Có thông tin Quiz delay $ những kênh đồng ý chương trình đối tác mới

tự dưng nó đề cập vụ thanh toán như cũ với kênh chưa accept thì nghi cái gì nữa. trong khi các NET khác ok tất, mình nó nói thế này thì tự hiểu là nó đang có âm mưu rồi. Chẳng lẽ nó phun thẳng vào mặt bạn là " tao delay kênh đã accept" thì bạn mới tin à
nó nói trong điều khoản mới có nghi vẫn về thanh toán 60 ngày,còn những kênh chưa đồng ý update thì chắc chắn pay như cũ .
vẫn đề là các net khác họ cho accept và thanh toán bình thường .
thì chắc chắn quiz cúng phải theo trừ khi nó scam.

tự dưng nó đề cập vụ thanh toán như cũ với kênh chưa accept thì nghi cái gì nữa. trong khi các NET khác ok tất, mình nó nói thế này thì tự hiểu là nó đang có âm mưu rồi. Chẳng lẽ nó phun thẳng vào mặt bạn là " tao delay kênh đã accept" thì bạn mới tin à
haiza...làm ăn với nó hơn năm rồi, lo mẹ gì mà cứ phải són lên

nhưng ko giải quyết nhanh thì kênh chưa đồng ý sẽ rời NET và về adsense nhá

hi. nói chung đợi thôi chứ chả biết sao, mình thì còn xót 4 em, accept hết r. quiz phán sao thì theo thôi
:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O => :(:(:(

thèn youtube nó qui định thời gian hết hạn nếu không đồng ý điều khoản thì về adsense không nhỉ

thèn youtube nó qui định thời gian hết hạn nếu không đồng ý điều khoản thì về adsense không nhỉ
nó ko nói thời điểm cụ thể, nó chỉ bảo câu nhẹ nhàng lắm " Tài khoản không chấp nhận chính sách mới thì sẽ tự rời NET và về dạng adsense"

các bác accept sẽ thấy nó thông báo kênh của bạn đã có thể kiếm tiền.. theo em nghĩ bác nào chưa accept điều kiện mới có nghĩa thời gian đó các bác ko có tiền đâu đợi mà làm gì có accept hay ko thằng quiz cũng chả làm gì được anh em vì đây là luật yt. trừ khi nó scam thôi

các bác accept sẽ thấy nó thông báo kênh của bạn đã có thể kiếm tiền.. theo em nghĩ bác nào chưa accept điều kiện mới có nghĩa thời gian đó các bác ko có tiền đâu đợi mà làm gì có accept hay ko thằng quiz cũng chả làm gì được anh em vì đây là luật yt. trừ khi nó scam thôi
tháng này nó cho ăn cam thì đắng , ăn delay cũng đắng vkl , trong lúc delay kênh nó lăn ra chết thì đau lắm bác ạ

tháng này nó cho ăn cam thì đắng , ăn delay cũng đắng vkl , trong lúc delay kênh nó lăn ra chết thì đau lắm bác ạ
quiz đang là net mạnh nó cam làm gì cho mệt, nó ăn dần có phải ngon k.

về cơ bản, nếu các bạn ko accept! thì dòng tiền-real time trong mấy ngày vừa rồi sẽ ko đc cập nhật.. vậy chốt hạ,nếu bạn nào theo quiz,coi như ytb nó cũng sẽ ko cập nhật tháng 12 cho các bạn.

chẳng biết nên theo phe nào nữa. thằng quiz thì hẹn 7 ngày, còn thằng ytb nó hẹn đến hết tháng. thì chờ thằng quiz xem nó nói gì đã. cứ đảm bảo tiền tháng 11 về túi rồi tính tiếp. chơi cái món này không manh động được

Announcements

Forum statistics

Threads
421,958
174,133
Latest member
hello88cco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back