Có phải MMO4ME có liên quan đến baidu ?

Status
Not open for further replies.

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
2 hôm nay chú ý mỗi làn vào forum MMO4Me là nó lại load thêm cb.baidu.com nữa và cảm nhận load rất chậm, có khi treo ở màn hình như vậy luôn, ko load đc SB và màn hình web như hình.

Phải chăng MMO có đặt link Baidu hay tại máy mình dính ?

2 hôm nay chú ý mỗi làn vào forum MMO4Me là nó lại load thêm cb.baidu.com nữa và cảm nhận load rất chậm, có khi treo ở màn hình như vậy luôn, ko load đc SB và màn hình web như hình.

Phải chăng MMO có đặt link Baidu hay tại máy mình dính ?
link quảng cáo đang đơi phản hồi mà chả thấy gì haizzzz

chỉ gỡ cái 123.vn mà chả gỡ cái của Khựa buồn quá

Upvote 0
có cái quảng cáo đó còn gì, có cái quảng cáo cho trang 123.vn gì gì đó mới tởm, mình ngồi máy ở công ty nhiều khi ngại mặt vì toàn mấy cái đồ lót phụ nữ cứ chình ình lên màn hình. Nhảm.

Upvote 0
Nghe nói baidu đã mua 1 lượng lớn cổ phần của mmo4vn từ admin :binhsua104:

Upvote 0
Chỉ là quảng cáo thôi mà :| facebook, yahoo, và nhiều trang khác thiếu gì quảng cáo linh tinh, việc đặt quảng cáo ở mmo4vn mình nghĩ chỉ có những người cần đặt mới lăn tăn xem có hiệu quả không thôi chứ mình thì cần gì phải nghĩ nhiều nhỉ :| hơn nữa đây cũng là 1 hình thức kiếm tiền cho 1 forum kiếm tiền :| Mình chả thấy có gì phải ngại với nhảm cả :|
Mình thấy chủ thớt giật cái title mmo liên quan đến baidu mới buồn cười :|

Upvote 0
Vote bỏ hết quảng cáo của bãi-đú đê

Upvote 0
Chỉ là quảng cáo thôi mà :| facebook, yahoo, và nhiều trang khác thiếu gì quảng cáo linh tinh, việc đặt quảng cáo ở mmo4vn mình nghĩ chỉ có những người cần đặt mới lăn tăn xem có hiệu quả không thôi chứ mình thì cần gì phải nghĩ nhiều nhỉ :| hơn nữa đây cũng là 1 hình thức kiếm tiền cho 1 forum kiếm tiền :| Mình chả thấy có gì phải ngại với nhảm cả :|
Mình thấy chủ thớt giật cái title mmo liên quan đến baidu mới buồn cười :|
Bạn nên đọc lại cái title xem có gì buồn cười không ? Nếu không có chữ "có phải" thì mình đồng ý là nó buồn cười. Đằng này, đây là 1 câu hỏi nhé

Upvote 0
Nó đây

<div style="display: none; "><script type="text/javascript" >BAIDU_CLB_SLOT_ID = "462864";</script>
<script type="text/javascript" src="http://cbjs.baidu.com/js/o.js"></script></div>
May mà bị block hết ở pc rồi
Mong sao mmo đừng giống với softvnn là đc

:binhsua87:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chào các bạn,

Đây chỉ là một Banner quảng cáo thôi, và theo mình nghĩ phía khách hàng họ muốn sử dụng dịch vụ của baidu để lưu lại những ai đã Click vào Banner đó. Đây là quyền của họ. Mình chỉ có nhiệm vụ Add quảng cáo của họ thôi.

Nên không có gì các bạn phải lo nha. Chúc các bạn vui vẻ

Upvote 0
Nhưng từ ngày có baidu 4forum nặng hơn thấy rõ nhiều khi ko dc baidu phản hồi thì 5forum ngừng tải luôn - phải f5 lại mới vào dc
Có cách nào thiết lập trong vòng 3s nếu ko phản hồi thì bỏ qua là tốt nhất:binhsua19:

Upvote 0
Sao mmo thấy quảng cáo có baidu.com nhỉ

vào thấy chậm thấy báo đang load link baidu.com nên thấy không thích, với lại từ khi tạo quảng cáo bên góc forum load hơi chậm.
báo thế thui, chứ việc này tùy admin thôi....

Upvote 0
Nhưng từ ngày có baidu 4forum nặng hơn thấy rõ nhiều khi ko dc baidu phản hồi thì 5forum ngừng tải luôn - phải f5 lại mới vào dc
Có cách nào thiết lập trong vòng 3s nếu ko phản hồi thì bỏ qua là tốt nhất:binhsua19:

Chính xác nè. Nhiều lúc cảm thấy rất khó chịu. Load chậm hoặc không load nữa, fải F5 thì mới vào đc

Upvote 0
Forum nhờ quảng cáo mới duy trì tiền host này nọ được.
Mấy ông cứ làm lớn chuyện.

CÓ ngon thì tháo cái thùng máy tính ra, đồ nào "made in china" thì lấy ra đập nát đi?!
Đúng là vn vs tq đang có xung đột, nhưng cái não phải có cách nhìn thông thái 1 tý cho người ta nhờ. Ko phải cứ hỡ gặp china là tẩy chai 1 cách vô tội vạ.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week