Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
Đêm qua Jss bảo trì, giờ vào bình thường, withdraw bình thường trở lại rồi :)

sáng nay tiền lại về tay ta :m121:

sao mình mua 20 pos từ 2012-07-06 04:29:01 . mà đến hôm nay vẫn chưa có lãi đồng nào. pos cũ cũng ko dc . thu 7,cn ko tính lãi ak`?

:binhsua163: hết vụ ko with được h lại vụ chia lãi chậm jss dạo này cho anh em tập thể dục tinh thần nhiều khiếp

:binhsua163: hết vụ ko with được h lại vụ chia lãi chậm jss dạo này cho anh em tập thể dục tinh thần nhiều khiếp

Sao không thấy các Fan cuồng JSS dep tiền vô để giải cứu JSS nhở!!!!:binhsua146:

Kinh tế của JSS chắc đang gặp vấn đề. chia lãi chậm có thể là 1 giải pháp giảm thiểu đầu ra của tiền để xoay vòng vốn duy trì site ;)) Các mợ cứ yên tâm đi ;)) thà thế còn hơn nó chết ngắc h là khối ông vỡ mồm :))

Jss nó chỉ cần ổn định tầm 1 tuần là khối ông dep vô luôn ấy chứ, có lẽ đây cũng là do site gặp trục trặc chứ admin ko muốn như vậy, cứ cho lão ấy 1 ít tg sửa chửa thôi.

Kinh tế của JSS chắc đang gặp vấn đề. chia lãi chậm có thể là 1 giải pháp giảm thiểu đầu ra của tiền để xoay vòng vốn duy trì site ;)) Các mợ cứ yên tâm đi ;)) thà thế còn hơn nó chết ngắc h là khối ông vỡ mồm :))

Cái này chuẩn nè.Lúc nào cũng lỗi,lúc nào cũng nâng cấp,cập nhật,...nói mãi ai tin,
Cái nên tin là tình hình thực tế của nó qua biểu hiện hàng ngày mà thôi.............

Jss nó chỉ cần ổn định tầm 1 tuần là khối ông dep vô luôn ấy chứ, có lẽ đây cũng là do site gặp trục trặc chứ admin ko muốn như vậy, cứ cho lão ấy 1 ít tg sửa chửa thôi.

Nếu site gặp trục trặc sao limits cổng thanh toán hoài vậy bạn?
Khi cho rút lại không thông báo thời gian cụ thể cho member?
Sao lại limit withdraw max từ 1K xuống 500$ ?
Rồi lại chia lãi chậm,kéo dài thời gian thanh toán?
Giải thích dùm mình chỗ này với????

Tình trạng này giống với ADC hồi trước... cận kề nguy hiểm :-< Cầu mong thằng cha chủ site xoay vòng vốn và sử dụng tiền tốt 1 chút :-< thì nó còn sống mãi đc... vấn đề k phải nó sống bao lâu.. mà vấn đề là tiền nó có hay k ...

mẹ, mới chơi lần đầu dept 30$ dc 18.8$ mà k chia lãi, ta thề rút được hòa vốn là tạch thằng này liền

Nếu site gặp trục trặc sao limits cổng thanh toán hoài vậy bạn?
Khi cho rút lại không thông báo thời gian cụ thể cho member?
Sao lại limit withdraw max từ 1K xuống 500$ ?
Rồi lại chia lãi chậm,kéo dài thời gian thanh toán?
Giải thích dùm mình chỗ này với????
có thể là do admin đã lỡ huy động vốn vào 1 dự án nào đó nhưng chưa thể rút ra ngay dc, hay cũng có thể là do kẹt vốn như bạn nói, tiền admin làm gì chỉ admin biết, nhưng mình dám chắc 1 điều nếu nó ổn định lại 1 tg rất ngắn thôi thì số ng đầu tư vào nó vẫn rất mạnh, nếu mún scam thì cái chiêu đó nó có thể làm và hốt dc 1 quả lớn nhưng admin ko làm vậy chứng tỏ ông ấy gặp khó khăn thật nhưng ko có ý định scam.

có thể là do admin đã lỡ huy động vốn vào 1 dự án nào đó nhưng chưa thể rút ra ngay dc, hay cũng có thể là do kẹt vốn như bạn nói, tiền admin làm gì chỉ admin biết, nhưng mình dám chắc 1 điều nếu nó ổn định lại 1 tg rất ngắn thôi thì số ng đầu tư vào nó vẫn rất mạnh, nếu mún scam thì cái chiêu đó nó có thể làm và hốt dc 1 quả lớn nhưng admin ko làm vậy chứng tỏ ông ấy gặp khó khăn thật nhưng ko có ý định scam.

Vấn đề nổi cộm ở đây là ''khó khăn thực sự''!!!
Mình cũng mong là JSS sẽ hồi sinh!!!
Tuy tham gia muộn nhưng mình cũng kiếm được kha khá từ JSS.

Nói chung chúng ta nên nghe ngóng tình hình thôi ! có nói này nói nọ cũng chả giải quyết được vấn đề đâu ! THôi cầu nguyện là biện pháp cho tình thế hiện nay ! Amen † ........:binhsua156:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week