Spotlight Có nên tham gia JSS ko ???

Với 300LR liệu đầu tư cái này sinh lời nhiều như HYIP không nhỉ
300LR tính ra là 297x20.7=6 147 900 Tính mua AP với giá 18 thì được số AP là 341.55AP gọi là 340 AP

Bạn DEp vào mua được 34 Pos. Sau 75 ngày số tiền bạn thu về là 510$ LR tùy từng thời điểm fee rút về LR là 2% và về tới LR bị trừ 1% hoặc max 2.99$ (nếu chỉ rút 1 lần) thì còn khoảng ~ 497$.
34 Pos sau khi hết hạn cho bạn 8 Pos trong JSS. 8 Pos này sau khi điền xong sẽ cho bạn 8x60$=480$ nữa ( Nếu bạn không mua replace và upgrade cho 2 vị trí đó thì ăn cả 60$,nếu mua thì trừ đi 20$ cho 1 pos chỉ ăn 40$).Tính fee thì còn khoảng 467$

Vậy là tổng từ 300 LR bạn sẽ có 497 + 467 = 964$ đã trừ fee và mọi thứ. Thấy hợp lí là chiến thôi bạn ạ.:D

nó scam bây giờ á :binhsua04:

Cái này bạn ăn được Cả lời từ JSS và ăn chênh lệch giá AP và LR khi Dep vào và rút ra.Cũng là 1 khoản kha khá.:)

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

nó scam bây giờ á :binhsua04:

Hố hố.Sắp SCAM đến đít rồi :D :))

tùy bạn chấm hết :D , nhưng nếu khuyên bạn thì vẫn là nên chơi vì không còn chương trình đầu tư nào uy tín hơn cả :D

Đầu tư bây giờ là khôn ngoan.:D Trong tương lai gần thì nó chưa Scam đâu anh em.:D
Đầu tư ngay từ bây giờ không đến lúc đầu tư muộn nó Scam thì ăn cháo :)

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

DM thằng dũng hâm kia tao vừa vất vào 300 AP nữa đấy
Bác hổ báo quá.Làm được CMT chưa bác.Nếu chưa làm được thì pm em nhé,có người quen có thể giúp được bác vụ này. ;)

Nên hay ko là do bạn thôi :D, sợ mất tiền thì sẽ ko được thêm tiền . Đời là vậy, chẳng có cái nào gọi là ổn định ! Quan trọng là chọn đúng lúc, đúng thời điểm thui ! Chúc bạn có quyết định sáng suốt :D

Ô, giờ mới thấy có cái topic này và có quote cái bài của mình.

Theo mình thì cứ đầu tư thôi, chẳng phải lo cái restart đâu cậu ah. Nếu restart thì mình lại được hưởng từ ma trận cơ mà, đâu có bị mất tiền đâu chứ ;).
Nếu có gì thắc mắc thì cứ hỏi, mình thấy bạn sharingtb support khá nhiều và chi tiết đó ;)
Nếu cần mình giúp gì thì cứ pm linhdv09 dù cậu có là ref của mình hay không.

bác linhdv có máu dữ lắm ......chơi 1 phát 500pos .......hâm mộ bác quá có nhận đệ tử k bác:D

Oài, đệ tử gì chứ? Nếu bạn muốn đầu tư thì cứ đầu tư thôi :D. Nếu làm ref của mình thì mình ref back 75% như trong topic, còn nếu không phải ref của minh mà muốn hỏi gì thì vẫn cứ pm tự nhiên thôi nhé ;). Giúp được gì mình sẽ giúp!

toàn những anh pro .....mới tham gia MMO........ mong dc mấy bạn chỉ bảo........đang tim hiểu cái JSS này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom