Con gái có thể quên được người đầu tiên mà mình quan hệ hay không? 18+

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
Các bạn đừng có đọc mấy cái này nhiều kẻo bị ám ảnh, phần lớn nó là Truyện được dựng lên câu view, post cho các website hay forum, nếu là Chuyện thì trong xã hội cũng ít thôi không đến nỗi nham nhảm như trên mạng đâu :binhsua104:
Đưa con gái nhà người ta lên giường đâu có dễ :binhsua112:
Là một thằng đa nghi nên cũng không dám tin lời chị nói hoàn toàn! Có điều vẫn hi vọng điều chị nói là đúng! Nếu thực sự bọn đàn bà con gái trên thế gian này mà rẻ tiền thế thì ước gì kiếp sau ta làm con chó! Đỡ phải lăn tăn! :m020:

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.590
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Đó đó! Chị Mod này là loại LẾT lên giường không dễ nè! Nhưng mà con gái có nhiều loại mà chị! Cũng phân ra loại 1, loại 2, loại 3,...:binhsua01:

Mình là Boy mà bạn :binhsua117: avatar là người yêu mình :binhsua172:

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Câu chuyện trên cả 2 đứa kia đều chả ra gì. Tốt nhất nhận vật chính nên từ bỏ 2 đứa đó ra khỏi tâm trí cho nó yên thân. Loại người như vậy chả đáng để tiếc nuối.

Thường thì girl đẹp đa số đều mất, số còn lai 1 là less, 2 là người khôn, biết giữ gìn hoặc là sợ đau ko cho bạn trai cũ làm. Cho nên ai có ý định yêu girl đẹp thì phải chuẩn bị tinh thần chấp nhận chuyện bạn gái đã mất trinh.

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Câu chuyện trên cả 2 đứa kia đều chả ra gì. Tốt nhất nhận vật chính nên từ bỏ 2 đứa đó ra khỏi tâm trí cho nó yên thân. Loại người như vậy chả đáng để tiếc nuối.

Thường thì girl đẹp đa số đều mất, số còn lai 1 là less, 2 là người khôn, biết giữ gìn hoặc là sợ đau ko cho bạn trai cũ làm. Cho nên ai có ý định yêu girl đẹp thì phải chuẩn bị tinh thần chấp nhận chuyện bạn gái đã mất trinh.
Mình cũng nghĩ vậy mình cho rằng 90% gái xinh đều đã .....10%còn lại xinh lại khôn và khéo nên tránh được.Còn những người con gái bình thường thì chắc vẫn khá nhiều người còn zin
4r này it girl quá,nếu nhiều girl quen nhiều girl khác nhất là xinh nữa cho anh em biết ý kiến đi

atunit07

Hero
Reactions
449
MR
1.011
chữ trinh đang giá ngàn vàng đấy cậu ak,thôi bỏ đi kiếm em nào còn kua xong bán cũng lời chán
để tính xem 1 cây giờ cũng tâm ~30 củ
1k=30x1000 ối nhiều vãi :binhsua08:
đùa tí yêu ai thì nên thật tình chứ bóng gió có ngày mình cũng bị người ta chơi lại

tuan101085

Senior
Reactions
112
MR
0.030
suy cho cùng mất hay còn cũng từ đàn ông mà ra thui
ai khi wen chẳng muốn rờ mó ....rùi sút sau đó chán bỏ
thời đại giờ nên wen chuyện này đi để trong đầu càng tức mà cuối cùng thì bạn sẽ lại càng thương cái của nợ ấy thui vài triệu may lại màng trinh là xong:binhsua08:

leminhduc2301

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
Cả 2 nv chả ra gì cả,Boy thì chả đàng hoàng, Girl thì chả bít giử mình j hết.
Đối với cái loại như tên boy đó: thì hắn coi như vứt đi rùi
Đối với girl: 1 người con gái đi bên mình mà cứ nghỉ đến 1 kẻ khác thì ta có thể mạnh miệng nói rằng : TA KO CẦN !

spacejav

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
thời đại giờ nên wen chuyện này đi để trong đầu càng tức mà cuối cùng thì bạn sẽ lại càng thương cái của nợ ấy thui vài triệu may lại màng trinh là xong:binhsua08:
chuẩn đấy bạn. Con gái mất phần nhiều cũng vì nam giới mình đòi hỏi mờ. Lấy 1 con còn trinh mà về sống chả ra cái gì thì tệ lắm. nhưng đừng biết nó mất trinh với thằng nào là được. biết tức ói máu

Mình theo trường phái hơi bảo thủ,mình ko đánh giá quan trong cái mang thịt chả ra thịt,da chẳng thành da ấy còn hay mất
cái mình đánh giá là phẩm chất cô ấy cơ,mình đánh giá nếu co nào biết gìn gữi chứng tỏ cô ấy rất quý trọng thân thể mình và có lòng tự trong cao,một mặt nào đó cũng chứng tỏ cô ấy có được môi trường giáo dục khá tốt vì hiểu biết rất rõ cái được cái mất khi....a mà nếu cô ây xinh mà vẫn zin thì mình nghĩ cô ấy còn rất kheo léo trong ứng xử nữa cơ.Còn ai đã mất thì mình nghĩ cô ấy cũng ko có gì phải buồn vì sau khi mất cô ấy rút kinh nghiệm tốt hơn để sống tốt

Thôi thì quan điểm của anh bây giờ là cứ phang thẳng cánh cò bay! Mãn kiếp này đếch thèm lấy vợ! Bọn đàn bà rẻ mạt quá! Chả xứng với tình yêu của ta! :m146:

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
chuẩn đấy bạn. Con gái mất phần nhiều cũng vì nam giới mình đòi hỏi mờ. Lấy 1 con còn trinh mà về sống chả ra cái gì thì tệ lắm. nhưng đừng biết nó mất trinh với thằng nào là được. biết tức ói máu
đúng đó bác
Mấy bác nói bõ nhõ đó đi em cũng ko đồng tình lắm.Mấy bác có bik mối tình đầu khó wên thế nào ko.Phải cho ng ta thời gian chứ.Với lại nói thit mấy bác nha boy giờ nhìu chiu để dụ gái đi hotel lắm gặp con gái là động vật dễ xiu lòng nửa làm sao mà tránh khỏi.Muốn trách là trách boy chúng ta ko bit gìn giữ cho ng ta thui.
Còn ai mà không có sai lầm trên đời hả các bác.Quan trọng là là boy có thể bỏ qua quá khứ đó không thui.
Các bác thử nghỉ xem các bác yêu và cưới chỉ vì họ còn cái màng trinh.thế mấy bác yêu gì ở ng ta thế.Cần ko em chỉ cho cách có cả khối cái màng đó.lấy về mà yêu
Đây là thử thách cho các bác đó.gặp em là em xem ng ta có yêu mình thật ko cho họ time để kiểm chứng tình cảm còn chuyện kia chỉ là phù du

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week