Có phải mod forum lạm quyền ?

Status
Not open for further replies.

onlyyou

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
vừa rồi mình có post bài report sau
http://mmo4me.com/showthread.php?52559-vi-sao-ban-nick-minh-o-chatbox-
nhưng mod chưa trả lời câu cuối cùng của mình đã close topic này
Mình ko có ý gì nhưng chuyện nào ra chuyện đó nếu ko có bằng chứng ít nhất cũng nói và xin lỗi mình 1 câu, còn đây thì ko trả lời gì và cảm giác thấy sai thì unban cho mình thôi
Mọi người đừng nghĩ mình nhiều chuyện mình chỉ góp ý cho các mod tránh các trường hợp đáng tiếc sau này thôi
mong mod cho 1 lời giải thích xác đáng rồi close topic của mình cũng chưa muộn
:binhsua11:

Cậu vui lòng quote lại phân không đuợc đặt tên như thế cho minh dc ko ?
Trong forum có cac nick như zZhoanghungzZ hay zzzhoanghungzzz, davidken, davidha vây thì như vây la clone của nhau sao ? truơc ở vn thì mình dùng nick bạn mình nên có biết qua 1 số ng, nhưng giờ mình ko muốn sử dụng nick bạn mình có dc ko ?
Mình không biết BQT có hiên hay thế nào nhưng việc nào ra việc đó chỉ vì lúc trước nói giống ip giờ thì chuyên qua đặt sai tên , sao ngay lúc đâu ko ban mình vì tôi đăt tên mà lại ban vì tôi ip ?
Minh hy vọng được giải thich hơp lý BQT đừng bao che cho nhau nêu sai cứ nhận là sai , chỉ vì 1 từ sai ko nhận thì hâu quả sẽ không lương trước dc

không đc clone nick BQT ơ mà :D

Upvote 0
thấy BQT chưa đưa ra giải đáp thích ứng. hay là........... mình đọc từ đầu. mình nghĩ BQT nên trả lời rõ ràng. đừng cái kiểu mập mờ

Upvote 0
Mình đã nhận sai rồi , chủ thớt yên tâm chuyển nick mới đi :) . Rule là rule , không đặt nick liên quan tới các nick BQT , cậu máy móc làm gì . Không cần biết cậu phục hay không phục ra sao . Mình giải quyết xong là xong ! Đã nhận sai là mình sai ! ĐƯợc mình nhận luôn cả tội vu khống cậu up sock lên chatbox và sẽ rút kinh nhiệm cho bản thân , cám ơn đã chỉ rõ đúng sai !.

Bây giờ mong cậu chuyển nick mới và tham gia forum ! .
P/S : các mem khác góp ý bình tĩnh chứ đừng nặng nhẹ nhau kẻo máu lên não lại ức chế nhau mất hòa khí ! thanks !

Upvote 0
thế mod đôi tên gium minh cai, vì chi sử dụng 1 email chính duy nhất
:m017:

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

nêu dc mod vui lòng đôi nick giùm thành onlyyou,
cảm ơn
vì mình chỉ sử dụng 1 mail chính nên ko đổi nick dc

Upvote 0

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

cảm ơn

QUyền hạn change name mod chúng mình ko có , cái đó chỉ admin mới fix được thôi :) . Cậu có thể contact trực tiếp với admin OnlyC hoặc Shin . Hay đơn giản hơn lập nhanh 1 mail rồi đăng kí :) .

Upvote 0
hic tạo mail thì nhanh rồi, nhưng mình chỉ quen sử dụng 1 mail chính, lỡ quên mail phụ thì mất nick trên này à :m003:

Upvote 0

cảm ơn

ps: Nếu bạn có lòng tự trọng thì nên biết mình là ai!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
QUyền hạn change name mod chúng mình ko có , cái đó chỉ admin mới fix được thôi :) . Cậu có thể contact trực tiếp với admin OnlyC hoặc Shin . Hay đơn giản hơn lập nhanh 1 mail rồi đăng kí :) .
bạn nhận sai xuông thôi à?mod sai thì ỉm mem sai thì ban:)).

