Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Bik ai thì post ra đây, cho anh/em khỏi nghi ngờ lẫn nhau, cho ct_ou report cho mod bank nick nó, pub-info cho anh-em chửi cả dòng họ nó, còn up up mở mở làm gì nữa
Cậu không làm thì cậu nhột làm gì nhỉ ?!

Vô trễ :(, ko có tool :(, típ tục ngồi nhìn đợi 23 :(
btw: cứ mỗi phút lại có 1 con chó dc sinh ra :-s

Cậu không làm thì cậu nhột làm gì nhỉ ?!

Dc thì ra yh tui đưa info, lớn hơn tui mấy tuổi có vợ có con mà trẻ con thế, bik thì pub info ra, tui nghĩ trong đây chỉ có mình ông là có tool riêng, và cái nick nào đó hôm qua, tui thì ko có bản lĩnh làm code rồi, tui cũng bik thebotnet tui lập nick bất cứ forum nào cũng là jimmykid, ko phải chó ko cần phải clone nick

Dc thì ra yh tui đưa info, lớn hơn tui mấy tuổi có vợ có con mà trẻ con thế, bik thì pub info ra, tui nghĩ trong đây chỉ có mình ông là có tool riêng, và cái nick nào đó hôm qua, tui thì ko có bản lĩnh làm code rồi, tui cũng bik thebotnet tui lập nick bất cứ forum nào cũng là jimmykid, ko phải chó ko cần phải clone nick

Cậu nói hơi quá rồi, câu kia của lão GAY chỉ mang ý giỡn thôi.

Cậu biết nói vậy thì cậu cứ im lặng là vàng đi.
Chuyện của tớ và ct_ou không mắc tới cậu quan tâm tới làm gì.
Ok !?
Còn chuyện lớn nhỏ, ăn nói thế nào thì cậu xem lại tấc rồi tự suy nghĩ nhé.

Thằng loằn nào cứ thích pub ý nhỷ... gai vãi lồng ra chứ

Cậu biết nói vậy thì cậu cứ im lặng là vàng đi.
Chuyện của tớ và ct_ou không mắc tới cậu quan tâm tới làm gì.
Ok !?
Còn chuyện lớn nhỏ, ăn nói thế nào thì cậu xem lại tấc rồi tự suy nghĩ nhé.

Nếu ko ảnh hưởng tới tui ko nói làm gì cho mệt người, còn bác thì cứ nhắm vào tui nên tui phải nói thôi, những câu nào nói đùa thì bác tự hiểu !!

Tui ko có cãi với bác nữa, tui cũng mệt, còn bác và tui là người thế nào thì tự bản thân hiểu. THE END

Last edited:
Nếu ko ảnh hưởng tới tui ko nói làm gì cho mệt người, còn bác thì cứ nhắm vào tui nên tui phải nói thôi, những câu nào nói đùa thì bác tự hiểu !!
Thế cậu có hiểu việc không phải của mình thì cứ đứng nhìn không ?!
Anh em đang truy con C HÓ này mà cậu cứ xồn xồn lên y như răng cậu đang lo sợ vậy !?

:pavatar của bác làm ảnh hưởng đến e nè

lý do + mục đích ?
Tớ chỉ cần check 1 số thứ, và kể cả bạn có delete đủ thể loại trừ cài lại win thì tớ vẫn tìm ra. 90% bằng chứng tớ tìm đc có liên quan đến bạn

Thôi bạn ah,dĩ hòa vi quí, cứ để bác Nam Tước xử lý rồi kiểu gì cũng báo cho a e mà :)

Các bác cứ bình tĩnh và chờ đợi kết quả từ namtuoc và ct_ou, đừng làm mất hòa khí. Phim hay còn dài mà.

theo ngu kiến của em thì thế này:

Mục đích của người share tool có thể là

1. có tool riêng rùi share tool của bác ct_out đi => mục đích: bác ấy ko share nữa
2. Có thể là thủ phạm lần trước. Bị anh em chửi nhiều quá. Bất mãn nên share tiếp lần 2.

các bác cho ý kiến ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week