Warning có người scam mong được các bác giúp đỡ và để ý khi giao dịch ?

Status
Not open for further replies.

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
cách đây 3 tới 4 hôm em có rate với bác có nick facebook là( học sinh ngoan ) và yahoo là (anhhuy9266) .em mua 100 acc facebook giá 300k mà em gủi bác ấy 270k em còn thiếu bác ấy 30k .thuận mua vừa bán thì em gửi vào tài khoản bảo kim cho bác ấy 270k .thế bác ấy chuyển cho em là 50 acc mà bác ấy nói là 100 acc em đếm thì có khoảng 50 acc thui mà acc làm rồi sau đó bác ấy lại chuyển cho e 100 acc em veri 20 acc mà không được acc nào .em lại nhắn tin cho béc ấy thế bác bảo ngày mai rồi lại tới tối rồi lại ngày mai và chốn mất tiêu .em đán đo 2 ngày nay nên có nên post bài hay thì em cũng đã tham khảo một vài bác chơi mmo bảo em cứ post lên xem ai giúp được thì giúp .còn em biết 270k không là gì so với các pro nhưng đối với em thì nó cũng không ít vì em ở phong trọ mà không có tiền đóng internet nữa thì chết em trong khi đó em không làm gì ra tiền em chỉ còn đúng 270k thui vậy mà cũng ăn cam :( em là new mới tham gia mmo nên còn nhiều điều chưa biết em chỉ muốn cho mọi người biết để mà đề phòng và ai biết thì giúp em với xem bác này nickneme mmo là gì trên 4rum mình ..cuối cùng e xin chân thành cảm ơn các bác đã ghé thăm tile của em ạ!

Bạn call lên baokim hoặc chat support với tụi nó kêu là đã send tiền nhưng chưa nhận được hàng là tên bán acc cho bạn mệt nghỉ luôn :D

View attachment 37778 cách đây 3 tới 4 hôm em có rate với bác có nick facebook là( học sinh ngoan ) và yahoo là (anhhuy9266) .em mua 100 acc facebook giá 300k mà em gủi bác ấy 270k em còn thiếu bác ấy 30k .thuận mua vừa bán thì em gửi vào tài khoản bảo kim cho bác ấy 270k .thế bác ấy chuyển cho em là 50 acc mà bác ấy nói là 100 acc em đếm thì có khoảng 50 acc thui mà acc làm rồi sau đó bác ấy lại chuyển cho e 100 acc em veri 20 acc mà không được acc nào .em lại nhắn tin cho béc ấy thế bác bảo ngày mai rồi lại tới tối rồi lại ngày mai và chốn mất tiêu .em đán đo 2 ngày nay nên có nên post bài hay thì em cũng đã tham khảo một vài bác chơi mmo bảo em cứ post lên xem ai giúp được thì giúp .còn em biết 270k không là gì so với các pro nhưng đối với em thì nó cũng không ít vì em ở phong trọ mà không có tiền đóng internet nữa thì chết em trong khi đó em không làm gì ra tiền em chỉ còn đúng 270k thui vậy mà cũng ăn cam :( em là new mới tham gia mmo nên còn nhiều điều chưa biết em chỉ muốn cho mọi người biết để mà đề phòng và ai biết thì giúp em với xem bác này nickneme mmo là gì trên 4rum mình ..cuối cùng e xin chân thành cảm ơn các bác đã ghé thăm tile của em ạ!
up giùm thớt :p:p:p
không lq lắm nhưng nhìn 2 cái avarta có gì đó giống giống.. hay 2 chị e thất lạc cmnr :v

mất rồi thì chịu thôi ko làm dc gì đâu... ^_^ coi như bài học thôi

up gium ban

Bạn call lên baokim hoặc chat support với tụi nó kêu là đã send tiền nhưng chưa nhận được hàng là tên bán acc cho bạn mệt nghỉ luôn :D
liệu có được không bác

270k thôi à mình bị mất 5 củ rồi rút kinh nghiệm lần sau đi cưng nên mua top pic lớn đã có người dao dịch đặc biệt với nhưng người đóng bảo hiểm! chú ý nhưng người đó ko bao giờ PM mình chào hàng khả năng Scam rất cao!

Thôi thì chấp nhận mất , mình mất 3 củ mà còn không làm được gì đây này, MMO mà

270k thì thôi. :) repost nick mmo cho mod baned! :v Bố thí cho chó nó ăn

mà em lại không biết nick mmo của người đó nữa được người bạn giới thiệu vào group facebook thui bác à em chỉ biết họ tên giao dịch qua bảo kim là phạm tiến học thui

270k thôi à mình bị mất 5 củ rồi rút kinh nghiệm lần sau đi cưng nên mua top pic lớn đã có người dao dịch đặc biệt với nhưng người đóng bảo hiểm! chú ý nhưng người đó ko bao giờ PM mình chào hàng khả năng Scam rất cao!

em vẫn không hiểu từ những người có đóng ở trên mmo là gì em chỉ hiểu là uy tín thui còn bảo hiểm ý là lâu năm làm ăn uy tí hả bác hay nó có cái gì đó để rằng buộc mà muốn scam cũng không được

em mới bước chân vào mmo mà đã dính cam với quyết .không biết sau này khắc phục kiểu gì nữa:(
lúc mới bước zô tớ còn bị scam fake yahoo tới 3 củ cơ =))

em vẫn không hiểu từ những người có đóng ở trên mmo là gì em chỉ hiểu là uy tín thui còn bảo hiểm ý là lâu năm làm ăn uy tí hả bác hay nó có cái gì đó để rằng buộc mà muốn scam cũng không được
người ta đóng bảo hiểm cho admin site.. thì những người đó có uy tín hơn (không hẳn là uy tín 100% nhưng nếu họ scam thì bạn gửi bằng chứng cho admin để được giải quyết và lấy tiền người ta đóng bảo hiểm đó trả cho bạn ) :D

lúc mới bước zô tớ còn bị scam fake yahoo tới 3 củ cơ =))

cao vậy cơ à chắc có lẽ do mình nghèo quá mình còn chưa có định hướng chơi mmo như thế nào nữa giờ kiếm ngày 1$ cũng không nỗi:( chơi ptc thì nghe site này site kia scam còn chơi str thì cũng mới được vài củ mà ăn hết với bi cam nữa giờ không dám mua acc làm luôn:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week