Còn mạng nào nhanh hơn VNPT ko?

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014

Mình đang xài gói Cáp quang của VNPT (580k 1 tháng).
Mà tối ngày đứt cáp rồi sửa cáp, có vài trang chặn éo vào được (ko phải mấy trang như fbook, liên xô,..). Gửi mail cho bọn support thì nó bảo uh uh để xem rồi im ru luôn.
Ức chế vãi!

Cho mình hỏi, còn mạng nào tốt hơn VNPT ko anh em?
Xin cảm ơn.

Lần này mình ráng chờ nó sửa xong vụ cáp quang biển (nghe nói đầu tháng 11 xong), nếu mà éo cải thiện tốc độ nữa là mình.. CẮT TRYM nó và chuyển qua mạng mới mạnh hơn (đang chờ ae tư vấn).

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Vào google search hay trang nào nhiều ảnh tí là ngồi chờ cả buổi @@
Buồn ghê cáp kiểu gì sao đứt hoài

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
Chỉ biết là : VNPT băng thông ra nước ngoài thì Cao nhưng trong nc kém hơn FPT. Do đó anh em ta làm offfer hay chơi gì phải fake Ip thì dùng VNPT thấy nhanh hơn rõ rệt!.........

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Mình đang xài gói Cáp quang của VNPT (580k 1 tháng).
Mà tối ngày đứt cáp rồi sửa cáp, có vài trang chặn éo vào được (ko phải mấy trang như fbook, liên xô,..). Gửi mail cho bọn support thì nó bảo uh uh để xem rồi im ru luôn.
Ức chế vãi!

Cho mình hỏi, còn mạng nào tốt hơn VNPT ko anh em?
Xin cảm ơn.

Lần này mình ráng chờ nó sửa xong vụ cáp quang biển (nghe nói đầu tháng 11 xong), nếu mà éo cải thiện tốc độ nữa là mình.. CẮT TRYM nó và chuyển qua mạng mới mạnh hơn (đang chờ ae tư vấn).
FPT cũng thế thôi bác ơi, nếu có web chặn thì hotspotshield mà tiến :">

tvhn2611

Junior
Reactions
100
MR
0.004
xài FPT 300k tháng . mà mấy bữa nay đút cáp sửa cái lìn j đó cho sock vào là đơ ra . chánvê lờ

tung1610

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
Chat with me via Skype
vừa hủy hợp đồng vnpt qua viettel ftth eco 12mbps 385k/tháng, hơi thất vọng down mediafire chỉ đc. 500kb/s do bị chặn băng thông nc' ngoài, còn cắm torrent, coi youtube,... thì khỏi chê, support thì mới mắc chả hư hỏng gì nên chưa có dịp gọi nhưng mà thợ lại kéo cáp, setup modem thấy rất là vui vẻ chứ mặt ko hầm hầm như cha bên vnpt, xét ra so với gói megafamily giá hơn 1 chút mà chất lượng hơn gấp 10 và ko thấy chặn face or liên xô đâu nhá :m021: đặc biệt là 2 ngày nay thấy ai cũng la lag tới lag lui còn mình vẫn xài ầm ầm chả có biến động gì :m087:

Last edited by a moderator:

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Nghe nói Viettel ngon , mạng có vấn đề gọi điện lên cái là có người xuống ngay . Tôi cũng tính chuyển sang Viettel , nhưng do cơ sở hạ tầng chưa tới , đành đợi một thời gian nữa vậy .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week