Con gái như thế này nên yêu tiếp hay bỏ ! Yêu mình hay yêu tiền của mình đây trời

cứ tiếp tục send $ đều đều như pix pay cho các mem cap vậy. lúc nào hết $ thì delay...

đâm bằng súng nước 1 phát xong rồi chia tay..... Phải làm sao đâm thì mới chia tay được....

Vì chẳng đời nào dự án này đã đầu tư mà lại bỏ ngay nữa chừng cả.....

Lấy tiền rồi, thì giờ phải phục vụ, tìm bằng mọi cách để đâm kể cả hấp diêm em nó.....

P/S: Loại này là thợ mỏ chính hiệu rồi.....

vote bạn anh XH-CT mà ko phải băn khoăn lo lắng gì cả, vì khi tiêu xài tiền 1 cách như thế thì chắc ae hiểu mình đag nói gì rồi :binhsua50:

con nhỏ của e thì nó k cứ kiu học k có thời gian gọi cho e lun,... e thiệt mà nói thì là ng nhút nhát, và e chỉ thích nt, k thích gọi điện... thế là nó trách.. hự hự
e bùn thúi ruột,... nó kiu mắc học
thế mà có khi nt hỏi nó lại bảo đang đi chơi vs lớp ^^ thế éo nào 1 tin nhắn hỏi thăm nó cũng éo hỏi dc, nhọ wa đi thôi, bùn ghê... fb nó chụp vs 1 thằng bạn mà nó gọi là ba-con, trong khi fb e, 1 đứa con gái e cũng k để ảnh ^^ bùn các bác ạ, mang tiếng iu nhau vậy mà e cũng chả đáng là j,k lẽ là con trai thì k thể dc ng iu quan tâm sao, hay e hơi hẹp hòi rùi, hị hị... jo nó chia tay rùi, mọi thứ chỉ xem là dĩ vãng, mún nt hỏi thử, chỉ nhận dc 1 câu nói, k có e nó sống thoải mái hơn, k bít thật hay đùa, nhưng đau quá đi :mad: cười, k phải vì vui mà vì che giấu tâm trạng hihi :))

Nó bận học XH với thằng khác à hay sao mà ko có thời gian gặp :)) .

haizzz gái mà làm gì vừa chán vừa phiền!!!! chỉ cần xiền thôi!!!! gái thiếu gì!!! :)) vote next!!!

Dừng ngay trước khi quá muộn. Còn không thì thuê ta làm thám tử cho :). Đang sinh và sống ở Sài Gòn nè :)!

Next

Như này còn hỏi han nỗi gì nữa bác
Bỏ đi cho nhẹ nợ, bất ngờ vào thăm em ấy k khéo có thằng nào ở phòng cũng nên

Cái gì chứ tình yêu mà đi liền với tiền như thế này thì chết :binhsua51::binhsua51::binhsua51:

[video=youtube;ZkTsOFsI4p0]http://www.youtube.com/watch?v=ZkTsOFsI4p0[/video]

có lẽ nào! @@

thằng đó cũng dư hơi!!! con gái mà như con này thì nhiều lời với nó làm gì!!! coi như mình đi sai nước cờ này!!! :)) :)) :))

thằng đó cũng dư hơi!!! con gái mà như con này thì nhiều lời với nó làm gì!!! coi như mình đi sai nước cờ này!!! :)) :)) :))
Nhiều lời để quay video cho hay ông ạ ,

Last edited by a moderator:
Kiểu này là con nhỏ này bị thằng nào hấp diêm rồi, nên giờ thằng đó nó bảo hàng tháng không gửi cho nó 5tr or ... hởn . không là nó call về báo với bạn của thớt. con nhỏ này sợ mất cả hai nên đành tống tiền bạn thớt để chi trã cho thằng hấp diêm.
lời khuyên cho bạn của thớt : pup vé máy bay vào sài gòn ngay gặp con nhỏ đó hấp diêm nó , xong bỏ luôn :binhsua26:

Kiểu này là con nhỏ này bị thằng nào hấp diêm rồi, nên giờ thằng đó nó bảo hàng tháng không gửi cho nó 5tr or ... hởn . không là nó call về báo với bạn của thớt. con nhỏ này sợ mất cả hai nên đành tống tiền bạn thớt để chi trã cho thằng hấp diêm.
lời khuyên cho bạn của thớt : pup vé máy bay vào sài gòn ngay gặp con nhỏ đó hấp diêm nó , xong bỏ luôn
Coi phim nhiều quá bị nhiễu, nếu bị như thế thì em này bỏ 5 chai ra thuê xã hội đen xử tên kia cho khỏe vấn đề chủ yếu ở đây là xin tiền mà không cho gặp mặt, vậy có nghĩa là chưa bao giờ em này xem bạn của mod là người yêu cả, chưa bao giờ là bồ thì có gì đâu mà chia tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week