HYIP Corpora-Inc - corpora-inc.com

Như các bạn phân tích, admin cùi mà, làm sao làm site pro bằng các bạn được, mình còn chẳng hiểu làm site như nào mà bạn nói như đúng rồi, vãi đái thật.

Chắc các bạn liên hợp làm nhiều site lắm rồi nhỉ, hèn gì nhiều site ra chưa được ngày, thậm không trả được cho ai đã ra đi mãi mãi mà có ai biết là admin Việt Nam đâu để mà soi mói.

Vái đái thật, các newbie mà nghe điều này chắc thích lắm đây!!!!!!!!!!!!!!

Thích chứ, vì nói đúng quá mà :))

Phân tích quá chuẩn luôn =)), đưa cả winhyip và site Nga vào để làm thí nghiệm bôi xấu nữa, các bạn đông người, nói sao chẳng được, thích chụp mũ ai thì cứ chụp mũ đi, mình chẳng tranh cãi nữa đâu.

ủa mình bôi xấu chụp mũ cậu lúc nào vậy ? nhận xét khách quan thôi mà, mình nói 1 câu nào có chữ xetang mà cậu xoắn minh ? :binhsua75: winhyip thì bị mod ban vì fake proof lừa newbie ai mà ko biết, có gì uẩn khúc chăng mà thấy cậu bảo vệ vậy, nhận xet khách quan đên vậy mà cậu pải xoáy lại làm gì chứ :binhsua75:

Last edited by a moderator:
ủa mình bôi xấu chụp mũ cậu lúc nào vậy ? nhận xét khách quan thôi mà, mình nói 1 câu nào có chữ xetang mà cậu xoắn minh ? :binhsua75: winhyip thì bị mod ban vì fake proof lừa newbie ai mà ko biết, có gì uẩn khúc chăng

Cậu chụp mũ Winhyip còn gì, cậu ta chỉ tạo topic cho Site Nga ở DTM, MMG. TG thôi, có đầu tư gì đâu. Cậu kiểm tra lại tất cả đi nhé, các site chẳng liên quan gì đến nhau đâu, nó là kiểu nói chụp mũ đấy. Site Nga mà lại kêu là site Việt mới vãi.

Mình nghĩ có thể các cậu nghĩ rằng cậu Winhyip hay nói đỡ cho mình, nên các các cứ nghĩ rằng tất cả là 1 nhưng đó là kiểu nhìn nhận nhầm đấy. Vì mình chỉ có 1 mình thôi chẳng liên quan gì đến ai cả, chẳng rồng rắn như các cậu, hết người này đến người khác nhảy vào các topic của người ta gây láo loạn cả box nên.

IP có thể là một, nhưng nó cũng là nơi cung cấp HYIP site, thì admin khác biệt là chuyện bình thường, không thể khẳng định như vậy được.

kệ mẹ sự đời post proof tiếp

20.07.13 13:35ReceiveReceived Payment 2.64 USD from account U1819967 to account U3013316. Batch: 28201580. Memo: API Payment. Withdraw to HyipTips.com from Corpora Inc - Investment Solutions.

Cậu chụp mũ Winhyip còn gì, cậu ta chỉ tạo topic cho Site Nga ở DTM, MMG. TG thôi, có đầu tư gì đâu.

tớ bảo winhyip post site còn gì, ai nói đầu tư gì đâu :binhsua163: mà ai nói winhyip vơi cậu là một, cậu đọc ở đâu vậy :binhsua163:

tớ bảo winhyip post site còn gì, ai nói đầu tư gì đâu :binhsua163: mà ai nói winhyip vơi cậu là một, cậu đọc ở đâu vậy :binhsua163:

Mình chẳng tranh cãi nhiều với các cậu nữa đâu, chẳng có ý nghĩa gì cả, mình chỉ khuyên các cậu bớt làm những chuyện như này đi,
cũng nên đừng nói xấu và nghĩ xấu về người khác nhiều quá chứ mà cố gắng post giới thiệu nhiều site mới và site tốt cho mọi người cùng chơi là tốt nhất.

Cậu cũng thấy mà, giờ mình có như trước nữa đâu, cứ trực site mới ra đầu tư để post nữa đâu, vì nó mệt người ra, tốt chẳng sao, vấn đề thì lại mang tiếng, do đó toàn bộ những site mới listing trên đầu tiên trên HYIPbiz và trên AHM trong vài giờ thậm chí vài phút, tớ đều nhảy qua hết để các cậu tham gia và post cho mọi người cùng chơi, nên các bạn cứ thoải mái sử dụng chuyên môn tìm kiếm, phân tích, đầu tư thử để giới thiệu cho mọi người.

Hy vọng rằng các cậu cũng có nhiều những chương trình tốt như mình đang post hiện thời, nó sẽ giúp ích nhiều hơn cho newbie là tranh cãi như này.

Mình chẳng tranh cãi nhiều với các cậu nữa đâu, chẳng có ý nghĩa gì cả, mình chỉ khuyên các cậu bớt làm những chuyện như này đi,
cũng nên đừng nói xấu và nghĩ xấu về người khác nhiều quá chứ mà cố gắng post giới thiệu nhiều site mới và site tốt cho mọi người cùng chơi là tốt nhất.

Cậu cũng thấy mà, giờ mình có như trước nữa đâu, cứ trực site mới ra đầu tư để post nữa đâu, vì nó mệt người ra, tốt chẳng sao, vấn đề thì lại mang tiếng, do đó toàn bộ những site mới listing trên đầu tiên trên HYIPbiz và trên AHM trong vài giờ thậm chí vài phút, tớ đều nhảy qua hết để các cậu tham gia và post cho mọi người cùng chơi, nên các bạn cứ thoải mái sử dụng chuyên môn tìm kiếm, phân tích, đầu tư thử để giới thiệu cho mọi người.

Hy vọng rằng các cậu cũng có nhiều những chương trình tốt như mình đang post hiện thời, nó sẽ giúp ích nhiều hơn cho newbie là tranh cãi như này.

thực sự mình chả hiểu gì, mình ko hệ đụng chạm gì site cậu post luôn, cũng ko hề nói gì cậu trong thớt này, site nào ko tốt thì mình noi ko tốt khách quan thôi, thớt này cũng ko pải của cậu lập, cậu qua những thớt cậu lập xem, nhiều thớt của cậu mình khen mà, ví dụ http://mmo4me.com/showthread.php?124055-Epaycash-Epaycashde

Site nào tốt thì mình cũng qua nhạn xét tốt, site nào ko tốt thì mình qua nhận xet hoàn toàn khách quan thôi, đâu quan tâm người lập thớt là ai. Ko hiêu sao cậu cứ pải cố lái sang vấn đề nghĩ xấu nói xấu ? mình thấy đúng là cậu tiến bộ nhiều rồi, có chọn site post.

Thớt này của moneyback, từ xưa đên nay mình chưa hề nhân xét của site moneyback post lần nào, nó đâu có liên quan gì đến cậu đâu ? thực sự có gì uẩn khúc chăng ?

Còn lý do mình ko post site, vì mình chỉ là người investor, post site để link ref thì mình ko mún, ại tranh của mọi người đang post làm gì, lại để link monitor lại bảo quảng cáo cho monitor cũng ko hay, ai post trúng site mình tham gia đầu tư thì mình vào post proof bình thương thôi :)

thực sự mình chả hiểu gì, mình ko hệ đụng chạm gì site cậu post luôn, site nào ko tốt thì mình noi ko tốt khách quan thôi, thớt này cũng ko pải của cậu lập, cậu qua những thớt cậu lập xem, nhiều thớt của cậu mình khen mà, site nào tốt thì mình cũng qua nhạn xét tốt, site nào ko tốt thì mình qua nhận xet hoàn toàn khách quan thôi, đâu quan tâm người lập thớt là ai. Ko hiêu sao cậu cứ pải cố lái sang vấn đề nghĩ xấu nói xấu ?

Thớt này của moneyback, từ xưa đên nay mình chưa hề nhân xét của site moneyback post lần nào, nó đâu có liên quan gì đến cậu đâu ? thực sự có gì uẩn khúc chăng ?

Còn lý do mình ko post site, vì mình chỉ là người investor, post site để link ref thì mình ko mún, ại tranh của mọi người đang post làm gì, lại để link monitor lại bảo quảng cáo cho monitor cũng ko hay, ai post trúng site mình tham gia đầu tư thì mình vào post proof bình thương thôi :)

Nó bức xúc là phải rồi =)), nói thẳng luôn cái uẩn khúc nè: site này của nó hợp tác làm mà, không chí ít thì cũng được thuê quảng cáo, mà nhiều người chê quá ko có ai dep thì làm sao nó kiếm được =)) nên phải bức xúc chứ, chứ có thằng điên nào mà lại vào topic của thằng khác rồi oai oái lên như là topic của mình lạ thế

thực sự mình chả hiểu gì, mình ko hệ đụng chạm gì site cậu post luôn, site nào ko tốt thì mình noi ko tốt khách quan thôi, thớt này cũng ko pải của cậu lập, cậu qua những thớt cậu lập xem, nhiều thớt của cậu mình khen mà, site nào tốt thì mình cũng qua nhạn xét tốt, site nào ko tốt thì mình qua nhận xet hoàn toàn khách quan thôi, đâu quan tâm người lập thớt là ai. Ko hiêu sao cậu cứ pải cố lái sang vấn đề nghĩ xấu nói xấu ?

Thớt này của moneyback, từ xưa đên nay mình chưa hề nhân xét của moneyback lần nào ? thực sự có gì uẩn khúc chăng ?

Còn lý do mình ko post site, vì mình ko chỉ là người investor, post site để link ref thì mình ko mún, ại tranh của mọi người đang post làm gì, lại để link monitor lại bảo quảng cáo cho monitor cũng ko hay, ai post trúng site mình tham gia đầu tư thì mình vào post proof bình thương thôi :)

Thôi mình không tranh cãi nữa, kẻo lại mất lòng nhau chẳng hay ho gì, chỉ hy vọng rằng các cậu cố gắng nghĩ khác chút về mình là được. Còn tại sao mình nói thế, các cậu cũng tự hiểu và tự nhận xét đi, không có lửa thì lấy đâu ra khói chứ.

Có người còn bảo tớ là Nguyễn Việt Cường gì đó mới vãi đái, mình nói này, mình không là monitor và cũng chưa từng sở hữu bất kỳ monitor nào, biết mình rõ nhất chỉ có Mods HYIPnew và RecordHYIP, RecordHYIP là những người đầu tiên hướng dẫn mình vào HYIP và RCB. Muốn hỏi thêm thông tin các cậu nên hỏi các cậu đó sẽ rõ, gì cứ phải đoán già, đoán lon bàn tán xôn xao cho mất việc.

Mình cũng mong bạn cố gắng giới thiệu nhiều site tốt hàng ngày cho mọi người cùng chơi, vì mình rất phục kiến thức của bạn, chắc chắn nó là không khó để giới thiệu site tốt cho mọi người cùng chơi, khi mỗi ngày luôn có nhiều hơn 30 site mới để lựa chọn.

Lời cuối, chúng ta hãy ngừng tranh cãi ở đây nhé!!!!!!!!!!

đau đầu với mấy bố này

Site này của tao đó ai máu thì cứ chơi khi nào scam tao báo trước cho 1h
=))
BÁC NÀY NÓI THẬT ĐẤY, SITE NÀY CỦA BÁC ẤY, NHƯNG BÁO TRƯỚC 1H KHÔNG LÀM GÌ ĐƯỢC BÁC ƠI :binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:

đọc 1 lượt các comment
Rất cảm ơn bác Trippinball đã đưa ra những nhận xét rất khách quan và chi tiết.
Và mình cũng mong là khi ai đó vào nói site tốt hay ko tốt thì nên đưa ra chi tiết 1 chút để có tính thuyết phục chứ vào nói 1 câu thì chẳng biết đàng nào mà lần cả, và nó giống như kiểu trò trẻ con ấy. Cũng lớn cả rồi, chí ít cũng đều đi kiếm tiền cả rồi nên mình hy vọng là anh em đừng cãi nhau như trên VOZ, haivl hay trên fb...
Buồn lắm :D

đọc 1 lượt các comment
Rất cảm ơn bác Trippinball đã đưa ra những nhận xét rất khách quan và chi tiết.
Và mình cũng mong là khi ai đó vào nói site tốt hay ko tốt thì nên đưa ra chi tiết 1 chút để có tính thuyết phục chứ vào nói 1 câu thì chẳng biết đàng nào mà lần cả, và nó giống như kiểu trò trẻ con ấy. Cũng lớn cả rồi, chí ít cũng đều đi kiếm tiền cả rồi nên mình hy vọng là anh em đừng cãi nhau như trên VOZ, haivl hay trên fb...
Buồn lắm :D

Hi, hi,... không có gì đâu, toàn trò trẻ con thôi mà. Nó cũng chẳng ảnh hưởng gì đến ai cả, site mình post vẫn chạy tốt, newbie và pro vẫn theo đều đều, còn những thằng chẳng ai động đến cứ nhảy vào để sủa ăng ẳng mỗi khi mình nói, mặc dù người ta khinh chẳng thèm trả lời. Mình chẳng chấp cái loại đó và mình cũng chẳng bao giờ thèm đáp làm gì thêm nữa cho mệt người. Có học hành như vậy cũng bằng thừa.

Trong HYIP-zoom, mình vẫn quý và tôn trọng nhất bạn Duck, hy vọng rằng bạn đấy có cái nhìn khách quan hơn một chút, còn bạn Makeno thì bớt ghét mình chút đi là được.

Site này của tao đó ai máu thì cứ chơi khi nào scam tao báo trước cho 1h

site thằng Lê Đức Công, Thủy Nguyên , có thừa tiền cũng ko thèm chơi, ngồi đấy mà báo, hôm nọ thấy mày có tật giật mình nhảy vào bên Ibizz là bít rồi

Site Scam trong 1 nốt nhạc rồi nhé, đếch đc 1 ngày, bác Last đóng dấu scam đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week