[Coingeneration] - [COING with được qua Paxum - COING vẫn sống]

Status
Not open for further replies.
Tớ 8 acc được 1 acc về 13.28$ bạn à. Sao nó ko về hết mà lại về 1 acc nhể tất cả còn nguyên ko block. Tiện đây ai cho tớ hỏi paxum ex ra PM site nào với. ex xong tớ sẽ hậu tạ

Tớ rút đc trước bạn 1 chút 13,28 hay là mai đánh đề 28 nhể

Tớ 8 acc được 1 acc về 13.28$ bạn à. Sao nó ko về hết mà lại về 1 acc nhể tất cả còn nguyên ko block. Tiện đây ai cho tớ hỏi paxum ex ra PM site nào với. ex xong tớ sẽ hậu tạ

về thơm thế tớ cắm cả ngày hôm qua về được có 1 acc 9.46$ à!!! hôm nay cắm cả ngày rồi mà chưa thấy kết quả gì nữa!!! :((

Vẫn chưa add được mail Paxum hả các bác :binhsua04:

thế này rút paxum về cũng để ngắm rùi :( thui có lẽ là dừng auto tại đây ! chờ PP vậy :(

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]paxum.com[/SIZE][/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
You've Got Cash!
[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Dear John Humphries,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]This email confirms that [email protected] Digital Generation just sent you money with paxum.com[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=+2]Payment Details[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Transaction Number: 12378297
Transaction Date: 2013-08-03 06:17:46
Amount: 13.28 USD
Note:
[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Please contact us for further information or to make your thoughts known to us.[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]Sincerely,[/SIZE][/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][SIZE=-1]paxum.com team[/SIZE][/FONT]

PAXUM INC - Complete payment solution for electronic commerce. 1-866-347-4781 [email protected]

Thỏa lòng mong mỏi của các bạn

thôi đi ngủ ! sang tuần thứ 2 không biết có gì thay đổi không nữa :( ôi giấc mơ mua con 4 bánh :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week