[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Bác làm chuột bạch đi :))
có mà! cũng pay mấy account bị pending thì cứ để đó chứ lo gì đâu ! nó lại refund thôi mà :) chứ pay paxum 10$ về 9 $ ,dịch vụ ăn 20 % , fee ex giờ cũng 10$ :( còn đâu là tiền nữa :((

mình thì vẫn dành time chủ yếu rèn luyện sức khỏe vs học hành làm việc mặc dù nếu tập trung 100% ngồi ở nhà bên máy tính chắc kiếm dc cả tỉ mất ( không chém )
pác làm đi rồi kiếm 1tỉ chắc pác tưởng dễ ăn dễ thì e cũng đã kiếm pác ạ 1 ngày làm sao pác làm xuễ hết đc

- - - Updated - - -

có mà! cũng pay mấy account bị pending thì cứ để đó chứ lo gì đâu ! nó lại refund thôi mà :) chứ pay paxum 10$ về 9 $ ,dịch vụ ăn 20 % , fee ex giờ cũng 10$ :( còn đâu là tiền nữa :((
tớ thì có acc nên ko lo :binhsua146:

mình thì vẫn dành time chủ yếu rèn luyện sức khỏe vs học hành làm việc mặc dù nếu tập trung 100% ngồi ở nhà bên máy tính chắc kiếm dc cả tỉ mất ( không chém )
có chiêu gì dậy mình với , mình online cả ngày ở nhà nè !

- - - Updated - - -

nhưng fee ex ra PM bây giờ min 10$ rồi . phải đợi nhiều tâm 100-200$ mới ex 1 lần . mà đâu phải rút về được nhiều thế đâu

pác làm đi rồi kiếm 1tỉ chắc pác tưởng dễ ăn dễ thì e cũng đã kiếm pác ạ 1 ngày làm sao pác làm xuễ hết đc

- - - Updated - - -

k phải cái coin này, t ghét mấy cái trò 0.1 $ vs 1$ lắm

có chiêu gì dậy mình với , mình online cả ngày ở nhà nè !

- - - Updated - - -

nhưng fee ex ra PM bây giờ min 10$ rồi . phải đợi nhiều tâm 100-200$ mới ex 1 lần . mà đâu phải rút về được nhiều thế đâu

300$ tớ ex 1 lần :))

- - - Updated - - -

k phải cái coin này, t ghét mấy cái trò 0.1 $ vs 1$ lắm
thế pác đừng chơi coin nữa đỡ tốn 1 miệng ăn :binhsua146:

add được paxum có mail từ coin rồi đó ! cũng ít bị 503 hơn
Inversun
còn cắm thêm account coin nữa không ? nếu cắm thêm thì pm yahoo mình . cả 2 cùng kiếm

tớ còn 60 acc chưa cắm xong mà $ thì về ít nản chết đi nè dạo này log vao vps khó khăn nên ko làm nhanh đc :((
vậy ko muốn làm để rút ego thì thôi . việc của cậu chỉ là cắm và mình rút ego . xin lỗi MOD hơi riêng tư nếu ko đúng rule .

- - - Updated - - -

uh cái coin khác cơ c
coin khác thì ko liên quan đến topic này rồi cậu :) trắc cậu kiếm vậy cần gì làm coin :) có gì hay về coin share cho anh em 4rum đi .

vậy ko muốn làm để rút ego thì thôi . việc của cậu chỉ là cắm và mình rút ego . xin lỗi MOD hơi riêng tư nếu ko đúng rule .
thôi tớ có acc paxum nên để rút paxum luôn mắc công :D cắm cũng mệt chết đi đc chứ sướng gì cậu nhưng khi có tiền thì lại hung hằng làm =))

chuẩn bị up video rút ego :D

Last edited by a moderator:
trả theo ngày qua ego ! cậu làm ref mình mình reback lại tiền ref . treo 5 account /1 vps là có thêm 1 $ nữa rồi . pay qua EGO . MOD không cho tạo thêm topic về coin ko mình lập topic tuyển ref reback qua ego hàng ngày có mà tranh nhau . vẫn cắm được mà vẫn được thêm tiền reback qua ego . để mai xin ý kiến MOD tạo thêm topic tuyển ref
h tớ lười tạo acc lắm khi nào nó paid đều đều mới có sức tạo :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week