HYIP Corpora-Inc - corpora-inc.com

Hôm nọ, em thấy anh makeno deposit $50 vào site surfing gì đó, site sống chưa đủ nửa ngày đã die rồi, không biết anh có thiệt hại nhiều không nhỉ:

http://mmo4me.com/showthread.php?124121-Surfing-profit-Surfing-profitcom&highlight=surfing-profit

thế nên e h không xác định được có chơi hourly như a không nữa !! :binhsua155:
ờm lỗ hết 10$ ấy e, mà a post site là a nói thật lắm, site a post a thấy ko ăn được, là a xóa link ref, post cảnh bảo ngay, hy vọng chú e cũng làm thế :binhsua146:
site đấy trong vòng 3 tiếng sau khi nó ra là a đã xóa link ref và post cảnh báo vì thấy ko ăn được

hiz
họ post site lên thôi còn ai chơi hay ko là việc của họ, có vầy mà các bác cũng cãi nhau vầy :(
bác nào có site tốt thì cứ post lên đi chứ ng khác post site thì lại vô cãi nhau
nếu đưa ra nhận xét về 1 site thì nói rõ cụ thể hơn về site xemn nó thế nào rồi hãy kết luận.
Chứ vô site nói mỗi câu: Site lởm, site như thế này, site như thế kia thì biết đàng nào mà lần.
Mình thấy bác xetang cũng nhiệt tình trả lời cho newbie đấy chứ. Người ta biết 5 người ta chia sẻ 3,4 còn hơn biết 10 nhưng giữ om om
đôi lời vậy thôi. Còn đầu tư là do mỗi người, chẳng ai móc đc túi của ng khác ra để bắt ng ta đầu tư theo cả!

Ủa site này người khác post mà sao bác phải xoắn thế :)

Nó không quan trọng, vì mình thấy nó ngứa tai thì mình nói thôi, cũng như người ta bảo từ đầu chơi hay không là quyền của mọi người. Nhưng thấy đây hiển thị luôn từ "Tuyệt đối không chơi". Nó mâu thuẫn làm sao ý.

hiz
họ post site lên thôi còn ai chơi hay ko là việc của họ, có vầy mà các bác cũng cãi nhau vầy :(
bác nào có site tốt thì cứ post lên đi chứ ng khác post site thì lại vô cãi nhau
nếu đưa ra nhận xét về 1 site thì nói rõ cụ thể hơn về site xemn nó thế nào rồi hãy kết luận.
Chứ vô site nói mỗi câu: Site lởm, site như thế này, site như thế kia thì biết đàng nào mà lần.
Mình thấy bác xetang cũng nhiệt tình trả lời cho newbie đấy chứ. Người ta biết 5 người ta chia sẻ 3,4 còn hơn biết 10 nhưng giữ om om
đôi lời vậy thôi. Còn đầu tư là do mỗi người, chẳng ai móc đc túi của ng khác ra để bắt ng ta đầu tư theo cả!

Thế nên cậu HYIPwin hôm nọ cũng chẳng nói câu "Pro thì pro thật nhưng chỉ thích đi châm chọc người khác, thay vì thời gian đó sao không cố gắng có những site mới hoặc site tốt để giới thiệu cho mọi người có phải tốt hơn là nhảy vào những topic của người khác nói này nói nọ đâu"

ủa??có rule cấm nói vậy ko ta?? ai show rule thì mình sửa ngay cái comment của mình :binhsua166:

Ai chưa hiểu thì xem lại nhé =))

Hihi, còn gì nữa không bạn, mình online hàng ngày trên tất cả các forum và monitor để tìm kiếm site mới, nên việc tạo tất cả các topic trong tất cả các forum là chuyện bình thường thôi, có vậy mà cũng làm bạn tức lòng à????? Bạn kiểm tra lại hết đi sẽ thấy hầu hết những site nào mà có khả năng mình chẳng đều tạo hết topic =))

ờm lỗ hết 10$ ấy e, mà a post site là a nói thật lắm, site a post a thấy ko ăn được, là a xóa link ref, post cảnh bảo ngay, hy vọng chú e cũng làm thế :binhsua146:
site đấy trong vòng 3 tiếng sau khi nó ra là a đã xóa link ref và post cảnh báo vì thấy ko ăn được

vâng e còn newbie chắc chưa pro như a đc ! mà công nhận a thu nhận lính hay thật ! nó biết bợ đít chủ đấy ! e thì chịu cái khoản member rồi ! solo kiếm ăn qua ngày

Hihi, còn gì nữa không bạn, mình online hàng ngày trên tất cả các forum và monitor để tìm kiếm site mới, nên việc tạo tất cả các topic trong tất cả các forum là chuyện bình thường thôi, có vậy mà cũng làm bạn tức lòng à????? Bạn kiểm tra lại hết đi sẽ thấy hầu hết những site nào mà có khả năng mình chẳng đều tạo hết topic =))

Tức gì vậy, chỉ là minh chứng cho câu cùng 1 đội quảng bá cùi site cả mà =))

mình cũng đã từng post site, ai comment gì trong bài mình post mình mặc kệ nhé,
chơi chung thì có 2 đường, 1 là cùng chết, 2 là cùng ăn. Ko chơi mà chê bai thì ok nhé (tại nó chả ảnh hưởng gì mình cả :m131: ở đây chắc có uẩn khúc :m131:)

Tóm lại là: câu mình post là câu cảnh báo, theo nhận định của mình, ai tin thì tin ko tin thì next, ok?

