Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
cứ xòn xòn 1 $ để xem nó pay hay pending còn quá chết tiên fee ego :)

XONG ! chờ đợi là hạnh phúc . đã pay hết về EGO ! nó đã xác định trả tiền thì pending cũng trả thôi , pending thì có tội gì :) đợi ngày tiền về thôi .
Chu choa cầu mong cho tiền về tới tay thím. Em cheat nên chờ pay chứ pending nó check ip nữa thì thấy mẹ :binhsua01:

Cả ngày ngồi F5 forum .giờ nó lại bảo cuối tuần.tốn hết cả mana :(

Pay nhanh rồi DOTA 2 cho sướng cứ ngồi rình cũng chẳng có kết quả nếu nó ko nạp tiền vào EGO ! mong rằng sớm mai thức dậy thấy vài chục cái MAIL EGO nhận tiền :)

Cả ngày ngồi F5 forum .giờ nó lại bảo cuối tuần.tốn hết cả mana :(

1 tín hiệu mừng là nó bảo check wallet thường xuyên, nhưng 1 tín hiệu buồn là nó lại thông báo chờ đến cuối tuần -.-, nguy hiểm quá, đợi chờ là hạnh phúc vậy!

Câu hỏi bên lề tí anh em cho hỏi là egopay có cho add thêm mail như bên pp hay kg vậy?
Chắc bác mới trên núi xuống. Ego add nhiêu mail cũng đc nhé thím

cho hõi sao nhìu acc nó k hiện biễu tượng ego thì rút = gì :|

Tình hình là mình đã tìm ra cách ai có muốn biết và hợp tác thì pm yahoo thosanbupbe, cách nào chỉ áp dụng cho những người có vài chục acc, nói chung là số tiền trong coin 100$ trở lên muốn rút nhanh, chỉ vài người thôi.

Tình hình là mình đã tìm ra cách ai có muốn biết và hợp tác thì pm yahoo thosanbupbe, cách nào chỉ áp dụng cho những người có vài chục acc, nói chung là số tiền trong coin 100$ trở lên muốn rút nhanh, chỉ vài người thôi.
thánh rút đã xuất hiện :binhsua85:

bác add thêm cổng pm khi rút sẽ có logo egopay nhé , coin h` điên lắm :binhsua85:

chã nhẽ add bậy hã trời >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week