Help Coingeneration đã chính thức nát

còn 80$ hy vọng hôm nay rút ra được luôn

lại thêm 1 thánh chém gió, và hôm qua MagicKaitokid đã bị chém hết nick clone ;))
VÀ NICK NÀY ĐC TẠO TỪ HÔM QUA VÀ ĐANG CHÉM GIÓ Ở CÁC TOPIC KHÁC.

=> Mới tạo nick mà vô comment các topic như người chơi từ lâu
http://mmo4me.com/member.php?53470-mmoprovn

ảnh 7 về 13

Hồi đầu mới install bị báo malware nên cũng chả chơi :binhsua58:
Mà đọc 2pic này thấy nhiều người có tư tưởng hay thật: vn ko cheat thì nước ngoài cũng cheat, thôi thì cheat luôn đi, và cheat pro hơn nước ngoài để ăn nhiều hơn :binhsua53:
Mình ko nghĩ là "nước ngoài" nào cũng cheat, và mình biết là VN được xếp vào top cheat trong MMO.
Đag nghĩ vớ vẩn về văn hóa, nhân cách, con người, thế hệ sau,... cũng chả dám cmt tiếp =.=

Hồi đầu mới install bị báo malware nên cũng chả chơi :binhsua58:
Mà đọc 2pic này thấy nhiều người có tư tưởng hay thật: vn ko cheat thì nước ngoài cũng cheat, thôi thì cheat luôn đi, và cheat pro hơn nước ngoài để ăn nhiều hơn :binhsua53:
Mình ko nghĩ là "nước ngoài" nào cũng cheat, và mình biết là VN được xếp vào top cheat trong MMO.
Đag nghĩ vớ vẩn về văn hóa, nhân cách, con người, thế hệ sau,... cũng chả dám cmt tiếp =.=
kiếm tiền thì chẳng liên quan đến nhân cách hay văn hóa con người nha bạn. Có tài biết kiếm tiền thì cứ việc. Còn nếu thật sự site nó muốn cấm thì thiếu gì cách để nó phát hiện ra. Đầy site ko cheat đc đó thôi

Còn thế hệ sau à :)) Đừng nghĩ đến cho mệt đầu

ko biết cheat thì phải chịu, chứ biết thì lại chẳng làm :)) Ở đó mà nhân với cách.

Mình cả đời chưa cheat cái gì bao giờ . Ngoài trước kia cheat captcha pix 1 chút rồi bị cấm thì thôi luôn

kiếm thế thôi các anh ạ :binhsua155: có 4 ngày với 1 newbie đã tnay rùi thì ko hiểu mấy anh bro tnao ạ :binhsua157:mất công lập ra cái PM mà rút đc có tí tiền

ko biết cheat thì phải chịu, chứ biết thì lại chẳng làm :)) Ở đó mà nhân với cách.
Theo bạn thì ko biết cheat là 1 sự thua thiệt hay sao mà "phải chịu"? Và bạn dám chắc rằng bất cứ ai hễ biết cách cheat là sẽ cheat???
Ko biết bạn đã biết được bao người, nhưng cái khái niệm nhân cách của bạn có vấn đề.

Theo bạn thì ko biết cheat là 1 sự thua thiệt hay sao mà "phải chịu"? Và bạn dám chắc rằng bất cứ ai hễ biết cách cheat là sẽ cheat???
Ko biết bạn đã biết được bao người, nhưng cái khái niệm nhân cách của bạn có vấn đề.
vớ vẩn, mấy thằng ko biết cheat thì cứ to mồm chửi bọn cheat. Nên nhớ là đây là MMO. Ko phải lớp học giáo dục công an.
Nhân cách mình thì ko có vấn đề, nhưng trình độ mình thì có vấn đề. Mình gà mình ko biết cheat. Còn bạn pro mà bạn ko cheat thì là bạn "có vấn đề " thật rồi đấy ;))

Pro, Đại gia trong mmo thì ngoài mấy ông có tiền đầu tư thật sự đa phần là dân cheat và dân "kiếm tiền bẩn bằng nhiều cách" chứ làm ăn đàng hoàng ở MMO may ra kiếm đc vài triệu 1 tháng như mấy ông bên captcha thôi :))

K có gì bất ngờ. Site vừa mới ra đã biết trước. Chỉ là sớm hay muộn thôi. Cũng may ta mới treo ngày đầu, nó k lên, treo quài k đc --> ghét, bỏ :binhsua146:

Vn mình đó giờ cheat là nổi tiếng TG rồi. Nước cũng nghèo, mà dân trí thì cao (éo cao thì quái gì mà cheat đc) --> đâu đáng trách:binhsua06:

K có gì bất ngờ. Site vừa mới ra đã biết trước. Chỉ là sớm hay muộn thôi. Cũng may ta mới treo ngày đầu, nó k lên, treo quài k đc --> ghét, bỏ :binhsua146:

Vn mình đó giờ cheat là nổi tiếng TG rồi. Nước cũng nghèo, mà dân trí thì cao (éo cao thì quái gì mà cheat đc) --> đâu đáng trách:binhsua06:

Kể ra thì trình mấy thằng làm site nó chẳng kém dân cheat nhưng mục đích của nó là gì mới quan trọng. Đầy site đến mấy ông pro cũng chẳng gian lận đc của nó. UG cũng bó tay.
Nói chung là do site chứ ko phải dân cheat ;)) , mình thì trước giờ ko biết cheat (nói rõ ko lại kêu mình cheat nên bênh) nhưng mình cũng ko có thành kiến với dân cheat nói chung là VN biết cheat thì nước ngoài cũng biết. Và dân TQ mà biết thì khỏi bàn. VN liệu cheat = 1/1000 của nó ko :)

Vào hồi 8h30 sáng nay. Các cheater đã lập hàng loạt acc chiến site này và kết quả là site không đủ khả năng chi trả vì quá tải và đã rút lui bằng cách im lặng

Với phần mềm quản lý chuyên nghiệp như thế này thì site bị nát là điều dễ hiểu :binhsua168:

Các bác đừng nên tốn thời gian vào site này nữa nhé :binhsua58:

thế thì Móm hết gòi :binhsua56:

cơ bản là cái lợi của cheat mang lại có đủ lớn hay ko để các bạn có thể bỏ sức vào mà cheat , cũng như các bạn ko biết hack tk người khác như thế nào thì có thể các bạn ko tham , nhưng một khi các bạn biết hack 1 tk 5 10k lr tôi hỏi các bạn có tham ko , tham gia kiếm tiền mà bảo ko tham thì thôi thua rồi , quang trọng là các bạn có thấy đáng ko hay thôi =))

ra đi nhanh hơn cả roxilia :binhsua159:công ty kĩ thuật số gì mà cùi quá :binhsua156:tắt máy đi ngủ cho đỡ hại máy thôi các anh ơi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back