[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Tình hình có ai dc nhát nào ko :binhsua164: ngày thứ 4 rồi :binhsua129:
Do ăn ở gòi... người ta with ACC con nào cũng còn có mí cents... nhà mi còn y nguyên ;))

pờ rồ là phải đợi bọn loi choi đi ngủ hết rồi mình mới chiến ;)) mấy pờ rồ sáng lặn mất tăm, tối mới xuất hiện.
Thread lúc nào cũng >80 mem túc trực, bất kể ngày đêm. Thiệt là hot quá đi mà :binhsua146:

pờ rồ là phải đợi bọn loi choi đi ngủ hết rồi mình mới chiến ;)) mấy pờ rồ sáng lặn mất tăm, tối mới xuất hiện.
Thread lúc nào cũng >80 mem túc trực, bất kể ngày đêm. Thiệt là hot quá đi mà :binhsua146:
ngày kiếm cả 100$ làm sao ko hot đc hả mod :))

Cả ngày hem về được em paxum nào về được mỗi 1 $ ego :( quá buồn

Last edited by a moderator:
Do ăn ở gòi... người ta with ACC con nào cũng còn có mí cents... nhà mi còn y nguyên ;))
:dam::dam::dam: trùm troll ! ko ai thu tiền chém gió có khác :))

thấy ADMIN thông báo trên CHAT là 2-3 hôm nữa pay all qua cả ego nhưng trắc nó sẽ nhở giọt như paxum thôi . ai liều thì làm vài phát pending trước đợi 3 hôm nữa paid là vừa , ko thì nó vẫn refund mà

thấy ADMIN thông báo trên CHAT là 2-3 hôm nữa pay all qua cả ego nhưng trắc nó sẽ nhở giọt như paxum thôi . ai liều thì làm vài phát pending trước đợi 3 hôm nữa paid là vừa , ko thì nó vẫn refund mà
để auto qua paxum cho thơm khi nào tới đó tính :binhsua146:
lúc đó edit auto lại mệt nữa

Bác làm chuột bạch đi :))

dạ vâng ao ước của e là ngồi ở nhà ngày có 2 củ đi chơi :binhsua113:

mình thì vẫn dành time chủ yếu rèn luyện sức khỏe vs học hành làm việc mặc dù nếu tập trung 100% ngồi ở nhà bên máy tính chắc kiếm dc cả tỉ mất ( không chém )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week