Có phải lừa đảo? TangHien vào giải thích!

Status
Not open for further replies.

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Tình hình là không mua mua cái acc neobux gorden của tanghien cũng không yên, bấm bụng mua rồi thì...
Đưa pass, đăng nhập được đúng 1 lần duy nhất! Hôm sau login báo sai pass! Tối qua là hết hạn 48h thì check mail neo thì mail đã thay đổi không còn là mail của mình hoặc mail cũ của tanghien nữa!
Không thấy online, sáng nay sms hỏi Hiền xem thế nào thì bảo: "mình nhận được mail thay đổi của bạn rồi mà!... Bạn xem lại pass...Thôi hết tiền và dag ngủ! Bạn tự support nó đi" chấm hết!
Mình nhắn lại "cậu nhận được mail thay đổi lúc nào?thay đổi đến mail nào cho mình xem được không" thì không thấy trả lời nữa! Trưa về nhắn lại tiếp vẫn I'm lặng!
Cùng nội dung tin nhắn trên , yêu cầu Hiền vào trả lời mình! Bạn có thể chụp màn hình báo thay đổi mail để mình xem?
Mình check thì acc neo đã thay đổi mail, không còn là mail cũ của cậu hoặc mail mình muốn thay nữa!
Chưa quá thời giian có thể thay đổi lượt mail tiếp theo! Yêu cầu sớm cậu vô giải thích!

Bảo đại ca lần trước rồi, ở đời còn ko tin nhau huống chi trên mạng, đồng tiền có thể thay đổi nhân cách lắm đại ca à !

Ác.
Thật sự vô trách nhiệm đến vậy sao :|
Thế mà ở Topic cũ nghe bác ý nói trách nhiệm dễ sợ :|
Chỉ dám phán xét về trách nhiệm người mua - người bán.
Còn vấn đề bác ý có lừa đảo hay không em không dám phán ><

lúc trưa trên Zahu tanghien có rao bán 1$ AP & 70$ PP chỉ nhá 1 cái chưa được 30s rồi out lun
Chơi xuanthuy kiểu này thì hơi 'thâm'

Bảo đại ca lần trước rồi, ở đời còn ko tin nhau huống chi trên mạng, đồng tiền có thể thay đổi nhân cách lắm đại ca à !

Ác.
Thật sự vô trách nhiệm đến vậy sao :|
Thế mà ở Topic cũ nghe bác ý nói trách nhiệm dễ sợ :|
Chỉ dám phán xét về trách nhiệm người mua - người bán.
Còn vấn đề bác ý có lừa đảo hay không em không dám phán ><

Thật sự mình đang rất buồn, mệt mỏi, chán nản! Sáng nay vô google thấy Hiền đang rao bán con sim 95.95.94 1 triệu!
Mình cũng chưa nói là lừa đảo! Mình cần Hiền vô xác minh xem thế nào!
Đã sms cho Hiền biết về topic này! Chờ thôi!

100% là Scam rồi bác à, hắn vào forum từ ngày đầu nhưng forum mà có 1 ai làm bạn của hắn em chết liền.

ặc vụ lần trước bác thấy tanghien như thế còn đâm dầu vô mua nữa, chán bác quá đi

100% là Scam rồi bác à, hắn vào forum từ ngày đầu nhưng forum mà có 1 ai làm bạn của hắn em chết liền.

Cái này em xác nhận là đúng :)
Chưa từng thấy mem MMO4VN nào giao lưu với ổng ngoài việc RB và Bonus ><

Scam 100% mình nói lúc trước rồi, lừa đảo cũng không sợ mà :( nên chắc không dám tin ai, chia buồn XuanThuyc

sao anh thủy lại tin người như thế nhỉ,bữa trước đã nói với anh rồi,đừng mua neo làm gì,bây giờ lại bị scam,tanghien la con gái mà cũng đi lừa tềnh,đúng là gian hồ hiểm ác,lòng người khó đoán,nhất là đàn bà

:)) cái thằng tanghien rẻ rách này h cũng lòi cái mặt l ra rồi đấy :)) a xuanthuyc cũng tin ng lắm cơ. ah nó có cái cmnd đấy =)) truy ra rồi chém chết mịa nó đi

:)) cái thằng tanghien rẻ rách này h cũng lòi cái mặt l ra rồi đấy :)) a xuanthuyc cũng tin ng lắm cơ. ah nó có cái cmnd đấy =)) truy ra rồi chém chết mịa nó đi

