Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
bán muối thì gặp bán mắm là huề :binhsua20:

đợt này chia lãi chậm lại rồi ko đều như trước nữa nhỉ hic lo quá đi thôi vừa reset xong dính chưởng

Vay tiền bạn bè để dep nó mà scam thì khong biết làm sao :binhsua23:

ko sờ cam đâu,nó mà sờ cam thì sông sg ngập trong xác chết :m020:

mong là bọn tây nó dep nhiều $ vào cho anh em VN rút chúng nó thất nghiệp còn được nhà nước trả lương bên mình mà thất nghiệp là chết đói

JSS đã suport thư funding và đã fund tiền vô account sau hơn 1 tháng chờ đợi :X . Mình nghĩ JSS chuẩn bị trở lại bt như xưa

hiện tại cũng bị mất tiền như bác tonghieu. linhdv cũng bị. mình gửi ticket 1 tuần rồi. linhdv chắc tầm nửa tháng. còn bác tonghieu trên tháng. vẫn chưa thấy tiền về LR :m070:

hiện tại cũng bị mất tiền như bác tonghieu. linhdv cũng bị. mình gửi ticket 1 tuần rồi. linhdv chắc tầm nửa tháng. còn bác tonghieu trên tháng. vẫn chưa thấy tiền về LR :m070:

Vụ hôm 22 ạ cậu ? hay vụ nào thế ?

Của mình ticket hôm 9/6 thì 28 nó reply thế này mới bực :
Hello,

Our apologies for the delay in response. Can you please re-check your Payment Processor Account and verify if you have since received your withdrawal?

If you have not please respond back to this support ticket so we can further assist you.

Thank You
Lại phải đợi nó vài tuần nữa chắc die quá, không biết có nhanh hơn lúc open ticket lần đầu không.

JSS đã suport thư funding và đã fund tiền vô account sau hơn 1 tháng chờ đợi :X . Mình nghĩ JSS chuẩn bị trở lại bt như xưa
mong được như bác nghĩ

Vừa nhận được thư suport và đc trả lại tiền..
I apologize for the delay in receiving your Payza funding.

I have credited your account
Username:
Member ID: 11****
E-mail:
Amount: $ 20

chăm chỉ gửi ticket thì nó sẽ giải quyết sớm thôi...:m020:

chăm chỉ gửi ticket thì nó sẽ giải quyết sớm thôi...:m020:

ngày nào cũng reply ticket đây nè. cũng mới tạo thêm cái ticket đó.:m070:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays