Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Chửi như anh luôn nó mới hiểu :D
chui như bác thì chỉ mang tầm quốc gia thôi...còn iêm chui thì mang tầm vóc quốc tế...nó hiểu mà cả thế giới biet tieng anh hoặc google dịch cũng hiểu

:eek: đã bảo a rút kinh nghiệm rùi mà ko nghe
có nhiều ng nhìn cái lợi trc mắt mà ko tính xem nếu ko share thì sẽ thu về đc bnhiu
hayzzzzzzzzzzzzzz

:eek: đã bảo a rút kinh nghiệm rùi mà ko nghe
có nhiều ng nhìn cái lợi trc mắt mà ko tính xem nếu ko share thì sẽ thu về đc bnhiu
hayzzzzzzzzzzzzzz

Em gái này nói lúc nào cũng hợp ý mình.

Có thể có 1 số thành phần có tool riêng, thấy bác ct_ou share tool, nên cố tình đem đi share cho ct_ou đóng lại

Mình nghĩ bác ct_ou nên làm cái key để hạn chế tình trạng có 1 số thằng ăn hôi, và 1 số thành phần ngu học ko phá nữa

Có thể có 1 số thành phần có tool riêng, thấy bác ct_ou share tool, nên cố tình đem đi share cho ct_ou đóng lại

Mình nghĩ bác ct_ou nên làm cái key để hạn chế tình trạng có 1 số thằng ăn hôi, và 1 số thành phần ngu học ko phá nữa
Cậu không coi àh ?! Cái nó share bên TBN là hàng của ct_ou code nhé.
Hay thằng đó chính là cậu nhỉ ?! :rolleyes:

Bán key nên team view luôn , lỡ bọn nó mua của bác ct_ou xong đem bán lại cho tụi tbn mắc hơn :D

Bác đọc ko hiểu à, có tool riêng vì sợ bác ct_ou làm tool ra họ ko về $ hạn chế nữa, nên cố tình đem đi share tool bác ct_ou để ct_ou đóng tool lại, tui yêu cầu làm key để nó ko bán, cũng ko phá dc.

Còn nói luôn thằng nào share tool cả dòng họ nó còn thua con chó. Bác ok rồi chứ.

ý ông ấy là người nào đó có tool riêng cố tình làm bài đó để cho lão ct_ou đóng tool lại không share nữa để người ta rút được nhiều hơn :)

Khổ mấy người chơi nhỏ nhỏ thôi, người nào chơi lớn kiểu gì cũng đi thuê người viết hoặc xài chung với ai đó

Ở đây 1 là người có tool, 2 là thằng đó nghĩ chơi coin phá thôi, tui kêu bác ct_ou làm key cho soft thêm để hạn chế phá.

Nói chung có khi nói trúng ai đó người đó giật mình thôi :rolleyes:

Tui nghĩ bán key thì bác ct_ou team qua điền key luôn, cho nó khỏi mua bán lại :), chắc giờ này gia đình nó cũng tổn thọ lắm khi anh/em đang chửi gia đình dòng họ của nó

Bán key nên team view luôn , lỡ bọn nó mua của bác ct_ou xong đem bán lại cho tụi tbn mắc hơn :D
tớ thấy 1 key 1 máy giống soft captcha XD được đấy ai cần thì pm riêng khỏi lo bọn c hó nó share :)

Ở đây 1 là người có tool, 2 là thằng đó nghĩ chơi coin phá thôi, tui kêu bác ct_ou làm key cho soft thêm để hạn chế phá.

Nói chung có khi nói trúng ai đó người đó giật mình thôi :rolleyes:
Mà làm key thì chắc cũng phải mua và thằng đó sẽ mua key và sell lại với giá cao, kiểu gì cũng ko chặn được nó.

tớ thấy 1 key 1 máy giống soft captcha XD được đấy ai cần thì pm riêng khỏi lo bọn c hó nó share :)
cũng vậy thôi bác , bên tbn đọc key cho thằng đó xong thằng đó đọc key cho bác ct_ou , tốt nhất team view

Nói chung chả cần biết nó là thằng đem bán hay là chơi chiu, dù sao nó cũng đã chơi mình. Mình chơi lại thôi ngại mẹ gì :D

Kakaka... đang nghĩ tới 1 thàng C HÓ.... ct_ou buzz yahoo tớ phát

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week