Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
mịa. chắc làm cái ảnh chụp history LR rồi gửi cho nó để xem nó có reply bảo mình check lại như ông kia ko.

Của mình ticket hôm 9/6 thì 28 nó reply thế này mới bực :

Lại phải đợi nó vài tuần nữa chắc die quá, không biết có nhanh hơn lúc open ticket lần đầu không.

cậu rep lại cái ticket đó. nó mới rep nhanh còn ticket mới thì nó lại bảo cậu check lại thôi. cứ ticket nó rep rồi mà phang. phịch chết mịa nó đi. bực mình lắm roài :m181:

cậu rep lại cái ticket đó. nó mới rep nhanh còn ticket mới thì nó lại bảo cậu check lại thôi. cứ ticket nó rep rồi mà phang. phịch chết mịa nó đi. bực mình lắm roài :m181:
Hix. em nó làm gì nên tội mà Bác tát em í dễ sợ vậy. :D

mỏi tay chưa bác :binhsua15:

Thì mình reply lại cái ticket đóa mà cũng 3 ngày rồi chưa thấy nó reply lại. Chiêu này giống kế hoãn binh của nó quá. Trong ticket đã ghi rõ hết các chi tiết yêu cầu cần thiết rồi, thế mà nó lại bảo mình check lại mới tức, đúng là kéo dài thêm thời gian.

Đệch mợ nó,chia lãi thì chậm tới giờ này chưa chia,rút tiền lúc thì limit,lúc rút được rùi thì đôi khi "quên trả"......:binhsua76:

Thì mình reply lại cái ticket đóa mà cũng 3 ngày rồi chưa thấy nó reply lại. Chiêu này giống kế hoãn binh của nó quá. Trong ticket đã ghi rõ hết các chi tiết yêu cầu cần thiết rồi, thế mà nó lại bảo mình check lại mới tức, đúng là kéo dài thêm thời gian.

làm quả ảnh chụp history LR đập vào mặt nó đê :m181:

làm quả ảnh chụp history LR đập vào mặt nó đê :m181:

lần sau có stocket thì anh em nhớ chụp thêm cái ảnh làm bằng chứng =))...

Sặc mùi scam .

Mình thì không phải fan cuồng JSS, nhưng thấy nó vẫn bình thường với mình, không có gì đáng lo ngại, vẫn tin JSS và vẫn chiến.
Ai đồng cảm nhận thì cho cái thanked nhé :)

Mình thì không phải fan cuồng JSS, nhưng thấy nó vẫn bình thường với mình, không có gì đáng lo ngại, vẫn tin JSS và vẫn chiến.
Ai đồng cảm nhận thì cho cái thanked nhé :)

Nên hòa -- Hay nên chiến :|

:binhsua76:CHiến-chiến-chiến:binhsua76:

ai không chiến- thì biến

ai không biến - thì chiến

lỳ không chiến- thì thiến :m146:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads