HYIP Corpora-Inc - corpora-inc.com

MoneyBack

Senior
Reactions
50
MR
0.097
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
i'm not admin

corpora-inc.com

Corpora Inc - Investment Solutions provides asset and wealth management globally to investors with a track record of reliability, successful,

safe, and professional asset & wealth management.

Corpora Inc - Investment Solutions provides global asset management on an international scale not possible by a single investor. Our philosophy for

successful asset growth is one of diversity. Corpora Inc - Investment Solutions operates on all major stock exchanges, as well as diversification in

futures and commodities markets. We employ a global network of traders which in turn makes Corpora Inc - Investment Solutions a 24 hours a day 7

days a week operating asset and wealth management firm
With our offer investment plan, we are also

Corpora Inc - Investment Solutions - an online project created by a group of professional traders, who have long standing and successful experience

in trading in the market FOREX.

Our professionals developed a revolutionary method of trading in FOREX, which allows you to get a good profit with minimal risk. This method we

have successfully used for several years, which guarantees that you save your money.

The investment project is designed for professional and novice investors, and we will be happy to help newcomers to become a way of profitable

business, which may lead you to financial independence.

Our investment plans have been designed and balanced specifically so that you feel comfortable investing for the long term and getting a good

profit.

We are all here to earn money and pursue their dreams, desires and goals. We are happy to help you embark on this path, and achieve success

together with us. We invite you to become part of our team that knows how to do it.

Plans:

Starter Included profit 3.9 % $1 - $1,000 28 Hours 110 %
Starter Included profit 8.8 % $10 - $1,000 12 Hours 106 %
Premium Included profit 18 % $50 - $1,000 6 Hours 108 %
Business Included profit 105 % $100 - $1,000 1 Hour 105 %

Accept:

Pm, Egopay, HD Money

Instant payment

DDos protect

SSL Certificate

Join Here

Im In

instantly payment :binhsua57:

20.07.13 11:09ReceiveReceived Payment 0.88 USD from account U1819967 to account U3013316. Batch: 28190652. Memo: API Payment. Withdraw to HyipTips.com from Corpora Inc - Investment Solutions.

Ủng hộ thớt cái proof đầu tiên nè:

Thanh toán đầu tiên instant:

The amount of 1.76 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U1819967->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from Corpora Inc - Investment Solutions..
Date: 11:15 20.07.13. Batch: 28191092.

Thanks admin :binhsua166:

Ngon gì mà bạn, để giành tiền $50 hoặc $100 để chơi những site hourly Nga của Pro Makeno chắc chắn sẽ kiếm nhiều hơn

NÓi chuẩn, site hourly MLM của bro makeno thì ngon khỏi bàn rồi, ai như cái loại cùi pắp này, ha anh xetàn(g) ha =]]]

haizz thằng nào không chơi thì đi chỗ khác chứ hít mùi rồi chọc mõm vào làm gì thế nhỉ ??? ! ngon thì cứ quá hợp tác với bọn nga đi lừa newbie ngồi đọc bàn ra làm gì

NÓi chuẩn, site hourly MLM của bro makeno thì ngon khỏi bàn rồi, ai như cái loại cùi pắp này, ha anh xetàn(g) ha =]]]

Mình có nói gì đâu, cố gắng vào các diễn đàn của Nga, những banner quảng cáo nhiều hơn nữa để giới thiệu mọi người, nhưng không pro được, vì thấy hàng ngày này nào cũng có site Nga tương tự ra, thì 10 site chết tới 9, may lắm mới có em sống nổi 1 chu kỳ nên cũng kinh vãi luôn có dám đẹp để post giới thiệu cho mọi người đâu. Nhường hết bạn ấy mà, các bạn newbie cố gắng giành nhiều tiền vào để chơi HYIP Nga của cậu Makeno nhé

Mình có nói gì đâu, cố gắng vào các diễn đàn của Nga, những banner quảng cáo nhiều hơn nữa để giới thiệu mọi người, nhưng không pro được, vì thấy hàng ngày này nào cũng có site Nga tương tự ra, thì 10 site chết tới 9, may lắm mới có em sống nổi 1 chu kỳ nên cũng kinh vãi luôn có dám đẹp để post giới thiệu cho mọi người đâu. Nhường hết bạn ấy mà, các bạn newbie cố gắng giành nhiều tiền vào để chơi HYIP Nga của cậu Makeno nhé
Em là newbie cùi bắp cùi mía nên toàn bám càng các pro như bác không à hihi:binhsua168:

E hỏi tí ! e củng là newbie thôi , e ít tiền củng muốn chơi hourly cho mau " thấy " nhưng tối thiểu up to 50$ thì em không dám chơi , chơi hourly vậy e sợ bán nhà lắm

e ko có gì nói ngoài câu này....

còn site Nga mình post ai thích chơi thì chơi nhé :m131:

Mình cũng như bạn nói thôi à, có bảo ai phải chơi những site mà mình post đâu.

Tiền trong túi mọi người, do mọi người quyết định, chẳng ai bắt ai, ép ai được cái gì hết cả!!!!!!!!!!!!!!

Mình cũng như bạn nói thôi à, có bảo ai phải chơi những site mà mình post đâu.

Tiền trong túi mọi người, do mọi người quyết định, chẳng ai bắt ai, ép ai được cái gì hết cả!!!!!!!!!!!!!!
Ủa site này người khác post mà sao bác phải xoắn thế :)

Last edited by a moderator:
e ko có gì nói ngoài câu này....

còn site Nga mình post ai thích chơi thì chơi nhé :m131:

Hôm nọ, em thấy anh makeno deposit $50 vào site surfing gì đó, site sống chưa đủ nửa ngày đã die rồi, không biết anh có thiệt hại nhiều không nhỉ:

http://mmo4me.com/showthread.php?124121-Surfing-profit-Surfing-profitcom&highlight=surfing-profit

thế nên e h không xác định được có chơi hourly như a không nữa !! :binhsua155:

ủa có một cái comment mà sao nóng thế nhỉ??

site mình post mà ai vào comment thế mình cũng mặc kệ :binhsua146: hay là.....

mình đâu quan trọng ai post site? mình thấy site cùi mía thì mình cảnh báo, ai tin thì tin, ko tin thì thôi :binhsua163:

vài bữa mình post site cậu nào vào comment câu "anh em tuyệt đối ko chơi những site "như thế này" " vô tư nhé

ủa có một cái comment mà sao nóng thế nhỉ??

site mình post mà ai vào comment thế mình cũng mặc kệ :binhsua146: hay là.....

mình đâu quan trọng ai post site? mình thấy site cùi mía thì mình cảnh báo, ai tin thì tin, ko tin thì thôi :binhsua163:

vài bữa mình post site cậu nào vào comment câu "anh em tuyệt đối ko chơi những site "như thế này" " vô tư nhé

Đâu phải ai nói "anh em tuyệt đối ko chơi những site "như thế này" " là người ta tin đâu, nhưng pro makeno nói thì tuyệt đối chính xác rồi :))

Chơi site này thì cũng giống như vứt tiền qua cửa sổ ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week