Có sư phụ nào nhận đồ đệ ko ạ?

Ko liên quan, nhưng IQ của em 122 điểm thì cũng cao đó, :)
Capt lấy vốn đi em, rồi tiếp tục đầu tư hoặc chọn lĩnh vực khác trong mmo, việc nhận đệ phải có cái duyên với nhau, còn hầu hết phải tự lực cánh sinh
Những topic như này rất nhiều rồi nhưng hầu như ko tìm đc 1 sư phụ dẫn dắt mà khi còn bị ăn cam do scammer vào gạ bán tool, thu phí dạy học ...
Em cảm ơn lời khuyên của chị ạ!
cái tên thachthao hình như e nghe đã giúp đỡ rất nhiều người trên mmo này thì phải!
Dù chưa có đc sư phụ nhưng được chỉ comment là e thấy vui rồi :D

- chào em.. a cũng như e.. và hiện tại a cũng đang chơi vơi giữa dòng nc chảy :)). chăm chỉ onl kiếm cho mình ít vốn. xem bài nào post đầu tư ngon thì vào. nên tìm mấy site kiểu Rev Share ý ,

nếu ko có vốn bạn nên chơi capt và PTC trước đi. có vốn rồi thì chuyện qua một số khác như offer, youtube,...

Khi túi chưa rủng rỉnh thì tốt nhất ko nên chơi các chương trình invest dù là revshare hay HYIP, vì bất kể một chương trình đầu tư nào nó cũng có mức độ rủi do của nó. có những cái may thì lên như cồn còn ko may thì ko biết sẽ xuống đến đâu. vì vậy đừng bao giờ nghĩ chơi invest bằng tiền đi vay đi mượn. nếu thích chơi invest hãy chơi bằng tiền của chính mình làm ra. hoặc phải có kế hoạch độc lập trả cho người mình vay dù chương trình đầu tư của mình bị đổ vỡ.

Chúc bạn sớm tìm dc hướng đi tốt.

Nhân tiện hỏi lại câu của 1 bro ở page 1: "Where do you live?"

topic như thế này mọc lên như nấm sau mưa rồi :))))
Pro ttì không rảnh mà vô đây chỉ dẫn đâu, toàn thánh tuyển ref thôi, muốn kiếm $ thì tự mày mò đi, trông chờ vào người khác làm gì =))
biết đâu e gặp ng có duyên thì sao a :) e đang cần thật mà a nhảy vào kêu "giải trí". :)

topic như thế này mọc lên như nấm sau mưa rồi :))))
Pro ttì không rảnh mà vô đây chỉ dẫn đâu, toàn thánh tuyển ref thôi, muốn kiếm $ thì tự mày mò đi, trông chờ vào người khác làm gì =))
Pro cho e theo với :rolleyes::p

nếu ko có vốn bạn nên chơi capt và PTC trước đi. có vốn rồi thì chuyện qua một số khác như offer, youtube,...

Khi túi chưa rủng rỉnh thì tốt nhất ko nên chơi các chương trình invest dù là revshare hay HYIP, vì bất kể một chương trình đầu tư nào nó cũng có mức độ rủi do của nó. có những cái may thì lên như cồn còn ko may thì ko biết sẽ xuống đến đâu. vì vậy đừng bao giờ nghĩ chơi invest bằng tiền đi vay đi mượn. nếu thích chơi invest hãy chơi bằng tiền của chính mình làm ra. hoặc phải có kế hoạch độc lập trả cho người mình vay dù chương trình đầu tư của mình bị đổ vỡ.

Chúc bạn sớm tìm dc hướng đi tốt.

Nhân tiện hỏi lại câu của 1 bro ở page 1: "Where do you live?"
Em cảm ơn a nhé! :) Tại newbie mà hám lợi nên thế a ạ!
I live in Thanh Hóa!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week