Upvote 0
hic tạo mail thì nhanh rồi, nhưng mình chỉ quen sử dụng 1 mail chính, lỡ quên mail phụ thì mất nick trên này à :m003:
mail nó ở mục edit mail and pass mà quên sao được. Pass cậu xài chung pass vs mail chính là xong thôi :) .

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

bạn nhận sai xuông thôi à?mod sai thì ỉm mem sai thì ban:)).
Nhầm rồi , mem sai cảnh cáo ! nhận sai là 1 hành động chứ không phải ỉm . Có nhiều câu nếu nói ra được thì nó là cả 1 vấn đề cậu ạ .

Upvote 0
Đọc thấy onlyB là thấy chủ ý clone nick rồi ( mục đích thì chắc ko phải xấu, đơn giản chỉ là làm chuyện chú ý), ko bít bạn chủ thớt có chủ ý này ko , chứ mình thấy khá rõ :|

Upvote 0
Haizzz , lại clone nick gây sự chú ý , coi chừng bị ghét nha bạn only b :)

Upvote 0
mail nó ở mục edit mail and pass mà quên sao được. Pass cậu xài chung pass vs mail chính là xong thôi :) .

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Nhầm rồi , mem sai cảnh cáo ! nhận sai là 1 hành động chứ không phải ỉm . Có nhiều câu nếu nói ra được thì nó là cả 1 vấn đề cậu ạ .

minh pó tay vơi câu đặt pass kiêu như câu hacker biết thì câu mất hết luôn

Upvote 0
Đọc thấy onlyB là thấy chủ ý clone nick rồi ( mục đích thì chắc ko phải xấu, đơn giản chỉ là làm chuyện chú ý), ko bít bạn chủ thớt có chủ ý này ko , chứ mình thấy khá rõ :|
Bạn nói vậy cũng chưa chắc đúng đâu. Vì mới đầu vào 4rum chả biết OnlyC là ai :binhsua87:

Upvote 0
Mình cũng bó tay vì chưa thấy ai chơi mmo mà sử dụng 1 mail duy nhất cả :) .

ủa sao lại ko có ? câu nghĩ ai cũng dùng nhieu mail như câậu ????
cái đó nêu câu là cheater thì đúng hơn đó còn tớ dùng 1 mail chính duy nhất có gì là sai ? câu chăc gì đã sử dụng hết tất cả caác mail đó cuủ câậu, chăng lẽ cứ 1 site câu reg 1mail khaác nhau @@ ( vd forum vmk mail abc, forum mmo4me mail abdjs .v.v.)

Upvote 0
ủa sao lại ko có ? câu nghĩ ai cũng dùng nhieu mail như câậu ????
cái đó nêu câu là cheater thì đúng hơn đó còn tớ dùng 1 mail chính duy nhất có gì là sai ? câu chăc gì đã sử dụng hết tất cả caác mail đó cuủ câậu, chăng lẽ cứ 1 site câu reg 1mail khaác nhau @@ ( vd forum vmk mail abc, forum mmo4me mail abdjs .v.v.)
đâu có bảo cậu sai , mà là cảm thấy cậu quá vất vả để creat 1 mail và 1 cv đơn giản nữa là giữ nó trong đầu mình thôi :) .

Upvote 0
đâu có bảo cậu sai , mà là cảm thấy cậu quá vất vả để creat 1 mail và 1 cv đơn giản nữa là giữ nó trong đầu mình thôi :) .

để tớ giải thich cho câu rõ, nếu mình xử dụng mail khác thì lúc mình dò tìm lại acc hay pass thì ko nhớ rõ mail là chuyện rất khó, nên những thứ nào quan trọng mình chỉ sử dụng duy nhất 1 mail chính để có thể nhớ được chính xác mail nào, chẳng lẽ 365 ngày cậu login tất cả các mail để check tất cả các mail cả mail phụ @@, cậu nói cũng phải suy nghĩ chứ , có phải ai cũng như cậu nhớ cái mail phụ làm gì khi mà mình ít sử dụng nó ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week