Có nên vay tiền dep vào JSS

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
bán xe + bán nhà + ... + bán tất cả = đập vào JSS hết ==> có 2 trường hợp xảy ra :

1 / tiền đẻ ra tiền :))

2/ SCAM ( khó xảy ra vì nó tồn tại đã lâu) =))
Sắm trước cổ quan tài=))=))=))=))=))

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Vay có lãi thì không nên . Vì có gì xảy ra thì tiền đâu mà trả ...
Mỗi người nó có cái số riêng hehe,thời cơ kh6ong đợi ai, tháng trước đã định đầu tư nhưng lưỡng lự, giờ mới đầu tư hơn chục ngày thì nó sắp reset. Hận JSS :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Vay có lãi thì không nên . Vì có gì xảy ra thì tiền đâu mà trả ...
Mỗi người nó có cái số riêng hehe,thời cơ kh6ong đợi ai, tháng trước đã định đầu tư nhưng lưỡng lự, giờ mới đầu hơn chục ngày thì nó sắp reset. Hận JSS :binhsua04:
ông này chạy mất dép rùi

yesterday

Junior
Reactions
376
MR
0.000
Chat with me via Skype
tripler lạnh lẽo zeek trong veo
một hack xì cơ bé tẻo teo
hận tríp thù ler thêm cả zeek
D D O S sập cái vèo

mizz1233

Senior
Reactions
296
MR
0.052
Liều ăn thôi......... Mà mình nghĩ JSS sẽ không SCAM đâu ! Uy tín và tồn tại 6 năm qua... Cũng đủ chứng tỏ JSS với sự uy tín của mình và trên toàn thế giới !

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Tiền của mình thì hãy đầu tư, còn tiền vay mượn thì không nên. không nói trước được điều gì, mọi chuyện đều có thể xảy ra :binhsua02:

Reactions
132
MR
0.001
Tình hình thằng này thì tớ thấy nguy hiểm lắm, vì giờ nó có uy tín khá lớn nên khả năng nó scam cũng khá lớn ak.
các bạn nên đánh giá kĩ càng trước khi dep một số lượng lớn nha
và mình nghỉ không nên vay mượn , có thì làm đừng bán người yêu đi đó
hiii

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Bây giờ đầu tư là okay rồi, không sợ bị ảnh hưởng bởi restart. Có gì đâu mà phải chờ đợi nữa chứ?

Còn việc đi vay thì không nên. Bây giờ nó là uy tín thật đó, nhưng mà chẳng biết thế nào đâu. Đùng một cái nó scam thì còn biết kêu ai nữa :-ss

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Mình cần một bài phân tích đánh giá thật chuẩn về thằng này

Ko thằng nào là chuẩn đc bạn ơi....Vì mỗi lần Rest sẽ có ng ham bỏ thêm vào....bỏ vào quá nhiều sẽ gây ra hậu quả là đang trồng cam....Điều này Hiển Nhiên lắm...Nhưng cũng ko chắc đc...Ăn thua ở cái gan liều của bạn và tính chất hên xui=))

Nhưng đừng vay tiền nếu ko may thì khổ thân lắm...Tiền mình thì đở hồi hợp hơn:D.....

Ko thằng nào là chuẩn đc bạn ơi....Vì mỗi lần Rest sẽ có ng ham bỏ thêm vào....bỏ vào quá nhiều sẽ gây ra hậu quả là đang trồng cam....Điều này Hiển Nhiên lắm...Nhưng cũng ko chắc đc...Ăn thua ở cái gan liều của bạn và tính chất hên xui=))

Nhưng đừng vay tiền nếu ko may thì khổ thân lắm...Tiền mình thì đở hồi hợp hơn:D.....
cám ơn bạn. nhưng liều ăn hiều mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,809
176,248
Latest member
thienvc7000

Most discussed of week

Most discussed of week

Back