Nói chung, em cũng cảm ơn các pro, nhờ các pro mà topic của em tự nhiên thấy "Hot" lạ thường, đến đây là hết em không có gì tranh cãi hết, ai muốn theo thì theo, tuỳ mọi người, em không có ý kiến gì nữa !!!

Mình rất thông cảm cho cậu MoneyBack, vì cậu là newbie, mà newbie cứ bị ăn scam là la làng lên thôi, ngày xưa tớ cũng thế :binhsua156:

hiz

Các pro đưa nhận xét rùi, để mình nhận xét khách quan dùm mọi người nha :binhsua15:còn đúng như mọi người nói theo hay ko thì tùy mọi người. :binhsua95:

1. Site xài script GC hack lởm, check: corpora-inc.com - NOT Licensed
[COLOR=Firebrick1]This Domain is NOT LICENSED
[/COLOR]

2. Site cùng admin vn vơi Ibizz (site scam 1 day) chơi cùng dải ip server byedos lun (http://mmo4me.com/showthread.php?12...sulotionscom&p=2598716&viewfull=1#post2598716)

3. Lần này sau nhiều lần bê y chang admin đã có tiến bộ ngồi sửa templ nhưng sửa vội vàng ẩu, chả ăn nhập vào nhau.

Site tiếng anh mà lại tòi ra cái feature copy bên site nga vẫn còn nguyên tiếng nga về , cái plan cũng nhét nơi khác về chả ăn nhập với tông màu temp gốc là màu hồng, anh ý copy toàn cái màu xanh lá cây về

4. Text thì copy y xì đuc bên site nay vê này : http://prohourlyfast.com/
Nói chung +1 cho đội admin việt nam fast scam này,
:binhsua06:vìđã có tiếp thu và sửa đổi chút ít :binhsua07: hi vọng ngày càng tiến bộ hơn. :binhsua169: tiếc là vẫn fastscam

Hôm qua đội này cũng ra site http://earn-inc.com cũng đi copy temp về nhét logo màu da cam ko ăn nhập gì, người nhận nhiệm vụ post site là anh winhyip (kẻ đã bị ban ở mmo4me vì fake proof quá nhiều lần) tiếc là cũng scam lun trong 1 nốt nhạc :m014: mình chưa kịp đầu tư hic hic

Last edited by a moderator:
Phân tích quá chuẩn luôn =)), đưa cả winhyip và site Nga vào để làm thí nghiệm bôi xấu nữa, các bạn đông người, nói sao chẳng được, thích chụp mũ ai thì cứ chụp mũ đi, mình chẳng tranh cãi nữa đâu.

Tiếp tục instant, hy vọng em nó sống hết chu kỳ:

The amount of 1.76 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U1819967->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from Corpora Inc - Investment Solutions..
Date: 13:26 20.07.13. Batch: 28200929.

Thanks admin :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Éo hiểu sao đội admin này cứ thích đầu tư nhỏ giọt chắp vá trăm đô một site để ăn lãi cò con rồi fast quýt thế :( Cứ đầu tư cỡ vài ngàn USD script shadow, server riêng, unique design vào quảng bá rầm rộ chút pay dài dài câu big investors kiếm lãi mấy chục ngàn đô không thích hơn à ;))

Phân tích quá chuẩn luôn =)), đưa cả winhyip và site Nga vào để làm thí nghiệm bôi xấu nữa, các bạn đông người, nói sao chẳng được, thích chụp mũ ai thì cứ chụp mũ đi, mình chẳng tranh cãi nữa đâu.

Tiếp tục instant, hy vọng em nó sống hết chu kỳ:

The amount of 1.76 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U1819967->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from Corpora Inc - Investment Solutions..
Date: 13:26 20.07.13. Batch: 28200929.

Thanks admin :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Uh thì chụp mũ =)), ai nói gì đâu =))

Site có scam thì có người chả mất tiền mà lại được thêm, sướng nhỉ =)), còn ai ở đây tự hiểu nhé :))

Éo hiểu sao đội admin này cứ thích đầu tư nhỏ giọt chắp vá trăm đô một site để ăn lãi cò con rồi fast quýt thế :( Cứ đầu tư cỡ vài ngàn USD script shadow, server riêng, unique design vào quảng bá rầm rộ chút pay dài dài câu big investors kiếm lãi mấy chục ngàn đô không thích hơn à ;))

Như các bạn phân tích, admin cùi mà, làm sao làm site pro bằng các bạn được, mình còn chẳng hiểu làm site như nào mà bạn nói như đúng rồi, vãi đái thật.

Chắc các bạn liên hợp làm nhiều site lắm rồi nhỉ, hèn gì nhiều site ra chưa được ngày, thậm không trả được cho ai đã ra đi mãi mãi mà có ai biết là admin Việt Nam đâu để mà soi mói. Chính những thằng như này mới là nguy hiểm này

Vái đái thật, các newbie mà nghe điều này chắc thích lắm đây!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week