Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
chia lãi ngày 6 cho tau đi jss ơi. để tau còn thức đêm with cùng anh em nào :binhsua10:

none

Substantial growth of our member base has necessitated the enhancement and optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system. We are currently running Thursday earnings. Some members did not receive earnings on Tuesday and that will also be resolved shortly. Thank you for your patience and rest assured that every JSS-Tripler position will always pay out the full 150%.
Nôm na là : Họ đang tối ưu hóa hoạt động của họ. Hiện đang chạy thử phương thức tính thu nhập vào thứ 5 hằng tuần. Theo tôi, nghĩa là, họ sẽ thanh toán vào thứ 5 hằng tuần, vẫn với lãi suất 2% ngày thường và 1,5% thứ 7, CN. Điều này lý giải sự chậm trễ. Nếu bạn có 01 Postion được mua vào thứ 2, thứ 5 họ sẽ trả cho bạn lãi tổng 3 ngày là 0,8$. Và nếu có sự chậm trễ nữa, nghĩa là bạn sẽ nhận lãi theo tuần thay vì nhận theo ngày, đương nhiên là vẫn với lãi suất 2% ngày thường và 1,5% thứ 7, CN. Họ đảm bảo rằng mỗi Postion sẽ đem về cho bạn 150%. MONG MỌI NGƯỜI ĐỪNG HOANG MANG, BÌNH TĨNH, Ticket với nó chỉ làm tình hình rối ren lên thôi :)

Substantial growth of our member base has necessitated the enhancement and optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system. We are currently running Thursday earnings. Some members did not receive earnings on Tuesday and that will also be resolved shortly. Thank you for your patience and rest assured that every JSS-Tripler position will always pay out the full 150%.
Nôm na là : Họ đang tối ưu hóa hoạt động của họ. Hiện đang chạy thử phương thức tính thu nhập vào thứ 5 hằng tuần. Theo tôi, nghĩa là, họ sẽ thanh toán vào thứ 5 hằng tuần, vẫn với lãi suất 2% ngày thường và 1,5% thứ 7, CN. Điều này lý giải sự chậm trễ. Nếu bạn có 01 Postion được mua vào thứ 2, thứ 5 họ sẽ trả cho bạn lãi tổng 3 ngày là 0,8$. Và nếu có sự chậm trễ nữa, nghĩa là bạn sẽ nhận lãi theo tuần thay vì nhận theo ngày, đương nhiên là vẫn với lãi suất 2% ngày thường và 1,5% thứ 7, CN. Họ đảm bảo rằng mỗi Postion sẽ đem về cho bạn 150%. MONG MỌI NGƯỜI ĐỪNG HOANG MANG, BÌNH TĨNH, Ticket với nó chỉ làm tình hình rối ren lên thôi :)

Oh yeah!!!
1.Tối ưu hóa hệ thống : cái này 2 tháng tối ưu rồi mà chưa xong.
2.Lãi tuần : lại câu giờ ròi!!!!

thắng làm vua, thua làm giặc . topic toàn men mà sao than gớm quá , hay sắp chuyển hộ khẩu sang Quảng Ninh hết rồi ?????:m131: :m131:

thắng làm vua, thua làm giặc . topic toàn men mà sao than gớm quá , hay sắp chuyển hộ khẩu sang Quảng Ninh hết rồi ?????:m131: :m131:

yeah! quảng ninh đây :m131:

theo dự đoán thì đêm nay là đêm nay LR ko mở cổng :m021:

bà con cứ bình tĩnh chết thì cùng chết chứ sao có người vẫn thích nói móc JSS , có làm có ăn , ăn JSS lãi chán ko sao b.giờ nó có tý trục trặc thì bắt đầu nén gạch JSS ai ko chơi ko quan tâm NEXT đi

Noi hay lam pro, dung y minh lun roi do. chuan qua, dung khong TongHieu....

bà con cứ bình tĩnh chết thì cùng chết chứ sao có người vẫn thích nói móc JSS , có làm có ăn , ăn JSS lãi chán ko sao b.giờ nó có tý trục trặc thì bắt đầu nén gạch JSS ai ko chơi ko quan tâm NEXT đi
Dấu hiệu của scam đó bác còn ko nhận ra hử chỉ là làm từ từ so với những site khác thôi, như vậy mới là đẳng cấp pro của jss.

Noi hay lam pro, dung y minh lun roi do. chuan qua, dung khong TongHieu....

Thằng nào bị..não phẳng mới không nhận ra nó trục trặc và còn ngu hơn (bò) khi mà cố tình deposit vào lúc này.
Nếu các cậu có ngon về cắm sổ nhà mà đầu tư rồi vô đây bàn tiếp cho anh em học tập,còn nói vuốt đuôi thì cũng NEXT luôn đi......
Ở đây là topic thảo luận kiếm tiền,không có chỗ cho những đứa thích gây gổ phá hoại.......

P/s : có một thể loại khốn nạn nữa là cứ nói nó OK để ăn Commission từ Ref...
Không biết mấy thằng phá hoại thuộc thể loại não phẳng hay...khốn nạn???
Nếu đã ngu thì nên tự ngu một mình -đừng nên chạy vòng quanh thể hiện cái sự ngu để thiên hạ ném đá....

Last edited by a moderator:
tình hình thế này chỉ có đợi thôi. Chưa biết được sẽ đi về đâu

ai sợ thì rút đê đừng cắm đầu vào nữa :m131: để cho các lão gia chơi

Thằng nào bị..não phẳng mới không nhận ra nó trục trặc và còn ngu hơn (bò) khi mà cố tình deposit vào lúc này.
Nếu các cậu có ngon về cắm sổ nhà mà đầu tư rồi vô đây bàn tiếp cho anh em học tập,còn nói vuốt đuôi thì cũng NEXT luôn đi......
Ở đây là topic thảo luận kiếm tiền,không có chỗ cho những đứa thích gây gổ phá hoại.......

P/s : có một thể loại khốn nạn nữa là cứ nói nó OK để ăn Commission từ Ref...
Không biết mấy thằng phá hoại thuộc thể loại não phẳng hay...khốn nạn???
Nếu đã ngu thì nên tự ngu một mình -đừng nên chạy vòng quanh thể hiện cái sự ngu để thiên hạ ném đá....

đã là nhà đầu tư thì phải tự mình quyết định bác ạ, như bác nói thì ref nghe theo mà đầu tư thì toi cũng đáng thôi, ko biết tìm hiểu rồi đưa ra quyết định sáng suốt thì phải chịu rồi

//ps: đừng thách cắm sổ đỏ vào đầu tư rồi nói chuyện bác ạ, nghe chán lắm #:-s, có tiền thích thì đầu tư, ko thì thôi

Last edited by a moderator:
ai sợ thì rút đê đừng cắm đầu vào nữa :m131: để cho các lão gia chơi

Đang rút đây,lão gia chơi thì cứ chơi.
Chỉ bực mấy con chó ngu & chó khốn nạn cứ táp vào mông......

thấy bác tonghieu nói có lý nhưng mà hy vọng jss ko scam mình dep $ vào jss mà chưa lãnh đồng nào về :binhsua24::binhsua24:

Vấn đề là k ai mong nó SCAM cả đâu bạn,....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week