Other Cointellect - cointellect.com - Treo máy 0.2EURO/ ngày

Mới tải về dùng thử, nó ngốn 100% CPU :D Mà k biết cái này nhiều máy chạy 1 mã đc k nhỉ
chỉnh thấy xuông coi vẫnlên như thường. mình rut dogcoi thanh toán ngay và luôn

đây là máy sv của mình. chip 16 nhân. con này quá vip rồi. không biết 1 tháng có đủ tiền ăn sáng không nhỉ? :p:p:p:p:p

chỉnh thấy xuông coi vẫnlên như thường. mình rut dogcoi thanh toán ngay và luôn
speed của mình gấp hơn 6 lần của bạn chắc một ngày sẽ kiếm được gấp 6 lần. không biết chỗ 672 kia bạn kiếm trong mấy tiếng vậy?

speed của mình gấp hơn 6 lần của bạn chắc một ngày sẽ kiếm được gấp 6 lần. không biết chỗ 672 kia bạn kiếm trong mấy tiếng vậy?
chắc vào khoảng 6h, còn mình thấy để max cung không nhanh hơn ,còn của mình để max chỉ đc 24h/s thôi

Last edited:
máy em là con lap asus k53 i5, em chạy thử đc vài hôm.chỉ treo từ 12h đêm đến 6h sáng, và nhận thấy rằng để max 100% hay thấp hơn ( có phải cái số DOGE chạy liên tục là số dogcoin minh đào đc không) thì không khác nhau mấy,
Khuyên bạn không nên chơi trên máy cá nhân, đã vậy còn lap nữa chứ. Không die lúc này thì nó cũng giảm hiệu năng sau này, tại sao người ta gọi những máy móc chuyên dụng cày coin là "trâu" vì nó vắt kiệt sức làm việc của máy :( cắm VGA cày mà nó còn cháy nổ như pháo hoa kia kìa, nhiệt độ thì toàn 7x độ :) riêng thàng scrypt dogecoin thì phải 8x độ quá :D

Khuyên bạn không nên chơi trên máy cá nhân, đã vậy còn lap nữa chứ. Không die lúc này thì nó cũng giảm hiệu năng sau này, tại sao người ta gọi những máy móc chuyên dụng cày coin là "trâu" vì nó vắt kiệt sức làm việc của máy :( cắm VGA cày mà nó còn cháy nổ như pháo hoa kia kìa, nhiệt độ thì toàn 7x độ :) riêng thàng scrypt dogecoin thì phải 8x độ quá :D
MÌNH chỉ treo thử thôi, chứ không định chơi vs nó,

Mình tính ra cứ 5p là được khoảng 130vnđ. Máy mình để 100% cũng chỉ mất 50%cpu. Thế này cả ngày được 30k thôi à?

Nhiều bạn tính kiểu gì ra 2.8e voi 30k vay. Chay 24/24 cung chi dc tam 0.2e thoi. Tinh ra la khoang 5k - 6k vnd thoi.

Chơi cái này xác định dùng máy chùa cắm thôi. Chứ cắm máy ở nhà sợ ko đủ tiền điện với linh kiện nhanh hỏng.

Mình đang cắm 2 máy. Tính ra ngày đc khoảng 4500 doge. ~ 13k vnđ.

đây là máy sv của mình. chip 16 nhân. con này quá vip rồi. không biết 1 tháng có đủ tiền ăn sáng không nhỉ? :p:p:p:p:p
Pác đừng chạy vậy phí lắm, chia ra thêm vài vps cho nó chạy để tăng thu nhập.
Chỉ cần vps 3Ghz - 4Ghz là được ~0.2eur / ngày rồi.

Tính kỹ ra đầu tư VPS có Ghz cao thế nào thì ko có lời nhiều hoặc lỗ. Nhìn vào cái Pool Mhz ~ 2,315Mhz/s, cho nên chỉ cần ~3Ghz CPU là sẽ kiếm được ~0.2eur/ngày, ko cần CPU cao Ghz đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week