Có nên loại bỏ lũ bede ra khỏi đời sống?

viemmasong

Newbie
Reactions
46
MR
0.000
Từ nhỏ đến lớn ko biết đã là lần thứ mấy mình bị bọn bede sàm sỡ rồi nữa. Tướng mình cũng cao ráo, ôm ốm nên với bede có sức hút? Mie chúng nó, khốn nạn vãi ra.... Hồi trưa này cúp điện nóng nực quá vào bể bơi bị 1 thằng cạ kẹc của nó vào người :( Mình sợ xanh mặt, ko dám quay đầu lại, cấp tốc bơi ra xa trối chết... Tưởng vậy là thoát nạn ai ngờ thằng bệnh hoạn đó nó vẫn theo dõi. Lúc vào phòng thay đồ vừa cởi quần để tắm lại thì thằng biến thái ấy nhào vào phòng (khóa cửa bị hư ko khóa chặt dc). Nó ào vào vươn tay bóp "súng" của mình, :(( Chưa thỏa thú tính còn ép mình vào tường, lại tiếp tục màn cạ con kẹc của nó vào mông mình :(( 1 cảm giác gớm tởm sôi trào, mình cố hết sức nhưng ko cách nào đẩy nó ra dc vì nó quá mạnh (cũng có thể do mình quá yếu), chỉ còn cách la lên để mấy ông gần đó chạy tới giúp. Và cách này hiệu quả, mình vừa la lên "cứu tôi với" thì nó hoảng sợ buông mình ra chạy ra ngoài. Mấy ông thay đồ gần đó chạy tới hỏi "gì vậy", mình kể lại mọi chuyện. Có ông nói gặp bọn biến thái này cứ thẳng tay thẳng chân đạp cho chết... Ai mà chẳng muốn vậy nhưng vấn đề là sức mình ko mạnh = nó thì làm sao dc???? Phụ nữ bị đàn ông hãm hiếp có thể đi kiện còn con trai bị bede sàm sỡ chả biết đi thưa chỗ nào để nhốt bớt bọn bede biến thái vào tù đỡ nhơ nhớp xã hội :(

chính những hành người như vậy khiến việc kỳ thị gt thứ 3 trở nên nặng nề hơn. gởi các bạn bede, nếu thèm quá thì lên Nguyễn Chí thanh chơi đĩ đực, đừng làm mấy trò mèo đó khiến cộng đồng của các bạn càng ngày càng khó dc chấp nhận, cái gì cũng có giới hạn, ko phải bede là có quyền.
gởi thớt, yếu hơn nón thì dùng mưu chứ, giả bộ chìu chìu nó, nắm hàng nó kéo thả như thun búng ruồi z coi haha.

chính những hành người như vậy khiến việc kỳ thị gt thứ 3 trở nên nặng nề hơn. gởi các bạn bede, nếu thèm quá thì lên Nguyễn Chí thanh chơi đĩ đực, đừng làm mấy trò mèo đó khiến cộng đồng của các bạn càng ngày càng khó dc chấp nhận, cái gì cũng có giới hạn, ko phải bede là có quyền.
gởi thớt, yếu hơn nón thì dùng mưu chứ, giả bộ chìu chìu nó, nắm hàng nó kéo thả như thun búng ruồi z coi haha.
nắm hàng??? liệu có ghê tay mình ko ông???

:-D cười no luôn thật hay đuà thế %-)
"bị làm nhục" mất mặt mún chết đùa để làm j hjxhjx

Nghe bác kể mà e hoảng hồn, chân thật quá :(
có ai bị pede hiếp vào chia sẻ đi :(((((((

Bê đê biến thái thì đúng là ko chấp nhận đc, ko chỉ riêng gì bđ mà đàn ông biến thái cũng vậy thôi. Mà bạn nói là loại bỏ cả "bđ" thì nghe có vẻ hơi đánh đồng.

tui ko biết thớt ơi , mà cũng ko biết có ko nữa, hàhà.

