Solved Có nên thay đổi rules của diễn đàn không nhỉ

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Tình hình là hôm qua mình có post 1 video hd hack acc facebook, nhưng sau đó thì bị mod xóa vì đã vi phạm rules. Nhưng mình nghĩ 4 room chúng ta không nên cấm những chủ đề như vậy, vì post lên đây để mọi người cùng biết cùng học tập và cũng như là biết cách phòng chống, mình thấy rằng mặt lợi nhiều hơn là hại. Các bạn và các mod cho ý kiến ạ

:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Upvote 0
Đi ăn cắp của người khác là không đúng rồi.
Cứ cho là em lmf video thì sai, bác cũng có chắc rằng trên mmo này không ai là không ăn cắp kiểu đó không, mua acc fb sll cũng là 1 hình thức mua hàng ăn cắp, mà em nghĩ chắc bác cũng chiến str nhỉ :D

Upvote 0
forum ko cho mấy toppic hack cậu ạ. anh em cũng không khuyến khích .
có hack vô thì site dễ đi hơn thôi
mất nơi thảo luận

Upvote 0
Cứ cho là em lmf video thì sai, bác cũng có chắc rằng trên mmo này không ai là không ăn cắp kiểu đó không, mua acc fb sll cũng là 1 hình thức mua hàng ăn cắp, mà em nghĩ chắc bác cũng chiến str nhỉ :D
vậy cậu nghĩ sao về vấn đề họ ăn cắm xe rồi họ tháo phụng tùng ra họ bán đi . và người dân thường ko biết họ mua sử dụng

Upvote 0
Tình hình là hôm qua mình có post 1 video hd hack acc facebook, nhưng sau đó thì bị mod xóa vì đã vi phạm rules. Nhưng mình nghĩ 4 room chúng ta không nên cấm những chủ đề như vậy, vì post lên đây để mọi người cùng biết cùng học tập và cũng như là biết cách phòng chống, mình thấy rằng mặt lợi nhiều hơn là hại. Các bạn và các mod cho ý kiến ạ
Hi hi... soa bảo là ko post mừ giờ lại post òi cậu ;)

Upvote 0
forum ko cho mấy toppic hack cậu ạ. anh em cũng không khuyến khích .
có hack vô thì site dễ đi hơn thôi
mất nơi thảo luận
Mình nghĩ nếu nhiều người biết thì sẽ chẳng ai hack được của ai nữa, vì ai cũng biết để đề phòng

Upvote 0
Hi hi... soa bảo là ko post mừ giờ lại post òi cậu ;)
vẫn đắng đo nên thui post lên để mọi người cho ý kiến ra sao

Upvote 0
Mình nghĩ nếu nhiều người biết thì sẽ chẳng ai hack được của ai nữa, vì ai cũng biết để đề phòng
:( rõ ràng dân mmo đều biết cậu ạ. nguyên cái Facebook hảng triệu người thế kia cậu khuyên hết sao được .
như ăn trộm ngoài thôi . công an thế kia mà nó còn ăn cắm được nữa

Upvote 0
vậy cậu nghĩ sao về vấn đề họ ăn cắm xe rồi họ tháo phụng tùng ra họ bán đi . và người dân thường ko biết họ mua sử dụng
nếu bạn tháo phụ tùng ra thì ngta không biết, nhưng nếu bạn mua 1k acc fb thì chắc chắn bạn sẽ biết là hàng hack, không thể so sánh 1 cách khập khiển như vậy đc bạn :(

Upvote 0
Mình nghĩ là mấy cái hack gì gì đó đừng có nên post lên là tốt nhất. Hack cũng như scam thôi.
nếu nói như bạn vậy cả mmo mình scam hết sao :eek:

Upvote 0
Hại nhiều hơn lợi --> :p:p

Upvote 0
Lúc STR mới ra thì có giờ chơi,giờ ko chơi nữa

Upvote 0
Upvote 0
mmo việt nam phần lớn là cheat người ta nếu ko muốn gọi là lừa đảo. Tuy nhiên nên đặt ra giới hạn để tránh lấn quá sâu :D
hack acc người ta --> coi thông tin ---> dẫn đến lợi dụng thông tin lừa đảo là 1 sớm 1 chiều

P/S: inbox mình link video với, cám ơn bạn :D

Upvote 0
Cậu nghĩ ai chơi STR cũng là đi hack face ak
không, có thể mượn, và mua, em nghĩ bác sẽ mua của ngta, nhưng hàng bác mua cũng là ng bán ngta hack được

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week