Có nên quịt tiền mạng thằng FPT không nhỉ

chả lẽ giờ chỉ down đc ở fshare mà toàn dùng acc vip :confused:
mạng mình xài trước đây down bất cứ host nào cũng >1mb/s
vả lại mạng cáp quang hiện tại nó điên lắm k ổn định, chơi game toàn vài trăm ping trở lên [ LOL ]:confused:
Cái trang mình đưa cho bạn .. download được rất nhiều host nước ngoài và fshare . Cứ giữ mà dùng có tính tiền đâu mà sợ . Còn cáp quang mới ra nên ko ổn định ... nhưng nó upload hơn cáp đồng .
Bạn tést upload dc 2mbps , chứ mình test cáp đồng chỉ có 0.3 , 0.4mbps thôi

Cái trang mình đưa cho bạn .. download được rất nhiều host nước ngoài và fshare . Cứ giữ mà dùng có tính tiền đâu mà sợ . Còn cáp quang mới ra nên ko ổn định ... nhưng nó upload hơn cáp đồng .
Bạn tést upload dc 2mbps , chứ mình test cáp đồng chỉ có 0.3 , 0.4mbps thôi

cáp đồng nhà cũ 3Mbps :(
mà giờ nếu vậy mỗi lần down phải đi get.
mà còn vụ rớt mạng liên hoàn + chơi game ping cao thì sao :confused:

Bạn lên mediafire hoặc 1 host tính tiền nào đó download thử xem . Rồi tìm thằng bạn nào xài 12Mbps của viettel bạn sẽ hiểu FPT hơn viettel chổ nào .

down mf cũng có 1 trăm mấy thôi :(

down mf cũng có 1 trăm mấy thôi :(
Đổi sang mạng khác thử xem . Nhưng ban tốn 400 ngàn để lắp mạng bỏ phí lắm .. xài 1 tuần nữa ko hết thì bỏ sang mang khác đi.

nó bảo kêu lại mà k thấy đâu cả ...

có nên trích nguyên văn của bác k :D

chơi lun sợ gì, ít nhất ngôn ngữ ko thuộc từ điển VN, nó ko kiện mình chửi nó dc : ) )

Đổi sang mạng khác thử xem . Nhưng ban tốn 400 ngàn để lắp mạng bỏ phí lắm .. xài 1 tuần nữa ko hết thì bỏ sang mang khác đi.

cũng định gọi điện bảo nó k sử dụng nữa vì mạng k đc tốt coi nó có bắt đền gì k, đền thì quịt luôn ôm con moderm bán ve chai :confused:
mình chỉ sợ nó bảo kiện cáo gì gì đó thôi ấy mà :oops:

Nhà mình lắp mạng cho cả xóm xài ké ^^ . Họ chỉ dùng wifi cho điện thoại 1 tí thôi nên ko sao . ~ 5 người dùng ké nhà mình đó .
Thớt đi xem nhà kế bên có mạng ko . Rồi rũ 2 người thùng tiền lại lắp mạng cho ngon lành + rẻ

Nhà mình lắp mạng cho cả xóm xài ké ^^ . Họ chỉ dùng wifi cho điện thoại 1 tí thôi nên ko sao . ~ 5 người dùng ké nhà mình đó .
Thớt đi xem nhà kế bên có mạng ko . Rồi rũ 2 người thùng tiền lại lắp mạng cho ngon lành + rẻ

mình ở tầng 4 có mỗi 1 mình wifi của mình :confused:

cũng định gọi điện bảo nó k sử dụng nữa vì mạng k đc tốt coi nó có bắt đền gì k, đền thì quịt luôn ôm con moderm bán ve chai :confused:
mình chỉ sợ nó bảo kiện cáo gì gì đó thôi ấy mà :oops:
Cái modem bạn mua hay nó tặng ? khi ký hợp đồng có ngày tháng ko ?

k quịt đc đâu
ở trọ thì trốn đc chứ ở nhà nó tới đòi k trả bảo đền bù hợp đồng đó

Viettel cáp quang 12mb 192k đi cậu. Dùng ngọt. ;)

gd lên tổng đài chửi,
nói nếu k giải quyết triệt để thì bên tôi huy hợp đồng vì dịch vụ quá tệ
để nó gi âm lại cuộc gọi đó
minh có li do để cãi sau này

thiệt là buồn hết sức :confused: mà giờ mạng vầy sao xài :oops:
Tức nước thì vỡ bờ thôi, giờ kêu nó xuống sửa đi bảo nó mạng thế này thì tôi không đóng tiền nữa.
Mạng như kẹc làm phiền khách hàng lại còn phải đút tiền cho kỹ thuật.

Test sever nước ngoài luôn đi bạn
xác nhận viettel 12mbs chạy rất ngon. ngày trước xài cả năm qua mấy vụ đứt cáp chả ảnh hưởng gì. mạng lúc nào cũng đúng speed. server nước ngoài không dưới 5mbs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week