Có hay không soft XD gian lận

Status
Not open for further replies.

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Ngoại trừ pix ra thì làm kolo , captchatypers trên XD bị ăn gian trắng trợn.
Load nhanh , code ra liên tục rất bất thường.
Khi dùng lại với ST hoặc gõ trên web rất chuẩn.Hầu như không ăn gian.

Ôi! Cái tiêu đề hay đó, "Có hay không soft XD gian lận"?

Gõ capt bằng soft cũng giống như chúng ta chạy xe đạp hoặc xe máy thậm chí là xe hơi, thay vì phải chạy bộ. Cái xe đạp, xe máy hay xe hơi đó nó không thể nào gian lận được, gian lận là do các bạn đổ xăng gì cho xe chạy, hoặc cách đạp xe đạp của các bạn thế nào mà thôi. :p

Còn về xe thì cũng có nhiều loại xe, soft cũng có nhiều soft, cái nào các bạn thấy OK thì các bạn lựa và mua về xài, chứ xài biết nó dỡ mà vẫn xài rồi la làng là ăn đòn. :p

Upvote 0
@mirinda , @themen99 : các MOD có biết 1or0 là clone của nick banned songthan ko? Và các MOD có bỏ qua ko xử lý ko?

Nếu ko thì comment 1 tiếng để mình đưa lên box Suggest report cho các MOD khác xử lý

Thân!

Upvote 0
@YouAndIVN cái thằng ngu này cứ sủa mãi nhỉ

mày biết clone là gì không, là dùng nhiều nick cùng lúc đó thằng ngu. tao dùng duy nhất nick này mày biết chưa

Upvote 0
Vui quá :D , tiền dẫu sao cũng chỉ là tiền :D
Từ hồi biết mmo cuộc sống vui hẳn , kiếm tiền , xem anh em cmt nc , người này người kia :DVui quá:D:D:D:D

Upvote 0
Đọc qua thấy bác 1or0 chả có chứng cứ gì xác thực gọi là soft XD ăn gian cả, bác nào nói bác XD ăn gian lập topic rõ ràng đưa dẫn chứng, quay lại màn hình cách gõ của các bác xong rồi log vào acc của mình để xác thực rằng soft XD ăn gian hay ko.

Nếu ko có chứng cứ mà lập cái topic giật gân như vậy thì bạn đang là 1 người vu khống, cố tình bài trừ các chủ soft khác để sau này tăng giá soft 1 cách dễ dàng nhất.

Upvote 0
@YouAndIVN cái thằng ngu này cứ sủa mãi nhỉ

mày biết clone là gì không, là dùng nhiều nick cùng lúc đó thằng ngu. tao dùng duy nhất nick này mày biết chưa

mày là thằng bị banned tức là bị forum khai trừ, đọc lại rule đi thằng thiểu: Nick đã bị banned mà check đc là clone nick khác sẽ ra đảo như thường

Đợi MOD vào trả lời. Mày xác định là mày sắp ra đảo đi :) Đã là thằng bị banned vì bẩn tính mà đi đâu cũng cứ to mồm xưng ông đây thì ra cm nó đảo nhé :)

Trong 24h nữa MOD ko trả lời (do bận) thì mình xin phép report tên này sang box Suggest :)

Upvote 0
@jimmykid mình k nói xd ăn gian, mình chỉ dẫn chứng nhiều member sử dụng xd bị hụt code nhiều. hụt code thì có hai khả năng là soft code tệ, hoặc có gắn id của xd nên sẽ bị hụt code. nên mình đoán chính vì vậy mà nhiều b mới thắc mắc và cũng là lý do cái b kia lập topic làm mình mất công giải thích

b có thể đọc ở topic kolo sẽ thấy.

