Got Paid ComingProfit - Comingprofit.com

Penalty Notification

Hello threetwo579,

Your account has been charged for $1.00
You can check your statistics here:
http://www.comingprofit.com

Good luck.

trùng ip rồi, thằng này viện cớ vl lắm

- - - Updated - - -

cái gói 27% For 4 Days có cần ref chơi cùng ko hả các bạn
27% cần ref đó, đọc FAQ cho chính xác đi bạn

27% cần ref đó, đọc FAQ cho chính xác đi bạn
Nếu ko có thì sao hả bác, em vẫn thấy nó trả tiền hàng ngày. Cái FAQ nó vẫn chưa cập nhật hết, toàn nói về LR này nọ
Code:
After I make a withdrawal request, when will the funds be available on my Libertyreserve account?
All the payments are instant for regular plans like ; 7% Daily for 20 Days, 120% After 5 Days, 145% After 10 Days, 170% After 15 Days. But If you will deposit in any other plan, You must be make three active referrals for same offer in which you deposited. Otherwise, you will face loss, when offer will be close. Other offer deposit + Earning will be detect from your account, when offer will be finish.

Nếu ko có thì sao hả bác, em vẫn thấy nó trả tiền hàng ngày. Cái FAQ nó vẫn chưa cập nhật hết, toàn nói về LR này nọ
Code:
After I make a withdrawal request, when will the funds be available on my Libertyreserve account?
All the payments are instant for regular plans like ; 7% Daily for 20 Days, 120% After 5 Days, 145% After 10 Days, 170% After 15 Days. But If you will deposit in any other plan, You must be make three active referrals for same offer in which you deposited. Otherwise, you will face loss, when offer will be close. Other offer deposit + Earning will be detect from your account, when offer will be finish.
bạn có rút được chưa, k có thì nó cứ pending thui, mình bị thế mà

bạn có rút được chưa, k có thì nó cứ pending thui, mình bị thế mà
Mình dep 5$, rút đc 2 x 1.35$ rồi, hình như còn 2 lần nữa , chỉ sợ bị block acc hoặc nó phạt vào các lần dep sau

Mình dep 5$, rút đc 2 x 1.35$ rồi, hình như còn 2 lần nữa , chỉ sợ bị block acc hoặc nó phạt vào các lần dep sau
thế chơi plan 27% k sao ak, thế thì mình phải support cái đã, hôm qua nó phạt 8$, vkl, lỡ login trùng 1 ip có 1 lần mà nó xúc ngay, đang support xin xỏ đây

thế chơi plan 27% k sao ak, thế thì mình phải support cái đã, hôm qua nó phạt 8$, vkl, lỡ login trùng 1 ip có 1 lần mà nó xúc ngay, đang support xin xỏ đây
Mình ko rõ đâu, chờ hết plan xem có bị làm sao ko. Mà đang ở cty, nhỡ có ông nào cùng chơi trang đấy, bị phạt thì bỏ mịa. Khéo mai éo lên cty login nữa, chơi ở nhà thôi

Mình ko rõ đâu, chờ hết plan xem có bị làm sao ko. Mà đang ở cty, nhỡ có ông nào cùng chơi trang đấy, bị phạt thì bỏ mịa. Khéo mai éo lên cty login nữa, chơi ở nhà thôi
mình login trùng có 1 lần duy nhất mà nó đưa ra đảo rồi, cẩn thận ấy, dạo này nó làm căng quá, mình thấy rb thì bèo nhèo, có gì đâu mà làm kinh thế nhỉ

Có trang nào nó làm chăng vậy ko nhỉ ! chẳng lẽ chỉ cho dùng 1 tài khoản thôi ,.. trong Rule nó có cấm đâu chứ :(

Có trang nào nó làm chăng vậy ko nhỉ ! chẳng lẽ chỉ cho dùng 1 tài khoản thôi ,.. trong Rule nó có cấm đâu chứ :(
chỉ 1 tài khoản thôi, khi trước còn lr thì nó cho cái email nó đóng băng tài khoản, còn bấy h nó làm thẳng tay xóa luôn money.

thế có nghĩa là mỗi 1 tài khoản chỉ được dùng với 1 IP thôi à. Vãi nhỉ. Bọn này lươn/

Malaysian-inc ko cấm nhiều acc trên 1 IP, Term Of Service với FAQ các bạn xài google đọc mấy cái chính là đc mà.
bạn ơi, cho mình hỏi, mình thấy mấy site ngắn hạn hầu như site nào cũng cấm cheat nhiều acc, nều mình mn chơi nhiêu acc phải face ip hả bạn?

bạn ơi, cho mình hỏi, mình thấy mấy site ngắn hạn hầu như site nào cũng cấm cheat nhiều acc, nều mình mn chơi nhiêu acc phải face ip hả bạn?

Chơi HYIP còn tùy thuộc vào thằng ADMIN nó có tử tế hay không nữa cậu. Nó tử tế thì nó thoáng dễ chịu trong rule, còn nó chơi gian thì nó bày ra đủ trò để scam tiền của thiên hạ.

Giờ cứ mất tiền thì lên các forum mà post đòi nó, chỉ còn cách đấy mới lấy lại được tiền thôi.

Instantly Paying:

The amount of 2.7 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U2223633->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from ComingProfit.Com..
Date: 03:25 10.07.13. Batch: 27095208.

Thanks admin :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,272
Latest member
sonadb

Most viewed of week

Most discussed of week