Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Do các sự kiện gần đây với Payza, chúng ta thấy cực kỳ quan trọng để giữ cho tất cả mọi người thông báo về những gì đã xảy ra và những gì sẽ xảy ra trong vài ngày tới.

Chúng tôi đã thiết lập một ngày cho ngày hôm nay, ngày 24 tháng Bảy, để thực hiện cổng của chúng ta đối với tiền gửi và rút tiền mà không cần sử dụng một bên thứ 3, nhưng do các cuộc đàm phán với các ngân hàng, chúng tôi sẽ phải kéo dài thời gian này cho đến khi cuối tuần này.

Lưu ý rằng thế hệ kỹ thuật số sẽ có cổng xử lý riêng của mình và cổng bên thứ 3, cho phù hợp với nhu cầu của bạn.

Yêu cầu hoàn trả Payza và tình hình hiện tại

Nếu bạn mua đề từ ngày 16 tháng 7 và bạn muốn yêu cầu hoàn lại tiền của bạn, xin vui lòng giải quyết Payza thông qua liên kết này.

Bạn cũng có thể đọc thêm thông tin về cách để làm điều đó, đây.

Lưu ý rằng những người dùng yêu cầu hoàn lại tiền sẽ không thể rút lại bất kỳ lợi nhuận cho đến khi chúng tôi nhận được một câu trả lời cuối cùng từ Payza.

Tài khoản của bạn sẽ được trong một "đông lạnh" nhà nước, trong đó bạn vẫn sẽ kiếm được từ các chủ đề bạn có mua từ trước, nhưng không có lựa chọn rút sẽ có sẵn cho đến khi tranh chấp với Payza được đóng lại.

Chúng tôi không muốn gây ra bất kỳ vấn đề Payza với các sự kiện gần đây bất kể hành động của họ, trong đó có thể và sẽ cho kết quả trong vài triệu mất.

Sự kiện gần đây

Hiện tại, chúng tôi đang tài trợ cho các tài khoản của chúng tôi, và khôi phục cấp phát chính thức yêu cầu thanh toán cho EgoPay và chắc chắn rằng mỗi người sử dụng được thanh toán.

Hãy chắc chắn để kiểm tra ví điện tử của bạn thường xuyên.

tin tức cũng chung chung lắm. Tóm lại là đang đàm phán với ban và Ego sẻ ko đóng lại v.v...

As of now, we are funding our accounts, and resuming pending payments requests for EgoPay and make sure every user is paid.
tạm dịch. Hiện tại chúng tôi đang nạp tiền vào tài khoản của chúng tôi và khôi phục lại những thanh toán đang ở trình trạng đợi cho egopay và chắc chắn rằng mọi thành viên đều được trả tiền :)

Bác nhiều acc mà lo gì :m021:
Nhiều gì đâu có mỗi acc trên rút mãi chả hết :binhsua88:

Nói Thật là sau khi nó update tin này
Là mình cũng yên tâm rồi ! rút thôi . pending thì cũng được paid hết ! mai ngủ dậy là có tiền ! ko phải chém để anh em rút cùng nhưng rút trước paid trước!

- - - Updated - - -

vì không cheat ! 1 acc 1 vps nên cũng chẳng sợ bị band ! cứ rút thẳng tay .
Hì hì hôm qa em vừa ra đi 10 acc mỗi acc 9$ cái đấy là cắm 1 vps 1 acc đấy bác cứ rút thẳng tay đi :binhsua79:

tạm dịch. Hiện tại chúng tôi đang nạp tiền vào tài khoản của chúng tôi và khôi phục lại những thanh toán đang ở trình trạng đợi cho egopay và chắc chắn rằng mọi thành viên đều được trả tiền :)

Hoàn trả tiền hay là pay ra bank ego thành viên :binhsua75:

Em quyết định log ac rút hết,
Nếu được pay thì là trời cho.
Còn ban hoặc không được pay là trò chơi :D.
Đợi trờ mệt mỏi quá rồi, LÀm việc khác thì hơn

Nhiều gì đâu có mỗi acc trên rút mãi chả hết :binhsua88:

Hì hì hôm qa em vừa ra đi 10 acc mỗi acc 9$ cái đấy là cắm 1 vps 1 acc đấy bác cứ rút thẳng tay đi :binhsua79:
mình cũng rút từ ngày 21 pending rồi mà ko bị band ! đang rút 1 nửa số account về ego pending rồi ! nó xác định pay thì nó sẽ pay thôi , mà pay ko hết thì lại pending và người rút sau thì ngồi chờ tiếp .

dc đó thế thì chờ hết tuần này anh em có người phải ra đi nhiều acc mà trong đó acc lại ko phải ít tiền nhá
:binhsua80:

Nói Thật là sau khi nó update tin này
Là mình cũng yên tâm rồi ! rút thôi . pending thì cũng được paid hết ! mai ngủ dậy là có tiền ! ko phải chém để anh em rút cùng nhưng rút trước paid trước!

- - - Updated - - -

vì không cheat ! 1 acc 1 vps nên cũng chẳng sợ bị band ! cứ rút thẳng tay .
1 acc 1 vps nhưng rút về cùng egopay cho dù có add thêm mail vào cũng chưa chắc là sẽ ko bị ban acc vì hiện giờ cũng đâu có ai biết lý do ban acc đâu..

Chúng tôi đã thiết lập một ngày cho ngày hôm nay, ngày 24 tháng Bảy, để thực hiện cổng của chúng ta đối với tiền gửi và rút tiền mà không cần sử dụng một bên thứ 3, nhưng do các cuộc đàm phán với các ngân hàng, chúng tôi sẽ phải kéo dài thời gian này cho đến khi cuối tuần này.

Bác nào chờ đợi ngủ tới mai thì thôi cuối tuần hẹn gặp lại

Bác nào chờ đợi ngủ tới mai thì thôi cuối tuần hẹn gặp lại
Nó đàm phán được là đóng hết cổng thanh toán khác đó @@!

XONG ! chờ đợi là hạnh phúc . đã pay hết về EGO ! nó đã xác định trả tiền thì pending cũng trả thôi , pending thì có tội gì :) đợi ngày tiền về thôi .

Ăn bưởi ròi chứ cam quýt gì đây nữa

Câu cuối nó nhắc nhở " Kiểm tra ví điện tử thường xuyên " , có nghĩa là sẽ pay trong nay mai cho tất cả với ego,PM , còn cái bank thì đang đàm phán, vì thế khả năng là 2 cái không có liên quan gì ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week