Con gái như thế này nên yêu tiếp hay bỏ ! Yêu mình hay yêu tiền của mình đây trời

Chú này chưa có kinh nghiệm gì hết :binhsua46: Bỏ thì quá dễ còn gì để mà nói chứ
Nhiều khi người trong cuộc ko sáng suốt bằng người ngoài cuộc....và mình là người ngoài cuộc.

Con gái này bỏ đi, đừng vấn vương.

Mua thuốc mê cho nó uống
Cởi hết quần áo nó ra, chụp hình
Dọa quăng lên mạng....

tớ hỏi để cho thằng bạn tớ thấy ý kiến mọi người sao thôi. chứ tớ khuyên nó rồi, mà nó đang ngơ ngơ quá
đúng rồi ! cậu ấy còn say tình lắm nên chưa dứt ra đc đâu! phải khuyên cậu ấn nhiều vào cho ngộ ra! tớ khó lắm mới dứt ra đc nên cũng thông cảm ! nhưng mình là người ngoài cuộc luôn thấy rõ hơn ! cậu ấy là người trong cuộc nên rất tin tưởng ng yêu mình nhưng cô ng yêu ấy ko biết trân trọng điều đó ! thật là quá tệ

gửi vào để nó nuôi trai , " chia tay sớm bớt đau khổ"

yêu tiền thế thì dễ bị đóng gạch lắm, vào sài gòn nữa, chốn ăn chơi nhiều, có khi bị đóng gạch ầm ầm rồi đó chứ. bỏ gấp, kiểu này có chơi qua đường là được

Nó cho thằng khác bón kẹo rồi bạn ơi! không yêu thằng bạn của bạn nữa đâu! chỉ lời dụng tc thằng bạn của bạn mà vòi.

vãi bác.
Thế này mà còn phải hỏi á.
Cho nó biến luôn đi chứ còn gì nữa.
Đào mỏ rõ ràng.
Vớ vẩn bạn bác cao thêm chục cm rồi ấy.
:binhsua48:

có tiền thì bay vào sài gòn chơi 1 chuyển. Hỏi nhà trọ e nó ở đâu. Phi tới nhà thăm e trong âm thầm để coi e nó nói thế nào. Biết chắc con này đào mỏ rùi thì cứ quất nó 1 bụng rùi về quê yên phận cho nó khóc với thằng kia

Cũng thử đặt giả thiết ngược lại nhé, vì đây là chủ thớt_ người đứng ở quan điểm NEXT nên việc đặt vẫn đề cũng hướng tới việc cần NEXT, cho nên nghe xong ai cũng có thể thấy việc chia tay là đuơng nhiên, không cần bàn cãi. Tuy vậy cần xem lại, tại sao bạn kia không muốn chia tay. Có thể có các khả năng:
1. Yêu mù quáng
2. Vì người yêu quá xinh, đẹp, model không muốn mất
3. Bị người yêu lợi dụng mà không biết
4. Người iu đang gặp một số vẫn đề về gia đình hoặc tiền bạc.Cụ thể thế nào thì chỉ có cậu kia mới biết hoặc chỉ có điều tra mới biết thôi. anh em mmo nhiều, giuap cậu ta điều tra cũng là điều tốt nhất cho mọi lời khuyên!

Cũng thử đặt giả thiết ngược lại nhé, vì đây là chủ thớt_ người đứng ở quan điểm NEXT nên việc đặt vẫn đề cũng hướng tới việc cần NEXT, cho nên nghe xong ai cũng có thể thấy việc chia tay là đuơng nhiên, không cần bàn cãi. Tuy vậy cần xem lại, tại sao bạn kia không muốn chia tay. Có thể có các khả năng:
1. Yêu mù quáng
2. Vì người yêu quá xinh, đẹp, model không muốn mất
3. Bị người yêu lợi dụng mà không biết
4. Người iu đang gặp một số vẫn đề về gia đình hoặc tiền bạc.Cụ thể thế nào thì chỉ có cậu kia mới biết hoặc chỉ có điều tra mới biết thôi. anh em mmo nhiều, giuap cậu ta điều tra cũng là điều tốt nhất cho mọi lời khuyên!

"Người iu đang gặp một số vẫn đề về gia đình hoặc tiền bạc". Không phủ nhận nhưng nó ko thể đem đó thành cái cớ để chia tay nếu ko cho vay tiền được.

Lên Sài Gòn học rồi đua đòi đi bar, ăn chơi sa đọa, mua đt xịn
Có khi còn bị thằng nào trên Sài Gòn dụ dỗ rồi nên mới xin tiền từ thằng này cho thằng khác.
Đề nghị lên Sài Gòn chỉ thẳng mặt nó hỏi dùng tiền làm gì, xem nó học thế nào
Nếu thấy không ổn thì đòi hết tiền rồi chia tay.
Nó mà không trả lên nhà bố mẹ nó đòi. Xong !
Chúc cậu suôn sẻ :binhsua56:

Đồng ý với tất cả các bạn nhưng để làm một người "đang iu" nhận thấy vấn đề thực sự thì khá khó khăn đấy, trừ khi có bằng chứng rõ ràng còn không với những người bảo thủ cao thì khuyên không ăn thua gì

em này chắc học Trường Đại học Mỏ - Địa chất rồi :binhsua48:

Đào mỏ cmnr

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week