Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Congratulations! You can request payout of your earnings to your e-currency or bank account.
Thế này là sao các bác nhỉ,rút xong thì pending,éo hiểu.

Congratulations! You can request payout of your earnings to your e-currency or bank account.
Cứ có tiền trong tài khoản thì rút được mà bạn, nhưng rút xong thì nó pending hay instant thì là do nó mà :binhsua87:

Vừa nhận được tiền pending rồi 1.xx$ thì phải mọi người cố gắng chờ thêm rồi sẽ tới lượt mình nhé :binhsua79:

nó nói như này bác nhá
Xin chúc mừng! Bạn có thể yêu cầu thanh toán thu nhập của bạn để e-tiền tệ của bạn hoặc tài khoản ngân hàng.

Vừa nhận được tin của anh tuanbca ãnh nhận được tiền pending rồi 1.xx$ thì phải mọi người cố gắng chờ thêm rồi sẽ tới lượt mình nhé :binhsua79:

có ko cậu? xác nhận để mọi người yên tâm nào :D

Vài Acc đều Pending cả các bác ạ,chắc nhưng cái ít $ thì thanh toán trước,ngóng vậy

nó nói như này bác nhá
Xin chúc mừng! Bạn có thể yêu cầu thanh toán thu nhập của bạn để e-tiền tệ của bạn hoặc tài khoản ngân hàng.
Xin chúc mừng! Bạn có thể yêu cầu thanh toán đến ví điện tử hoặc tài khoản ngân hàng, z dễ hiểu.

Vào check mail coi có hi vọng tiền về k . thấy có 1 thư mừng vê lu . Nhưng ai dè > [h=1]HomePay: Viettel - Mobifone khuyen mai 50% tu 25.7 den 26.7 :binhsua72:[/h]

2013-07-24 16:44:22(api) Received from[email protected]Completed$1.44Hoang Anh Tuan
Tự nhiên thấy tiếng tiền rơi lẻng xẻng (cài soft ego trên điện thoại) check thì thấy lẻ loi đúng 1 request của mình được gửi về :)), mấy acc khác pending cả mấy chục $ mà chả thấy.

có ko cậu? xác nhận để mọi người yên tâm nào :D
Của bác tuanbca mới call cho em nói thế chứ em thì chưa có thím ạ

Vừa nhận được tiền pending rồi 1.xx$ thì phải mọi người cố gắng chờ thêm rồi sẽ tới lượt mình nhé :binhsua79:

bác show cái proof lên xem nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week