[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Sao tớ vừa mới rao bán 1 phát bị ăn thẻ cảnh cáo và xóa cm mấy bạn trong này rao bán ngã giá mãi mà ko sao thế nhể

giờ thì auto ngon lành rồi ko bị đá ra nữa!!! đến khổ với hôm qua cứ 5 phút là lại vào chỉnh lại 1 lần ức chế vờ lờ ra!!! :binhsua105::binhsua105:

Sao tớ vừa mới rao bán 1 phát bị ăn thẻ cảnh cáo và xóa cm mấy bạn trong này rao bán ngã giá mãi mà ko sao thế nhể

Chắc do ăn ở bẩn thỉu mọi người ghét =))

Có ai ngã giá đâu, inbox hết mà :)

Bác này cắm sao active hay vậy ta, mình cắm 2 acc toàn bị inactive :(
Reg trên VPS rồi cắm luôn, lúc đầu mình cắm 4-5 con VPS cho chạy đồng thời, sau VPS die mất mấy con h còn mỗi 1 con VPS đang chạy Gomez, hôm nay vào tự nhiên thấy active. Trong lúc chờ coin paid thì cắm tạm vậy.

mod đi ngủz hết rồi nên sell đó :binhsua08:

s0ckisdie dành cho bạn 7 ngày để có thể đọc thêm rules. Hình như nhắc nhở cũng chỉ là khái niệm thôi, bây giờ sẽ hành động vậy :)

s0ckisdie dành cho bạn 7 ngày để có thể đọc thêm rules. Hình như nhắc nhở cũng chỉ là khái niệm thôi, bây giờ sẽ hành động vậy :)
OMG tưởng mod ngủz rồi ... :binhsua53:

Ai rút đc phát nào nữa chưa . post lên cho ae có tin thần cái coi :binhsua04:

OMG tưởng mod ngủz rồi ... :binhsua53:

Thực ra mình không chiến coin nên cũng không có gì tại thread này để ngó cả. Nhưng các bạn biết đấy, coin hot và những chủ đề của nó cũng rất hot, thread này mới lập từ hôm qua đến nay cũng được 90 pages rồi, đủ hiểu nó hot thế nào. Cho nên việc quản lý không phải đơn giản, có nhắc nhở, có thông báo, nhưng các bạn không hiểu cho mình thì mình cứ theo luật mà làm vậy :|

Thực ra mình không chiến coin nên cũng không có gì tại thread này để ngó cả. Nhưng các bạn biết đấy, coin hot và những chủ đề của nó cũng rất hot, thread này mới lập từ hôm qua đến nay cũng được 90 pages rồi, đủ hiểu nó hot thế nào. Cho nên việc quản lý không phải đơn giản, có nhắc nhở, có thông báo, nhưng các bạn không hiểu cho mình thì mình cứ theo luật mà làm vậy
Hồi chều bị 1 cái thẻ 3 point mod này xong, mod này phang nặng tay ghớm :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week