upgrade mới đc hưởng % phải ko?
Nếu point ko tự chuyển thành vip thì sao :(
Sáng h chắc có mình hỏi nhìu còn hơn chủ thớt :(
Đúng 60 ngày kể từ ngày đăng ký và đăng quảng cáo thì số point kiếm được sẽ tự động chuyển thành VIP cho cậu! Ngày thứ 60 cậu kiểm tra xem nó đã chuyển thành VIP chưa? Nếu chuyển rồi thì phải nâng cấp ngay để được hưởng lợi nhuận. Và chắc chắn sau 60 ngày nó sẽ chuyển thành VIP cho cậu!

trong ZeekRewards vào đâu để biết tài khoản mình là free hay Silver hay Gold

Khi bạn vào trang chủ ZeekRewards của bạn thì ở trên đầu trang góc bên phải sẽ có lời chào như của mình: " Welcome From Silver Customer Heaven " - với Silver có thể là Free hay Gold.

Tham khảo thêm về ZeekRewards tại : http://zeekmoney.tk

Cho mình hỏi chút về vụ zeek lun đc ko?
Mới đk acc free,vậy sau 60 ngày có thể có 150VIP nhưng phải upgrade 10$ à
Rôi 150VIP đó môi ngày hưởng từ 1-1,5% là đc 1-1,5$/ngày ==> tháng trung bình cho 30$ đi - 10 upgrade = 20$ :|
Vậy cày cực nhọc 2 tháng để đc 20$ :|
Mình ko hiểu lắm về vụ này nên mong pro nào giúp đỡ cho thông suốt!
Không cực đâu bạn, 1 ngày bạn bỏ 30 giây post 1 bài không gì đâu thay vì đang đọc báo thì tạt ngay post 30 giây thế là xong nhưng hàng tháng cũng được gần 400k ngon hơn gõ cap nhiều :binhsua83:

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

hehe, m có 1 acc 50VIP chưa up pree, có 2 ref up gói 100$ thì nên chơi tiếp hay bỏ nhỉ? :binhsua37:
Tại sao lại không nhỉ :binhsua105:

hôm nay ngày 61 zeek free của mình rồi sao nó vẫn không chuyển sang VIP cho mình nhỉ. được 235 point mà không thấy gì. ngày hôm đến giờ vẫn chưa thấy nó + point ngày hôm nay cho mình.
pro cho ý kiến với

có những câu hỏi thật là ngây ngây thơ thơ hình như chưa bao giờ vào box maxtric đọc :|

có những câu hỏi thật là ngây ngây thơ thơ hình như chưa bao giờ vào box maxtric đọc :|

bạn tỏ vẻ giỏi nhỉ , bạn chắc rành hết mọi thứ ở forum này , thật bái phục , ko xoắn nổi :binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom