Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
Bác Hiếu Tông đã bảo là bài viết chỉ mang tính tham khảo, thím nào nge k lọt tai thì cụp đuôi đi ra đi lại còn ở lại "fun châu nhả ngọc" làm clgt k biết?
K mạo hiểm thì k có nhiều tiền, đó là nguyên tắc bất di bất dịch trong kinh doanh. Ai muốn chơi tiếp thì chơi, ai muốn an toàn thì nghỉ. Cãi nhau làm j cho mệt k biết.

Dù sao cũng thanks anh hiếu, thấy ai cũng chém cả. Sau này lập topic ghi là "thông báo cho biết, không cần cm" :binhsua27:. Vậy đi cho rồi

thôi đóng toppic lại đi bác hiếu ai quan tâm ra trang 1 mà đọc ko cãi nhau nhiều

ai chơi thì chơi mà ko chơi thì thôi như thế cho nhanh , ý kiến cá nhân 1 người ko nói lên điều gì cả các bạn có chơi có liều thì có ăn thế thôi page 14 rồi mà toàn thấy chém nhau hic hic

Lập ra cái topic này điều mà mình mong muốn là : anh em 4rum cùng nhau phân tích tình hình để giảm rủi ro.
Và những gì mình viết ra k phải là dựa vào duy nhất trường hợp Acc của mình mà là rất nhiều ca trên cả 4rum và trên blog của mình.
Tuy nhiên lắm kẻ cứ nghĩ mình hơn người vào phá quấy,cắn,sủa lung tung......
Đây chắc chắn là những thành phần luôn nói với Ref ''JBP never SCAM'' để ăn tiền trên sự rủi ro của người khác....
Vậy nên MMO Vn còn lâu mới phát triển được....

Last edited by a moderator:
Ặc....
Ai nói Zeek Scam?
Tớ á....
Tớ Promote cho nó còn không xong....
Chắc em nhầm sorry bác. Nhưng em tin JSS sẽ trở lại :)

đã chơi là chấp nhận rủi ro, tớ cũng chiến JSS thấy tình hình này vẫn có chút không yên tâm, nhưng cái gì cũng có giá của nó và không có gì là mãi mãi, Ngân Hàng lãi suất bẹt bẹt mà còn phá sản nữa huống gì là JSS online:binhsua31:

có chơi có chịu cậu ah post JSS của mình 300 rồi , đây là mọi người nghĩ và chơi tớ ko dám bảo là có hay ko , mà ko hay có là ở các bạn có tiền đầu tư nhận lãi => nguy hiểm + chấp nhận
pos của mình hơn bác 1 xíu ấy bác ak, nhưng h mình sẽ rút đây :binhsua25:

Hehe chém gió cho vui thôi.

Chứ mỗi người có quyết định của mình.

Nói scam scam vậy thôi chứ Nó rút được thì rút liền. Không rút được đợi tới khi nào rút được thôi.

Còn đập thêm thì ai cũng đủ thông mình là đập trong tình hình giờ là không được rồi.

Haha. Tất cae anh em đều chuẩn bị sẵn cho mình 1 cây cầu để nhảy rồi. đọc qua thấy ảm đạm vãi.
HCM : cầu Sài Gòn
Hà Nội : cầu Vĩnh Tuy
Huế : cầu Tràng Tiền
Anh em nào ở Đà Nẵng thì cứ cầu Sông Hàn mà lao xuống nhé. Báo danh thêm cầu nào. :D :D :D>
tình hình càng lúc càng zui

Vẫn 1 lòng tin JSS, Chết cùng JSS. Ra đi thanh thản. Ko gào thét. :binhsua31::binhsua31::binhsua31:

Bổ sung thêm cho ace Cần thơ

Cần thơ: có cầu Cần Thơ khung cảnh thơ mộng rất hợp cho việc nhảy cầu

các ACE cứ nhảy cầu đi, vừa nhảy xuống cầu sang ngày mai JSS thông báo "JSS đã trở lại" thì lúc đó đừng hiện hồn về ám thiên hạ nhá :))

Nếu jss scam thì ko còn gì để nói và rất nhiều mem ở vn phải bán nhà hoặc bán đất đi trả nợ....! Còn nếu nó trở lại thì cũng không còn sống khỏe và giai được vì các mem sợ nó scam sẽ rút hết tiền ...! Nó lại rơi vào tình trạng như thằng ADC rồi ae lại phải lập hội rút tiền =))
Bỏ thì vương mà thương thì tội ..! Có đôi điều muốn nói :)

Nếu jss scam thì ko còn gì để nói và rất nhiều mem ở vn phải bán nhà hoặc bán đất đi trả nợ....! Còn nếu nó trở lại thì cũng không còn sống khỏe và giai được vì các mem sợ nó scam sẽ rút hết tiền ...! Nó lại rơi vào tình trạng như thằng ADC rồi ae lại phải lập hội rút tiền =))
JSS nó khác với ADC .JSS nó tồn tại rất lâu rồi

chuẩn rùi :-s !
Nhưng sau khi delay mà nó chạy trơn tru , ko bị lỗi , ko bị ddos , ko nuốt funds , paid instant ... thêm nhìu cái good trong 1 tuần thì người ta cũng típ tục dep thui !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week