Got Paid ComingProfit - Comingprofit.com

Dear admin, please check my deposit, I have deposit in your site but it is not auto, I too have check again my deposit, it don't have in balance, please check and help this problem early. As below is my deposit proof:

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thanks&best regard

Ten cua Ban

Instantly Paying:

The amount of 2.7 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U2223633->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from ComingProfit.Com..
Date: 11:45 10.07.13. Batch: 27135577.

Thanks admin :binhsua07:

Instantly Paying:

The amount of 2.7 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U2223633->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from ComingProfit.Com..
Date: 11:45 10.07.13. Batch: 27135577.

Thanks admin :binhsua07:

plan 27% có cần ref k bác

Hôm nay đã bác nào rút được chưa, em vẫn pending suốt từ sáng đến giờ

ôi đệch ! pending à ! mới dep vào 5$ 11h trưa hôm quá :((

hức hức dep 5$ hôm qua hôm nay vào rút thì pending! đệch ! chán vãi ~

Nó trừ của em mất > 1,5$. Tự dưng vào thấy active deposite = 0.

mình dep bửa 3/7 10$, rút hết r, bửa 8/7 mới dep 10$ nửa, mà k biết hệ thống nó thế nào, bửa sau vào rút thì thấy total dep : 10$, nên gửi support cho nó, sau ~ nửa ngày nó rep lại là 10$ mình nói là dep vào ngày 3/7 và đã rút xong r, mình mới chụp hình Account History trên perfectmoney r gửi lại support cho nó, mà hqa tới h chả thấy rep lại =))

mình dep bửa 3/7 10$, rút hết r, bửa 8/7 mới dep 10$ nửa, mà k biết hệ thống nó thế nào, bửa sau vào rút thì thấy total dep : 10$, nên gửi support cho nó, sau ~ nửa ngày nó rep lại là 10$ mình nói là dep vào ngày 3/7 và đã rút xong r, mình mới chụp hình Account History trên perfectmoney r gửi lại support cho nó, mà hqa tới h chả thấy rep lại =))

Chờ đợi xem sao đi bạn, có lẽ site bị lỗi thì sao, các bạn cứ gửi support và chờ xem nó trả lời thế nào đã, thanh toán của minh hôm nay cũng pending rồi!!!!!!!!

đù móa ! sao lâu thế nhỉ có ai rút đc từ nó chưa ! huyp cứ thế này đau tim chết mất :(

nó lấy của e 20stp, lý do lock 2 acc 1 ip, đen vãi, lỡ log vào có 1 lần thôi mà nó cũng giết, xin xỏ mã cũng chả ăn thua.

- - - Updated - - -

Running days 141

ko scam đâu đừng lo ,site này mình đang đầu tư :D
so với việc e nó sống chung cùng lr thì chưa được 1/2 tg. nhưng chắc stp hay pm thì 2 nó ít hot hơn xưa rồi

Hôm nay bạn nào rút đc chưa,hôm qua mãi ko đc bực mình quá mình tái lại thêm plan 5 day nữa

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,272
Latest member
sonadb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week