[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Thím cường vẫn hóng được à. Cho đi tiếp nốt cái clone này là ngồi tự kỷ

Tớ vẫn bt đây này. Các bạn cho auto 15s đi để 0s như kiểu dos nó. 400k mem mà như thế này thì coin đi lâu rồi
thật ko công bằng :(( mình cũng 15s mà 4 ngày rồi ko có acc nào cả. Ức quá đi mất

nó cho cập nhập profile rồi a/e vô add paxum kìa

Gì nữa đây bác, nãy giờ war nhau giờ lại troll nhau
tự tin để tớ post bằng chứng lên nhá tớ chụp ảnh sẵn rồi
đó là lý do tại sao tớ chỉ đổi pass 6 acc 10$ và những acc còn lại không đổi

tự tin để tớ post bằng chứng lên nhá tớ chụp ảnh sẵn rồi
đó là lý do tại sao tớ chỉ đổi pass 6 acc 10$ và những acc còn lại không đổi
Nói cái gì thế thích làm gì làm đi @@ nói đây làm gì bán acc xong rồi giờ đòi acc nữa là sao

ạc lại có WAR :)) các cuộc chiến nổ ra liên tọi

Đỡ buồn ngủ hẳn. Nhưng ko đồng tình vụ war nhé. Pioneer và zylong186 cổ vũ cho hành động xấu trên, hy vọng mod tặng 2 bạn ấy mỗi bạn 1 điểm.

Đỡ buồn ngủ hẳn. Nhưng ko đồng tình vụ war nhé. Pioneer và zylong186 cổ vũ cho hành động xấu trên, hy vọng mod tặng 2 bạn ấy mỗi bạn 1 điểm.
ặc ặc :binhsua04: ko có cổ vũ nhé chỉ SoS hai bạn ấy cẩn thận thôi.

ặc ặc :binhsua04: ko có cổ vũ nhé chỉ SoS hai bạn ấy cẩn thận thôi.

Có tật giật mình à. Lần sau thấy war thì tránh xa ra kệ chúng nó. Mod khắc vào xử lý. Coi như mình ko nhìn thấy gì kẻo nói 1 2 câu vạ lây đấy

Có tật giật mình à. Lần sau thấy war thì tránh xa ra kệ chúng nó. Mod khắc vào xử lý. Coi như mình ko nhìn thấy gì kẻo nói 1 2 câu vạ lây đấy
Chuẩn luôn. Mà không biết khi nào rút đc ta :binhsua04:

Chào Appserv và nh0x9teen, các bạn đang có xích mích về chuyện mua/bán thì ra ngoài đã có thread report. Trước khi xong sự việc này tốt nhất là đừng lôi vào đây cãi nhau nữa nhé :)

nh0x9teen bạn đang có lệnh triệu hồi từ mod binh6699 kìa vào xử lý rõ ràng đi nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week