Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
làm sao mà ko có , h` bác down tool và sử dụng xem coi đc ko
Ồ thế chắc bác ct_ou code lại bản mới à, bản h qua h vẫn xài bt.
:D đã check, bản này nó tự tắt, haha. Mà cũng ko phải sv gì đâu !

Hi vọng là 23 nó pay qua payza, ko còn phải cảnh chờ đợi này nữa. Lấy tiền xong nghĩ coin cho nó khỏe, cộng đồng VN thật là chán

Ở đây 1 là người có tool, 2 là thằng đó nghĩ chơi coin phá thôi, tui kêu bác ct_ou làm key cho soft thêm để hạn chế phá.

Nói chung có khi nói trúng ai đó người đó giật mình thôi :rolleyes:

Tui nghĩ bán key thì bác ct_ou team qua điền key luôn, cho nó khỏi mua bán lại :), chắc giờ này gia đình nó cũng tổn thọ lắm khi anh/em đang chửi gia đình dòng họ của nó
:pcậu ơi avatar nhìn phê quá :D bx cậu à

Link down tool mới dưới chữ ký. Lần này ai mà bán tool cho nước ngoài share tool cũng vậy thì đừng có trách ta

Xóa hết rồi add lại nhé anh em :p
Ta đối xử như thế này là quá tình nghĩa rồi liệu mà chơi.

Pass unlock là gì thế ct_ou?

thì bác bật trước lúc bác ct_ou tắt sever thì bt , h` tắt tool và mở lại xem :D
Ồ qua hay, bác ct_ou quả là thông mình, :D, h thì hết share tool được rồi nhé !. Chắc h bác ct_ou nên mở 1 thời điểm cố định để ae bật tool để treo. :D Xong thì khoá lại.;)

Ồ qua hay, bác ct_ou quả là thông mình, :D, h thì hết share tool được rồi nhé !. Chắc h bác ct_ou nên mở 1 thời điểm cố định để ae bật tool để treo. :D Xong thì khoá lại.;)

1 ý kiến khá hay :)

Pass unlock là gì thế ct_ou?
Thằng kia nó đưa link down luôn nên khóa lại rồi.
Thằng chó kia tao biết mày đang ở đây và mày đang đọc bài này. Tao muốn biết mày là thằng L nào, và mày làm vậy có mục đích gì, nếu mà mày làm vầy để tao không share thì mày sai lầm rồi con, tao vẫn share, còn nếu mày bán nước lấy tiền thì mày cũng chẳng bằng con chó đâu con ạ

Ku Shin cãi không lại tụi ni :D xong close thread lun rầu ;)

Thằng kia nó đưa link down luôn nên khóa lại rồi.
Thằng chó kia tao biết mày đang ở đây và mày đang đọc bài này. Tao muốn biết mày là thằng L nào, và mày làm vậy có mục đích gì, nếu mà mày làm vầy để tao không share thì mày sai lầm rồi con, tao vẫn share, còn nếu mày bán nước lấy tiền thì mày cũng chẳng bằng con chó đâu con ạ
Đã điều tra xong. Chính xác 97% luôn rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week