Upvote 0
mày là thằng bị banned tức là bị forum khai trừ, đọc lại rule đi thằng thiểu: Nick đã bị banned mà check đc là clone nick khác sẽ ra đảo như thường

Đợi MOD vào trả lời. Mày xác định là mày sắp ra đảo đi :)
lần bị banned đấy là tao xin banned nhé thằng ngu

Upvote 0
lần bị banned đấy là tao xin banned nhé thằng ngu
khỏi biện minh, bị banned vì bẩn bựa, cả box captcha ai cũng biết chứ xin cái lồng :)

thôi im đi, hẹn gặp mày sau 24h nữa bên box Suggest nếu MOD box captcha ko reply :)

Upvote 0
khỏi biện minh, bị banned vì bẩn bựa, cả box captcha ai cũng biết chứ xin cái lồng :)

thôi im đi, hẹn gặp mày sau 24h nữa bên box Suggest nếu MOD box captcha ko reply :)
chỉ những thằng ngu như mày mới nói vậy thôi.

còn những member khác cũng bị hiểu nhầm vì những thằng ngu như mày bôi nhọ danh dự của tao

Upvote 0
@jimmykid mình k nói xd ăn gian, mình chỉ dẫn chứng nhiều member sử dụng xd bị hụt code nhiều. hụt code thì có hai khả năng là soft code tệ, hoặc có gắn id của xd nên sẽ bị hụt code. nên mình đoán chính vì vậy mà nhiều b mới thắc mắc và cũng là lý do cái b kia lập topic làm mình mất công giải thích

b có thể đọc ở topic kolo sẽ thấy.

Theo như bạn nói là do code tệ, vậy thì hãy góp ý cho chủ soft, ko nên đánh giá giữa 2 soft, ko có soft nào là hoàn hảo nếu chủ soft ko update nó.

Nếu chúng ta ko thik soft đó chúng ta qua soft khác xài.Thời gian sẽ c/m soft nào tốt tự động mem sẽ nhào vô, chỉ vậy thôi.

Còn nếu khẳng định soft đó ăn gian quay phim màn hình chụp proof đầy đủ cho anh/em xem. Ko nên tranh cãi và đưa ra các topic vớ vẩn làm gì cả

Upvote 0
Mình làm kolo chắc cũng đc 2 năm, mình cũng dùng cả 2 soft XD và ST. Cả 2 soft 1 tháng tốn có 1.5$, sao phải xoắn? mình gõ Kolo trên XĐ đúng là có hụt code, hụt cũng nhiều, nhưng mà, ai quan tâm? Gõ mà thấy mượt, thấy thích là chọn, ST mình có thử gõ kolo rồi, ko mượt, ko hứng, ko làm. Hụt code thì hụt code, thà hụt nhưng thích, gõ đc lâu vẫn hơn. Mình chỉ chọn ST để làm captchatyper và captcha24, và 1 khi làm trên ST thì coi như khỏi coi phim, khỏi gì hết, ngồi ngó và gõ, vì CPU lúc nào cũng cao (anw, ver mới update đã khắc phục đc). Việc làm soft nào có hứng thú hơn thì chọn, cũng có 1.5$ thôi mà. Ngày mới vào làm, chưa biết gì, toàn làm cho bọn trung gian, scam còn nhiều hơn mấy chục lần..

Nhưng mà, XĐ từ trc h k nói tiếng nào, ST cứ đem nói hoài vấn đề đó, ko lẽ dân capt toàn ngu, k ai nhận ra, phải đợi ST xuất hiện mới biết? Chuyện k có, nói mãi cũng thành có, chuyện nhỏ, nói mãi cũng thành chuyện lớn. Người ta im lặng mà mình nói hoài, khéo lại bị mang tiếng đàn bà!

Upvote 0
@jimmykid mình không quan tâm soft xd, và mình cũng không hề lập topic dìm xd

toàn bộ là do member phản ánh tình trạng bị hụt code

Upvote 0
Theo như bạn nói là do code tệ, vậy thì hãy góp ý cho chủ soft, ko nên đánh giá giữa 2 soft, ko có soft nào là hoàn hảo nếu chủ soft ko update nó.

Nếu chúng ta ko thik soft đó chúng ta qua soft khác xài.Thời gian sẽ c/m soft nào tốt tự động mem sẽ nhào vô, chỉ vậy thôi.

Còn nếu khẳng định soft đó ăn gian quay phim màn hình chụp proof đầy đủ cho anh/em xem. Ko nên tranh cãi và đưa ra các topic vớ vẩn làm gì cả
mình ko hiểu sao mod ko close topic lại lun cho rồi. thời gian bàn cãi nãy h để ngồi gõ cũng đc 1-2$ rồi!

Upvote 0
@Papipo soft st bị hụt code ít, cpu 5%, nhiều b vào nói cpu cao mình phải giải thích. và soft mới giới thiệu mọi người biết sao b phải nhột

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week