Tên jes :-"
Trial Mod ăn nói cẩn thận chút đi chứ >:p

thế gì đây, từ thứ 5, bác xuanthuyc hứa cho thêm vài cái sim và card phone vì bù lỗ có thấy đâu, với sức người mỗi ngày chạy ngoài đường hơn 60km/1ngay, ngủ có 6h/1ngay, sức đâu mà online, ra đường online bằng niềm tin ah,
bác chiencong có refback hay bonus em không buxhost nào đa phần cũng ref cho bác
mobaka có yêu cầu bonus hay refback không? tôi giải quyết cái đó qua yahoo
ông zingzing bị banded nick 1 lần ở mmo4vn, bi tôi inorged trong yahoo 1 lần rồi năn nỉ add lại mà giờ mở giọng đó à
bữa đã nói post 1 bài cuối cùng ở mmo4vn rồi, giờ xuanthuyc yêu cầu post tiếp thì post cho bác ( làm mình mất uy tín quá ) lằng nhằng thiệt
mình bán onbux 1tr cho 1 bạn ở quận 6 (công ty an lạc, ở đường tên lửa gì đó) 1 phát xong giờ chẳng nghe than phiền còn bác neobux có 800k và 1 cái sim (không bán được nè) mà tốn tiền phone và bị làm phiền quá (nhưng vẫn support và cấp thông tin cho bác) còn bị mmo4vn chửi bới, scam
mình lập 1 toic rồi bị chửi chỉ vì mình nói bạn mất uy tín
giờ bạn mở toic này thì sao? xin thưa mình luôn support tốt cho bạn, còn chuyện bạn đổi mail hay thông tin là do bạn thay đổi chứ có liên quan gì mình nữa đâu

tanghien là con gái chứ ko phải là con trai đâu bác jetstar,con gái mà lòng dạ hiểm ác ghê nhỉ,tại bà làm ăn lèn xèn quá nên mọi người mới phản ánh như thế thôi,tốt nhất bà nên nghỉ ptc chăm chú đi làm đi,con gái chơi mấy cái loại này ko hay đâu

Last edited by a moderator:
Xong không sao hết, còn XuanThuyC thế nào

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

Các mod cũng nên nói cẩn thận nhé, thấy bác Tanghien cũng hơi buồn đấy
1 lời xin lỗi

xong rồi miễn bàn nhé, close toic
các bạn chỉ là 1 lũ ăn hôi trong MMO4VN thôi, không có bằng chứng thì câm mồm, dựa cột mà xem
1 bài cuối cùng và từ nay không support cho acc của xuanthuyc vì 2 lý do
1. ban mua acc khi có thay đổi thì đòi hủy giao dịch
2. mở toic khi không có bằng chưng làm ảnh hưởng đến uy tín của mình (cho bọn ăn hôi ăn nói vô học)
hết (không tiếp xuanthuyc qua điện thoại hay yahoo nữa) còn chuyện bạn login được và mình nhận được mail thay đổi rồi, và đưa thông tin khi đăng kí neobux, cho bạn với tin nhắn ở dt
việc còn lại tự mà support không hỗ trợ vì bạn làm mất uy tín mình quá
1 bài cuối cùng ở mmo4vn

thế gì đây, từ thứ 5, bác xuanthuyc hứa cho thêm vài cái sim và card phone vì bù lỗ có thấy đâu, với sức người mỗi ngày chạy ngoài đường hơn 60km/1ngay, ngủ có 6h/1ngay, sức đâu mà online, ra đường online bằng niềm tin ah,
bác chiencong có refback hay bonus em không buxhost nào đa phần cũng ref cho bác
mobaka có yêu cầu bonus hay refback không? tôi giải quyết cái đó qua yahoo
ông zingzing bị banded nick 1 lần ở mmo4vn, bi tôi inorged trong yahoo 1 lần rồi năn nỉ add lại mà giờ mở giọng đó à
bữa đã nói post 1 bài cuối cùng ở mmo4vn rồi, giờ xuanthuyc yêu cầu post tiếp thì post cho bác ( làm mình mất uy tín quá ) lằng nhằng thiệt
mình bán onbux 1tr cho 1 bạn ở quận 6 (công ty an lạc, ở đường tên lửa gì đó) 1 phát xong giờ chẳng nghe than phiền còn bác neobux có 800k và 1 cái sim (không bán được nè) mà tốn tiền phone và bị làm phiền quá (nhưng vẫn support và cấp thông tin cho bác) còn bị mmo4vn chửi bới, scam
mình lập 1 toic rồi bị chửi chỉ vì mình nói bạn mất uy tín
giờ bạn mở toic này thì sao? xin thưa mình luôn support tốt cho bạn, còn chuyện bạn đổi mail hay thông tin là do bạn thay đổi chứ có liên quan gì mình nữa đâu

ko SCAM thì là cái gì, cái giọng điệu nói chuyện ra vẻ quân tử :| nhưng thực chất là gì thì mmo4vn ai cũng thấy rõ rồi, chẳng cần bàn cãi :| Tàu khựa :| khỏi cần giải thích gì nữa, tốt nhất là lướt khỏi 4rum càng sớm càng tốt đi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week