Spotlight Có nên tham gia JSS ko ???

xong rồi 1 tháng nữa mới lấy :(( , còn 3 lít hôm sau lấy luôn nhưng mà chưa cần nên thôi

Sáng nay bảo 50k one day - tui làm cho không thấy reply

@Thớt : Theo mình là JSS ko uy tín thì cũng chả có cái j uy tín hơn . Chính vì thế , hãy đầu tư ngay bây giờ ;)). Mình cũng vừa vứt vào 1 ít để góp vui :binhsua90:

Oài, đệ tử gì chứ? Nếu bạn muốn đầu tư thì cứ đầu tư thôi :D. Nếu làm ref của mình thì mình ref back 75% như trong topic, còn nếu không phải ref của minh mà muốn hỏi gì thì vẫn cứ pm tự nhiên thôi nhé ;). Giúp được gì mình sẽ giúp!

mình mới chán,jss thì ko chơi,cứ chờ nó restart mới đập vô,tự nhiên dính ngay ông UXP ,toi 200$AP rùi.

xong rồi 1 tháng nữa mới lấy :(( , còn 3 lít hôm sau lấy luôn nhưng mà chưa cần nên thôi

mình mới chán,jss thì ko chơi,cứ chờ nó restart mới đập vô,tự nhiên dính ngay ông UXP ,toi 200$AP rùi.
Đấy.Lúc tớ bảo Dep JSS với tớ thì ko Dep.:D

Mình cũng đang kẹt thằng UXP :(. Hy vọng là nó không die :-s

Hiện tại có 1 ít vốn định đầu tư vào JSS mà không biết có ổn ko nữa ???
Anh em vào góp ý có nên chơi JSS hay đầu tư vào việc khác !!!!!!

Mọi người đã góp ý rồi đấy,cậu yên tâm mà đầu tư, cho dù có scam cũng chưa phải bây giờ đậu, số lượng member ngày càng tăng nó đang rất lợi, nếu scam mình nghĩ phải mấy tháng nữa kìa.

em ko mún jss scam
hy vọng nó sống 2 năm ,tức là còn gần 1 năm
như thế em chơi vốn ít mới có lãi :D :binhsua90:

UXP mình cũng 250AP này... :|
Chán nó quá, ai có tiền h đổ vào JSS đi...

thằng này chơi ngắn hạn thôi, chứ dài hạn thì hơi nghi chiến 3-4 tháng rồi chuồn cho chắc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom