Công an còng tay cưỡng chế cô gái đi xe đạp điện

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
K làm gì sai sợ gì người ta bắt
Có sai thì chịu đi

vụ này gần nhà e....bà này đi xe đạp điện đội mũ nhưng ko cài quai nên nó túm. C.a phường em hay bắt xe đạp điện vồn ( Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng)

Không biết gì rõ thì không nên bình luận gì nhiều, lẽ ra bài Post này là không nên đăng. Vì youtube nhiều khi đã biên tập lại Video trước khi đăng lên, sự tình không rõ, xem ngang thì chắc hẳn ai cũng bức xúc. Nhưng biết đâu người con gái trong clip cũng không phải tay vừa đâu. "Cây ngay không sợ chết đứng", không chống đối thì hà cớ gì tự nhiên bắt con gái còng tay làm gì.

@huanst : trong clip người dân hô hào là chỉ vi phạm giao thông và CA cũng nói thế.Dù gì thì dù 1 là người kia là con gái , 2 là chỉ vi phạm giao thông.Có cái lý gì mà lại còng tay người ta như thế?
Như cậu bị thế , cậu phạm luật GT bị sai rồi chịu thế cậu có chịu không? Bị còng tay giữa thiên hạ thế rồi người ta nhìn vào mặt mình ntn nữa chứ ?
P/S: Mà nhìn bọn CA này toàn trẻ + chức thấp chắc là mới vào ngành đi hành công vụ rồi quá tay !

vụ này gần nhà e....bà này đi xe đạp điện đội mũ nhưng ko cài quai nên nó túm. C.a phường em hay bắt xe đạp điện vồn ( Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng)
ko cài mũ mà túm kiểu này hả :l,ko đội mũ chắc .....

Ơ có luật bắt xe đạp điện đội mũ à , sao mình đi suốt qua chốt nó vẫn ko thèm bắt nhỉ :confused:

ở Hp bắt xe đạp điện thì thường là bọn áo xanh chứ bọn áo vàng nó hầu như ko bắt =))
hôm bữa cũng chạy xe máy đi mua đồ,thấy cái đầu mát mát,ra là quên đội mũ=))
mà xe đạp điện cũng bắt ?

Ơ có luật bắt xe đạp điện đội mũ à , sao mình đi suốt qua chốt nó vẫn ko thèm bắt nhỉ :confused:
Tại Khoản 2, Điều 31, Luật Giao thông đường bộ quy định người điều khiển, người ngồi trên xe đạp máy phải đội mũ bảo hiểm có cài quai đúng quy cách.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week