Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
chuẩn rùi :-s !
Nhưng sau khi delay mà nó chạy trơn tru , ko bị lỗi , ko bị ddos , ko nuốt funds , paid instant ... thêm nhìu cái good trong 1 tuần thì người ta cũng típ tục dep thui !

pay instant thì ko thể rồi vì nó còn phải check mới pay chứ :) Nếu thế thì mấy bác dep AP rút ngay thì toi à ;))

pay instant thì ko thể rồi vì nó còn phải check mới pay chứ :) Nếu thế thì mấy bác dep AP rút ngay thì toi à ;))

trời cái gì chứ cái quỷ đó chặn 1 cái là xong chứ gì nó tạo ra 1 thay đổi dep vào là thành PO lun ko dc chuyển qua chuyển lại chỉ là chuyện nhỏ !

đúng là cái sự đời paid ổn thì lập topic cùng nhau vote cho JSS sống lâu - Vừa bị sự cố 3 days chưa đến 1 tuần đã làm ầm cả lên. Không tin tưởng nhau thì làm ăn làm gì đem tiền vào bank mà gửi 365 days 2 % đấy.
Lần trước JSS bị hacker tấn công cũng down site cả tuần ấy và không cộng lãi mấy ngày rồi cũng đâu vào đấy. Các bác ko kiên nhẫn đc 1 tuần sao

hy vong nó chưa die không thì chet em mất
bác nay la vợ thèng nào trong room nay thế :binhsua27:

HÍc. Không chơi với JSS từ đầu!!

Dù sao thì nó cũng đã từng rất tốt! Nhưng từ trước đến giờ thì đa phần mọi ng có lãi bao nhiêu lại Dep lại đó, cứ nuôi cho thật nhiều POS, nếu nó Scam thì cuối cùng cũng chỉ là 0 hay gần 0. :D

Hi vọng nó còn sống lâu cho các bác kiếm! :)

JSS nó khác với ADC .JSS nó tồn tại rất lâu rồi

Lâu là bao nhiêu hả bạn?
Đừng nói với tôi là 14 năm hay 9 năm nhé...
Nó mới hoạt động được có ~2 năm thôi nhé...
Cái domain thì mua thủ trước đâu có nghĩa là từng đó năm?Vô nghĩa!!!!

đúng là cái sự đời paid ổn thì lập topic cùng nhau vote cho JSS sống lâu - Vừa bị sự cố 3 days chưa đến 1 tuần đã làm ầm cả lên. Không tin tưởng nhau thì làm ăn làm gì đem tiền vào bank mà gửi 365 days 2 % đấy.
Lần trước JSS bị hacker tấn công cũng down site cả tuần ấy và không cộng lãi mấy ngày rồi cũng đâu vào đấy. Các bác ko kiên nhẫn đc 1 tuần sao

Hơ hơ,tớ đâu là chủ nhân của cái topic đó mà cũng k vô comment nữa kìa......
DDOS nó là một chuyện,khóa cổng thanh toán,nuốt fund,quịt lãi hàng loạt và trong thời gian dài nó lại là chuyện khác nhé bạn.......

Lâu là bao nhiêu hả bạn?
Đừng nói với tôi là 14 năm hay 9 năm nhé...
Nó mới hoạt động được có ~2 năm thôi nhé...
Cái domain thì mua thủ trước đâu có nghĩa là từng đó năm?Vô nghĩa!!!!
Vay tiền ngân hàng để đầu tư nó mà scam thì :binhsua10:

tiếp tục đầu tư! vừa mua pos xong placed liền, có vẻ nhanh dần đều

place liền nhưng mà nó có báo mail về ko cậu ? khi nào có mail về mới là tính vào place. còn ko có mail thì pos chưa sinh lãi đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week