@viemmasong inbox ảnh của bác em xem nào :D
nhiều chiện :D tui chỉ gửi ảnh cho ai khi họ gửi ảnh họ cho tui trc :D
Bê đê biến thái thì đúng là ko chấp nhận đc, ko chỉ riêng gì bđ mà đàn ông biến thái cũng vậy thôi. Mà bạn nói là loại bỏ cả "bđ" thì nghe có vẻ hơi đánh đồng.
miễn biến thái là cho lên dĩa hết, cảm giác rợn người ko biết đến khi nào mới hết, cứ nhớ lại cảnh lúc trưa là chỉ muốn cầm dao bầm thằng bede đó.

Thì mình cũng nói, đàn ông hãm phụ nữ có thể đi kiện, còn tụi pede mình muốn cho tụi nó 1 bài học thì nỗi uất ức có thể giải bày ở đâu?
tui ko biết thớt ơi , mà cũng ko biết có ko nữa, hàhà.
"ko biết có ko nữa" gì ta?
gió mát quá :D dự là bác này bị CDSHT :)) nghe kể như thật
CDSHT là gì bạn?

cuồng dâm sinh hoang tưởng :))

bạn nên phân biệt rõ thế nào là bê đê và bọn quấy rối tình dục nhé.
ng ta sinh ra như vậy ko có tội

Bê đê hay gay thì kệ tía người ta, cũng như nhau thôi, nhưng mà có 1 số đứa biết là người ta là men mà còn bu bu vô, rồi gay mà còn cưới vợ.... mấy thằng như thế làm người ta ghét lây đấy.

bạn nên phân biệt rõ thế nào là bê đê và bọn quấy rối tình dục nhé.
ng ta sinh ra như vậy ko có tội
Bê đê hay gay thì kệ tía người ta, cũng như nhau thôi, nhưng mà có 1 số đứa biết là người ta là men mà còn bu bu vô, rồi gay mà còn cưới vợ.... mấy thằng như thế làm người ta ghét lây đấy.
trong xóm, tui cũng có bạn là gay, rồi les cũng có, tùm lum cả. Chiều chiều ae vẫn ngồi uống nước nc với nhau bt. Chưa bao h m dùng từ bede để gọi bạn

Còn thằng nào m kêu là bede biến thái thì chúng nó phải hiểu đã làm j để ngta sỉ nhục cho như thế

bác đẻ con ra mà bị bê đê rồi bác cứ đối với con bác như vậy rồi sẽ biết ,còn ông trên là quấy rối td nhé
văn phong của bác ghê quá,lỡ đọc rồi nên đọc lun sau đó delete ra khỏi bộ não
mà bác yếu ớt quá đê,cái thằng quấy rối mà bác gọi là bê đê còn mạnh hơn bác ,thế thì bác còn ghê hơn bê đê

bác đẻ con ra mà bị bê đê rồi bác cứ đối với con bác như vậy rồi sẽ biết ,còn ông trên là quấy rối td nhé
văn phong của bác ghê quá,lỡ đọc rồi nên đọc lun sau đó delete ra khỏi bộ não
mà bác yếu ớt quá đê,cái thằng quấy rối mà bác gọi là bê đê còn mạnh hơn bác ,thế thì bác còn ghê hơn bê đê
bạn thấy mình chưa mà nói mình ghê hơn pede? Đâu phải cứ bede thì phải ốm yếu ẻo lả đâu bạn? Cái thằng nó "giở trò" với m trưa nay như 1 con khỉ đột đầy lông lá, hơi thở ồm ồm, vậy mà lúc nó ép sát bên lỗ tai nó xưng nó là "em" và gọi mình là "anh" mới kinh tởm chứ, nó khỏe cỡ kinhkong, sao mình đấu lại nó

Mà mắc cười ghê, 1 thằng đàn ông có hành động "bệnh hoạn" với 1 thằng đàn ông, thì nó là bede biến thái chứ gọi là j?

cái này mình cũng gặp nhiều r:eek: , tướng mình cũng vạm vỡ lúc đi bơi mà có mấy thằng sáp sáp vào nghi nghi bê đê là mình nói 1 câu "Cái l** biến " là tụi nó bơi đi hết, đôi lúc phải giang hồ chút ( thực ra mình hiền lắm ) :p
chủ thơt rãnh rỗi thì đi tập gym ăn uống cho nhiều vào cho người nó đô lên tí khỏi bị ăn hiếp :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,412
173,579
Latest member
havankhuong59

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week