Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
theo ngu kiến của em thì thế này:

Mục đích của người share tool có thể là

1. có tool riêng rùi share tool của bác ct_out đi => mục đích: bác ấy ko share nữa
2. Có thể là thủ phạm lần trước. Bị anh em chửi nhiều quá. Bất mãn nên share tiếp lần 2.

các bác cho ý kiến ạ
Tớ đang đặt vấn đề với bạn đấy. Bạn không phải đẩy quanh co. Bạn khóa hết quyền teamview vào đề phòng tớ làm gì rồi làm theo yêu cầu của tớ trong 3' thôi

Tớ chỉ cần check 1 số thứ, và kể cả bạn có delete đủ thể loại trừ cài lại win thì tớ vẫn tìm ra. 90% bằng chứng tớ tìm đc có liên quan đến bạn

liên quan tới việc gì. Bạn cứ nói rõ ra.

Nếu cần có thể nhờ moder ktr.

Mình ko yêu cầu mod kiểm tra vì không liên quan đến tiền nong. Cây ngay ko sợ chết đứng vì tớ dám chắc 90% thủ phạm là bạn

Tớ đang đặt vấn đề với bạn đấy. Bạn không phải đẩy quanh co. Bạn khóa hết quyền teamview vào đề phòng tớ làm gì rồi làm theo yêu cầu của tớ trong 3' thôi

bạn có thể nhờ mod ktr. Chứ cậu chẳng là gì mà mình phải
Mình ko yêu cầu mod kiểm tra vì không liên quan đến tiền nong. Cây ngay ko sợ chết đứng vì tớ dám chắc 90% thủ phạm là bạn

nhờ mod hay ai uy tín đi. Bạn chẳng là cái *** gì cả mà mình phải cho teamview.

Hay người đó lại là bạn. rồi vừa ăn cướp vừa la làng. VKL

Ok vậy bác Nam Tước đủ uy tín chứ

Ok vậy bác Nam Tước đủ uy tín chứ

nếu ko phải là mình. thì bạn sẽ làm gì. Có đền bù gì ko. 10$ nha. Thời gian của mình quý báu lắm ;).

send 10$ qua trung gian. bác tonghaonhi nha. Cho bạn teamview 10p =))

Sao phải xoắn. Cây ngay không sợ chết đứng. Bác ct_ou và NamTuoc vào xem nhé. Nó chối tận cùng. Tớ biết. 1$ với cậu còn có ý nghĩa nữa mà nên bạn đòi 10$ là tớ hiểu. Chắc chưa bán đc cái nào đúng ko

Và tớ dám chắc thằng share tool chính là bạn. Bạn nên tự xem lại tư cách đạo đức bản thân đi. Tớ chả rảnh để lôi ra nhưng nói thật hành động của bạn quá lộ liễu. Tớ có ip sweetness đấy. Nói thế đủ hiểu. Và nếu bạn muốn cá tớ đưa ra được bằng chứng thì bạn dám cá 500$ với tớ ko. Qua trung gian luôn

Sao phải xoắn. Cây ngay không sợ chết đứng. Bác ct_ou và NamTuoc vào xem nhé. Nó chối tận cùng. Tớ biết. 1$ với cậu còn có ý nghĩa nữa mà nên bạn đòi 10$ là tớ hiểu. Chắc chưa bán đc cái nào đúng ko

Chắc chắn vậy thì bỏ 10$ ra đi. Nếu ông chứng mình được tôi là thủ phạm. tôi chịu mất 100$

Ok thì ông send 10$ cho tonghaonhi. Toi send 100$ cho tonghaonhi

Có giám ko

Góp với cậu 5$

Chắc chắn vậy thì bỏ 10$ ra đi. Nếu ông chứng mình được tôi là thủ phạm. tôi chịu mất 100$

Ok thì ông send 10$ cho tonghaonhi. Toi send 100$ cho tonghaonhi

Có giám ko
Bắn vào đây nè : PM: U3033124 <~~ Tài khoản của ct_ou

1.Đêm qua ct_ou share tool chưa lâu thì nó pub bên TBN => nó lượn lờ ở topic này suốt.
2.Nó có acc px và nhiều auto đang cashout về px của nó nên nó có proof cashout từ coin về PX rất sớm sau khi có tool mới. Nhưng nó có rất ít hoặc ko có acc coin mấy nên mới đi sell tool thay vì chạy auto để rút $ từ coin về PX của nó.

=> nó là ` thằng có dịch vụ add mail px ăn %
=> Đoán ra nó cũng ko có khó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho