Có nên quịt tiền mạng thằng FPT không nhỉ

dưới nhà cũ mình xài gói mega you mà vi vu hơn cả cáp quang trên này :(
thôi quịt nhé :D

mạng mình đóng cuối tháng mà
Cuối tháng là nó lại thu thôi . Nhưng thật sự mà vịt tiền tháng đó vẩn bt nó chã làm bạn gì hết ... nó sẽ cắt mạng bạn ko vào internet được .. Nhưng khi bạn đóng tiền thì có lại trong 5 giây . CÒN nếu ko đóng thì nó vẩn để thế xem như ko có chuyện gì .

Cứ quịt thoai mái đi :D

Hợp đồng huỷ nó cũng ko dám kiện cáo gì mình đâu :).

Có Câu Khách hàng là thượng đế, với lại mạng giờ nhiều làm cạnh tranh với nhau tụi này nó sợ mất khách. thà nó để yên ko làm gì sau 1 thời gian mình tự động sử dụng mạng nó lại thì mình chỉ đóng tiền còn nợ thôi :D. nhà mình từng qụit nên biết :D. chứ nó mà kiện mình thì đảm bảo tai tiếng mạng của nó đồn xa. éo ai dám sài mạng nó nữa => Ế = thua lỗ :D. nến mấy thằng nhà Mạng nó Ko làm gì đâu :D

đọc xong cmt top này mới thấy mình liều. cũng chơi gói 10mbs nhue thớt nhưng chơi luôn gói 1 năm hết 3m. may mà mạng ngon chứ ko thì chết

nhà mình ở Đà Nẵng mà giáp Quảng Nam, muốn bắt cáp quang viettel 192k/tháng 12Mb mà chả đc, điểm cuối bắt mạng cách nhà vài trăm mét :))
chứ dùng cáp quang vnpt 12M tới 350k vãi nồi

Cuối tháng là nó lại thu thôi . Nhưng thật sự mà vịt tiền tháng đó vẩn bt nó chã làm bạn gì hết ... nó sẽ cắt mạng bạn ko vào internet được .. Nhưng khi bạn đóng tiền thì có lại trong 5 giây . CÒN nếu ko đóng thì nó vẩn để thế xem như ko có chuyện gì .

tại mới lắp nên sợ nó thấy hàng mới nó "chịu khó" qua kiếm chuyện :D
trước cũng quỵt nó gọi miết cuối cùng cũng chả có gì, fpt sài đầu tháng, tới giữa tháng là bóp băng thông hay sao đó @@

mình mới lắp đc hơn 2 tuần mà nó đã vầy [ sau khi lắp mạng 4-5 ngày ] thì bóp gì nữa :D

Uh bọn ngân hàng cũng vậy, mấy vụ nhỏ thường nó gọi hù thui, do nhân viên ko có việc làm :D

nhà mình ở Đà Nẵng mà giáp Quảng Nam, muốn bắt cáp quang viettel 192k/tháng 12Mb mà chả đc, điểm cuối bắt mạng cách nhà vài trăm mét :))
chứ dùng cáp quang vnpt 12M tới 350k vãi nồi

bữa mình cũng có tham khảo vnpt đúng là khu vực mình 300 mấy lận :confused:

trước FPT lên báo vụ giang hồ đòi nợ mà :D

hài ! từng quịch nợ hết các kiểu như cước điện thoại bàn không giây ( cái này vui mình gọi 1 tháng 4 củ luôn bá vãi tại mạng dt như shi.t ấy đứt quảng gọi hỏi thì im re nói lảm nhảm gét chơi nó luôn 1 vụ rồi nhá ) . Vô cáp chiến game cf ở nhà dc có đúng 2 tháng thì lag rồi rớt quê ko đóng cho nó cắt luôn 2 vụ rồi nhá . lần ba chuyển lên quận 2 sống nhà thì có sẵn mạng fpt quê làm phát nữa :D cả 3 đểu oke men

hài ! từng quịch nợ hết các kiểu như cước điện thoại bàn không giây ( cái này vui mình gọi 1 tháng 4 củ luôn bá vãi tại mạng dt như shi.t ấy đứt quảng gọi hỏi thì im re nói lảm nhảm gét chơi nó luôn 1 vụ rồi nhá ) . Vô cáp chiến game cf ở nhà dc có đúng 2 tháng thì lag rồi rớt quê ko đóng cho nó cắt luôn 2 vụ rồi nhá . lần ba chuyển lên quận 2 sống nhà thì có sẵn mạng fpt quê làm phát nữa :D cả 3 đểu oke men

Thánh Quịt :confused:
Riêng thớt cứ xài fpt đi .. mình cảm thấy nó tốt nhất rồi . Chịu khó lên đấy bảo nó lại tận nhà kiểm tra

Mình chăm chỉ tâm sự với hỗ trợ kỹ thuật 2 tuần nay luôn rồi đó bạn :confused:
Khi thì nó bảo để có ktra lại hệ thống, khi thì bảo để nv xuống ktra mà có thấy gì đâu :oops:

có đó, bác không để ý thôi
Vậy như thế này có bóp ko ? Mình 1 tháng đóng 240 ngàn thôi .. download mediafire hay các sever nước ngoài củng vậy đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week